mọi người nói về nick của mình đi...

Ở nhà mama vẫn gọi là Chip......................hội ban thân cũng gọi vậy lun................Thế mà hum đăng kí trong Excite 4rum.......................cái nick bị người ta lấy mất rùi..................tiếc ghê gớm....................Tự nhiên nghĩ thế nào lại nhét thêm cái đuôi pi pi vào...........hơ..............nghe cũng hay nhỉ..........Từ đấy vào for nào cũng lấy nick này lun :rolleyes: :) ;)

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Dec 31 2003, 12:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Dec 31 2003, 12:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có ai biết Who_Cares nghĩa là giề không? Chỉ cho tui với :lol:&nbsp; :p [/b][/quote]
nếu em không nhầm thì có nghĩa là:"chăm sóc ai" hoặc "ai chăm sóc"---->đúng không nhỉ?(không đúng thì ngượng lắm)...

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Dec 30 2003, 07:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Dec 30 2003, 07:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhưng mà em có biết... "pi pi" tiếng Tây nghĩa là gì không.... :p :p :p [/b][/quote]
Hơ....................là cái gì vậy chị..................em có bít đâu......................chậc chậc...........hay...............có gì thì chị em mình nói nhỏ zay. ha ;) :p :p :p

Hơ...pipi cũng có cả trong tiếng pháp nữa mè...Chip wên rùi seo chip ui là chip ???Thui, ko nhắc lại nữa...Để U tự về tra cho nó nhớ lâu...Hì hì...

td4

Member
bác Hà này trông thế mà kinh.......mang tiếng là admin mà ăn nói chả đứng đắn gì cả :lol: <_<

mà nói thế thôi chứ trông em Chíp thế kia làm gì có chuyên kô hiểu,nhẩy :p :p

kiwi_vn

Active Member
kiwi là do mình khoái Newzealand nên lấy kiwi là đặc trưng làm nick luôn , lâu ngày nó gắn liền đến nỗi ko thể đổi , bọn bạn toàn gọi bằng kiwi mà :D

fruit NHO

Active Member
NHO ---- Nguyễn Hoàng Oanh .....
cái fruit chỉ là ..thêm cho nó đỡ trơ
về sau mọi ng wen ...toàn gọi là fruit mới khổ!!!!

vichia

Active Member
vichia <------ Tên tiếng Nga :x . Còn một cái nữa là Vichenka ( cũng tên Nga nốt ) nhưng chưa dùng :D . Hồi trước khai sinh ở Bahrnaul là Vichia :D . Yêu cái tên này lắm :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000