Nam nhi hội!!!

Anh em ta cung hop nhau lại kết thành bè đảng đeeeeee.Chuẩn bị lương thực,quân trang tiến vào nữ nhi hội.Ai có ý kiến gì về phái nữ cứ thoải mái nêu cao,một ý kiến được thưởng một kẹo mút>Hoan hô,hoan hô. :lol: ;) :eek: :D :huh: :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-lovestorythuh219+Dec 21 2003, 09:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lovestorythuh219 @ Dec 21 2003, 09:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh em ta cung hop nhau lại kết thành bè đảng đeeeeee.Chuẩn bị lương thực,quân trang tiến vào nữ nhi hội.Ai có ý kiến gì về phái nữ cứ thoải mái nêu cao,một ý kiến được thưởng một kẹo mút>Hoan hô,hoan hô. :lol: ;) :eek: :D :huh: :p [/b][/quote]
Ui, mấy em "hùng hồn" nhỉ :p :rolleyes: :rolleyes:

Quà là 1 cái kẹo mút à?? :rolleyes: nghe có vẻ "hấp dẫn" nhỉ...... :rolleyes: :rolleyes: :D :D :D

Who_Cares

Member
Ah, ý kiến đầu tiên của tui là: chị em phụ nữ hay chê đàn ông con trai là hay yêu bằng mắt, nhưng tui để ý thấy, cứ trông thấy anh chàng nào đẹp trai (có thể là trên phim hay cũng có thể là ở ngoài đời) là các cô các chị lại "tí ta tí tởn" rùi "đổ" luôn anh chàng ý... làm cho bây giờ, một số boy "xấu trai" như tui bây giờ phải "một mình" hix.... :(
Đúng là "kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra"... mà tui nói thẳng, sự việc đó nếu kéo dài sẽ làm mất cân bằng xã hội... làm cho... :( thui chán lém, không nói nữa...

H

Hiệp

Guest
anh em dau rui nhi
o nu nhi hoi da de ro cam con trai thi o day cung phai de ro cam con gai chu nhi
sao lai lac dau vao day the nay
khong duoc
cong tac bao ve kem qua

Bảo vệ mà để làm gì.....................Chip mà là bác thì em sẽ.....................bán vé vào cửa :lol: :lol: :lol:........................vừa kiểm tra đc số người vào..............vừa thu đc ngân quỹ.................hihi :p :p....................
Từ bi giờ..............Chip tuyên bố..........nam nhi hội là dối thủ của Nũ nhi hội........Chi em ta sẽ dành phần thắng về cả số lượng và chất lượng................nhỉ :lol: :lol: :lol:

Hmmm...Lũ gì ấy nhỉ...He...Ko bít ai cùn nên nói là ko cãi nhau kìa...Hihi^^
Chère chip: Seo U lại mở đường cho hổ...lộn...cho hươu chạy thía...Lại còn bán vé vào cửa nữa...(thía muh ko gợi ý cho nữ nhi hội khoản thu phí đó ) ;)

Hoan hô,thưởng cho WC một cái kẹo .Hôm nào xuống A7 chắc chắn có kẹo để ăn.Ai muốn ăn kẹo nữa nào,sắm mấy cái ống bớ gậy gộc ném vao nữ nhi hội đi chớ.Ít ý kiến quá,giơ cả hai tay đồng ý ý kiến của WC về phái nữ.
Phái nữ chỉ được cái nói.....phái khác thui,vì vậy phải dạy cho phái .... một bài học đi anh em ui.Tiến lên!!!Kẹo mút còn nhìu lắm!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-lovestorythuh219+Dec 26 2003, 01:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lovestorythuh219 @ Dec 26 2003, 01:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ai muốn ăn kẹo nữa nào,sắm mấy cái ống bớ gậy gộc ném vao nữ nhi hội đi chớ.

Tiến lên!!!Kẹo mút còn nhìu lắm!!! [/b][/quote]
:D :D :D
Nghe mấy em trai hò reo nhau mà mình cảm thấy sao mà con trai còn nguyển thuỷ thô sơ quá, hahaha, đúng là có vấn đề trong khi tiến hoá.... :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: chị Hà phát biểu đc câu hay ghê cơ.............đúng là trước thế nào nay vẫn thế mà..................khổ.........con trai là cứ hay mặc cảm thế đây.............chậc chậc :unsure: :unsure:

