Nam nhi hội!!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Jan 24 2004, 07:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Jan 24 2004, 07:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Con gái thời buổi này nên bỏ từ "hiền lành" ra khỏi đầu!!!!!! B) B) :p :D :lol: [/b][/quote]
Thay từ hiền lành bằng từ "độc ác, dzã man, tàn bạo... đú, kiêu..." có khi được đấy.. <_<

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi, chị chỉ bảo bỏ nó đi thôi mà, đâu có bảo thay nó bằng cái gì đâu B) B)
Em W_C lại lái ngược hẳn ý của chị là sao ;-)

Mà... con trai thì từ xưa đến nay đã hư rồi, sao cứ bắt con gái phải "ngoan" với "hiền" nhỉ, hix <_< <_<

Đúng đóa, bọn con trai thì chỉ được cái yêu sách này nọ, các ông thì tút bùng lém hay seo mè nói bọn tui đú với chả kiu ? Chẳng qua thấy bọn tôi đáng iu quá, ko chê vào đâu được nên mới đặt điều thui mè!!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 24 2004, 12:07 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 24 2004, 12:07 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng đóa, bọn con trai thì chỉ được cái yêu sách này nọ, các ông thì tút bùng lém hay seo mè nói bọn tui đú với chả kiu ? Chẳng qua thấy bọn tôi đáng iu quá, ko chê vào đâu được nên mới đặt điều thui mè!!! [/b][/quote]
Ặc.. tí thì lăn ra đất mah ngất...
<!--QuoteBegin-pvnh+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (pvnh)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Mà... con trai thì từ xưa đến nay đã hư rồi, sao cứ bắt con gái phải "ngoan" với "hiền" nhỉ, hix [/b][/quote]
Hư lúc nào nhỉ... <_<

Có lúc nào ngoan đâu mà phải thắc mắc...............nếu mà ngay cả cái điều wa' chi là..............đơn giản đó.............mà bác WC cũng ko bít nữa thì.................chẹp chẹp..............con trai lại đc thêm tiếng..................ngốc ;) :p :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 24 2004, 12:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 24 2004, 12:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có lúc nào ngoan đâu mà phải thắc mắc...............nếu mà ngay cả cái điều wa' chi là..............đơn giản đó.............mà bác WC cũng ko bít nữa thì.................chẹp chẹp..............con trai lại đc thêm tiếng..................ngốc ;) :p :lol: [/b][/quote]
Còn con gái sẽ mãi mang cái "tiếng thơm" muôn thủa là... khó hỉu và... ngố... :D :lol:
Chẹp, mấy bác này bây giờ chạy lung tung quá... hóng hớt sang bên này để xem tui với chú DK nói chuyện <_< B) Phải lập lại trật tự trị an hết... ko lũ động vật quý hiếm này lại... làm bậy ở đây thì chết <_<

Deathknight

Active Member
ko quý hiếm đâu
động vật Hoang dã mà
ngoài phố thiếu gì
các boy hãy cố gắng lên
chúng ta phải chiếm ưu thế
Mà bảo vệ đâu rùi? mau gọi điện cho sở thú hay kiểm lâm đi chứ
phone cho mấy thằng lâm tặc,hay nhà hàng cũng được

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 25 2004, 05:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 25 2004, 05:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ko quý hiếm đâu
động vật Hoang dã mà
ngoài phố thiếu gì
các boy hãy cố gắng lên
chúng ta phải chiếm ưu thế
Mà bảo vệ đâu rùi? mau gọi điện cho sở thú hay kiểm lâm đi chứ
phone cho mấy thằng lâm tặc,hay nhà hàng cũng được [/b][/quote]
Chắc ben Nữ nhi hội phong trào kém wá... cho nên mấy bác này đang phải sang bên này giao lưu... [-X :D :lol:

Deathknight

Active Member
mà sao cả cái page này chỉ toàn thấy tao và mày nhi?
mấy chú khác đâu rùi?
chúng ta đnag thắng lợi
xông lên đi chứ

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 25 2004, 12:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 25 2004, 12:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mà sao cả cái page này chỉ toàn thấy tao và mày nhi?
mấy chú khác đâu rùi?
chúng ta đnag thắng lợi
xông lên đi chứ [/b][/quote]
Hay anh em mình biến chỗ này thành nơi chat chit đi nhẩy... B) :D :lol:

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 24 2004, 12:07 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 24 2004, 12:07 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng đóa, bọn con trai thì chỉ được cái yêu sách này nọ, các ông thì tút bùng lém hay seo mè nói bọn tui đú với chả kiu ? Chẳng qua thấy bọn tôi đáng iu quá, ko chê vào đâu được nên mới đặt điều thui mè!!! [/b][/quote]
bọn tui tốt bụng thì không thể nghi ngờ rùi
còn các bà đáng iu hay ko thì tui cũng ko bít, vì chưa gặp bao giờ, chú W_C trả lời giùm cái...
mà anh em mình có bao giờ "Hư" đâu nhỉ?
Hạnh kiểm tốt à

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 1 2004, 12:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 1 2004, 12:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> còn các bà đáng iu hay ko thì tui cũng ko bít, vì chưa gặp bao giờ, chú W_C trả lời giùm cái...
[/b][/quote]
Trả lời ở trên rùi đó thui :D :lol: Mấy bà này... hư lắm <_<

Ơ.......................vớ vỉvỉn.................hư lúc nào mà hư................nói cái gì thì cũng phải có nhân chứng vật chứng cụ thể chứ nhể...................Đấy............mí bác Nam nhi HÔI này là...................hay ăn nói ba lăng nhăng lém...................chẹp chẹp <_< <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 2 2004, 12:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 2 2004, 12:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ơ.......................vớ vỉvỉn.................hư lúc nào mà hư................nói cái gì thì cũng phải có nhân chứng vật chứng cụ thể chứ nhể...................Đấy............mí bác Nam nhi HÔI này là...................hay ăn nói ba lăng nhăng lém...................chẹp chẹp <_< <_< [/b][/quote]
Thế dẫn chứng của Nữ nhi hội đâu mah dám nói bọn tui hư :D :lol:

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 2 2004, 12:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 2 2004, 12:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ơ.......................vớ vỉvỉn.................hư lúc nào mà hư................nói cái gì thì cũng phải có nhân chứng vật chứng cụ thể chứ nhể...................Đấy............mí bác Nam nhi HÔI này là...................hay ăn nói ba lăng nhăng lém...................chẹp chẹp <_< <_< [/b][/quote]
1
'
'
dẫn chứng ngay phía trên kìa

Có mà dẫn chứng của tụi tui ở ngay trên thì có................ <_< <_< Ba cái dẫn chứng của mí ông mà kêu tụi tui hư hả................chẹp chẹp...................phải không đóa................. :angry:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 3 2004, 01:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 3 2004, 01:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có mà dẫn chứng của tụi tui ở ngay trên thì có................ <_< <_< Ba cái dẫn chứng của mí ông mà kêu tụi tui hư hả................chẹp chẹp...................phải không đóa................. :angry: [/b][/quote]
Death ơi, sức kháng cự của bà chip này kinh quá B) Có khi anh em mình phải cho bà ý "đi" luôn cùng chị Hà thôi :p Phải diệt trừ hậu họa về sau <_< Để hum nào tao học buổi sáng, tao cùng với mày sẽ....

Deathknight

Active Member
ko hư sao lại bị mẹ cấm cửa ko cho đi chơi, chắc là hư quá nên bị mẹ đề phòng rùi
to W_C: anh em mình sẽ lập kế hoạch để lần họp sau sẽ xử lý gọn hai con sư tử to nhất, làm thịt khao cả 4RUM
trước khi họp 4RUM lần sau 1 tuần, sẽ có thông báo cho toàn bộ anh em (trừ anh Lam và Phong, đã đầu hàng theo giặc)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 4 2004, 06:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 4 2004, 06:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Haha...Có đúng hai VIP đã di theo nữ nhi hội thì nam nhi HÓI còn định xử lí ai??? B) ^_^ ;) :p [/b][/quote]
VIP gì hai ông đó :D :lol:
To DK: OK luôn B) Tao nghĩ có khi nên cho bọn nó vào bao tải, xong rồi vứt xuống hồ cho nó gọn nhẹ, lại đỡ ô nhiễm môi trường :p Mah có khi phải cho LM "đi" cùng một thể

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000