mọi người nói về nick của mình đi...

ly huyen vy

Member
pikachu_benbeo
pikachu:la thần tượng của em.Rất đáng yêu và...rất ngoan.
ben:là ng em rất thích
beo:=béo vì anh BEN hơi mập nên em gọi là BEn beo(=ben béo)nghe nó...rất độc!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nick YM là dải ngân hà cuối cùng-lastmilkyway..lúc đầu định đặt là lastwarrior..chiến binh cuối cùng..nhưng bị ai lấy mất rồi-.,-----

lovelypink

Member
khiếp....các bé bây h nói năng chẳng giữ ý giữ tứ nữa rồi...hê hê...đùa tí thôi....hoan nghênh các bé chứ...hê hê

ly huyen vy

Member
úi!bít thía từ đầu mình đã lấy user khác rùi.TẠi em tất tự tin ở cái tên mình mà, nghe như tên diễn viên ^___^

fruit NHO

Active Member
Tiểu sử: Bố em làm tổng giám đốc, mẹ em làm trưởng phòng ở công ty nước ngoài nhà em giầu lém. Còn em thì học giỏi, khéo tay làm gì cũng đươc. Thôi thì cầm (đồ), kì (quặc), thi (lại), (tai) hoạ ... Em thích ManU, màu xanh da trời, trẻ con, còn người lớn thì thích mấy em mập mập dễ thương.. Còn về tính tình thì người ta bảo là em hay ....nói đùa .
Sở thích: Bế mèo, nuôi chó, xem chó với mèo cắn nhau, nuôi chim, cá , rắn ..Đọc mọi loại sách, nghe đủ loại nhạc, có phim gì xem tuốt, lang thang, tắm mưa, công tác xã hội, nói dóc...Đặc biệt thích con gái, nhất là con gái xinh. Tình hình là từ khi vào diễn đàn ttvn: tốn tiền vô nghĩa thì thêm cái sở thik đc vote * nữa . Nói chung là em hay nói dối nắm, nắm ấy nên đừng tin tất cả những gì em nói :D
Thông tin mới nhất: Nhà mới mua 1 kon mèo cụt đuôi hơi bị hay có 4 màu lận . Quả nài lũ chuột chết với em hê hê.. bao đêm làm ta mất ngủ lại kòn cắn sách mủa mìn nữa mới ái ngại . Theo các bác thì em đặt tên nó là Ỉn thì có đc ko . định gọi là Miu thôi thì lại sợ động chạm tới con chó đặt tên là Meo rồi , khó nghĩ quá đi mất . Nick nay bi khoá bố nó rội Hix
Câu nói ưa thích nhất: Bạn có biết triết học là gì không, tôi xin giải thích:"Triết học là một hiện tượng luận về hiện tượng mà đôi khi chúng ta luận về hiện tượng đó thì đúng là hiện tượng luận cho nên người ta mới gọi hiện tượng luận là luận về hiện tượng đó nhưng hiện tượng đó đôi khi không phải là hiện tượng luận nên luận về hiện tượng đó là hiện tượng luân". Thấy chưa,dễ hiểu quá đúng không, đừng nói triết học khó nữa nhá . Học không yêu yếu dần rồi chết, yêu không học không ngóc được lên .

--------------------> not me !!!!!
=))
=))
tình cờ vớ đc cái profile này ...... =)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000