Hic hic chị Hà và Chip lại chơi nam nhi hội một câu đau đớn thế.
Lại còn post cái hình cũng nguyên thuỷ ra phết lên nữa chứ.COn trai nguyên thuỷ đến thế mà còn ko nghĩ ra được cái hình nào nguyên thuỷ hơn thế mà chị Hà lại nghĩ ra được,thế mới tài chứ.
Lại còn CHip phát biểu câu tán đồng nữa chứ.Rõ rang hai chị em nhà nay vẫn ở giai đoạn nguời thưọng cổ. Các boy tuy gặp vấn đề trong khi tiến hoá nhưng đều khắc phục và đã trở thành nguời hiện đại,tinh khôn từ lâu rồi.
Tiếc cho CHip,chị Hà và cả nữ nhi hội nữa.CHia buồn nha,đừng tủi thân nhé,cố lên,mất khoản mấy vạn năm nữa thôi là cũng thành ngưòi hiện đại ý mà.!!!

Deathknight

Active Member
chúng ta muốn hào bình, và chúng ta đã nhân nhượng
nhưng chúng ta càng nhân nhượng, Nữ nhi hội càng lấn tới
Không, chúng ta thà hy sinh tất cả, nhất định ko chịu mất...danh dự, nhất định ko chịu làm nô lệ
Hỡi anh em, chúng ta phải đứng lên

Who_Cares

Member
Đề nghị các bác vào đóng góp ý kiến một cách nghiêm túc để cho chị em phụ nữ trên forum còn "sửa chữa" :D
Ý kiến thứ hai của tui là: chị em phụ nữ hay bị cái bệnh "A secret makes woman woman" và bị bệnh ảo tưởng. Bệnh thứ nhất thì thường làm cho anh em chúng ta đau đầu vì phải suy nghĩ nhiều mà vẫn không biết chị em phụ nữ muốn cái giề. Bệnh thứ hai lại thường đi song song với bệnh thứ nhất, chị em phụ nữ lại hay nghĩ chúng ta tài giỏi và luôn biết họ muốn cái gì. Hai cái bệnh này thường bổ sung cho nhau... nhưng mà cuối cùng thì vẫn làm cho anh em chúng ta khổ nhất bởi vì anh em ta vốn dĩ rất galant, tốt bụngluôn muốn làm những điều tốt nhất vì "người ấy"... thế mà họ cứ xoay anh em mình mòng mòng thía này thì.... chắc chết vì chóng mặt quá :(

Ý kiến thứ ba là: chị em phụ nữ hay nghĩ rằng mình béo. Mà phải công nhận, cũng có một số người béo thật, tuy nhiên họ chỉ chiếm một tỉ lệ rất ít. Đằng này, trong con mắt của anh em mình, họ đã rất" đẹp" và "cân đối" rùi thía mà vẫn còn kêu béo, làm cho rủ ăn sô cô la thì kêu béo, rủ ăn kẹo cũng kêu béo... làm cho anh em mình không có cơ hội để thể hiện "sự quan tâm" của anh em mình với họ... làm mất hết cả "tình cảm"...

Tui nói thía đúng không các bác :D :lol:

Who_Cares

Member
E hèm, căn bệnh thứ tư của phụ nữ theo tui là bệnh "kiêu bẩn"... và một ví dụ rất cụ thể chính là cái image mà chị Hà post lên... các bác nhìn vào sẽ thấy... cái con bên phải (chắc chị Hà "ám" chỉ anh em mình) có một củ chuối (không biết nên gọi là "trái" chuối hay "quả" chuối cho nên tui gọi là "củ" chuối cho nó tiện)... và cái con bên phải đã nhường nhịn một cách rất "galant" cho cái con gì đó đứng ở bên trái... thế mà cái con bên trái (chắc là con gái) còn kiêu, vênh cái mẹt lên rùi quay đi, rồi lại có cái "thái độ" "ta đây không thèm".... cho nên anh em mình phải "giải quyết" củ chuối đó là rất hợp tình, hợp lý rùi phải không các bác... :D :lol: cho nên rút cuộc, lỗi không phải tại cái con bên phải mà là tại cái con "mỏ đỏ" ở bên trái... :lol: :D

Không biết chị em phụ nữ có ý kiến giề không nhẩy... <_<

Chứ cho hỏi.....................nhìn mặt cái con gì gì bên phải ý............ghê rợn như vậy.............lưu manh như vậy...............thì làm sao mà chị em phụ nữ tin tưởng cho đc...............Hmm.............Lại đc cái mà bác WC gọi là " củ chuối " trông ko đảm bảo vệ sinh gì cả.................ai mà dám nhận cơ chứ...........khiếp hơn là cái con bên phải lại còn cho tọt vào mồm ăn ngấu ăn nghiến.....................đến ghê.................Đúng là.............Người ra sao.........của chiêm bao là vậy <_< <_< <_<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000