mọi người nói về nick của mình đi...

p3yeu

Member
^^ bupbelight >>> bupbe + moonlight :x tại ngày trước mẹ hay kể mẹ là trăng con là sao ^_______^ bi h con là bupbe mẹ là light hehe :x :x nghe cũng dễ đọc dễ nhớ nhỉ :>> :>> :>>

Red Devil

Member
Thích Alucard, Alucard hay mặc mào đỏ và hắn là MCR nên thêm Devil vào chữ RED. Còn ý nữa là quỷ râu đỏ(cao cấp hơn râu xanh)....hehe

Nick này trấn được của một đứa, ý nghĩa ra phết. Ngoài mình ra có duy nhất hai người hiểu được ý nghĩa. Và chắc là cũng chả có thêm ai hiểu nữa !

chocomog_257

Moderator
Chocobo + Mog = ChocoMog
đồng thời cũng là 1 sự kết hợp dễ xương trong FF7
2 con vật biểu tượng của Final Fantasy đấy, ai chưa chơi FF thì chắc là chưa bít đâu :D
còn đuôi 257 là BD của em, 25/7 :D
@ bác Việt: tên ở Nga gì mà lại có đuôi ka với chia thế, toàn tên con gái hết =))
thảo nào... em cứ tưởng bác bạch tạng... hóa ra... ;)

fruit NHO

Active Member
devils_daughter said:
:x em thích nick của chị nho

nick của mình - hix 1 thời nông nổi :( - bây h lai thích 1 cái nick hiền hiền đáng yêu :x
ơ thế hóa ra bé khen nick chị hay à .....thánks ... =))
cơ bản hùi xưa cũng chả nghĩ ra đâu
hôm chia tay thằng bạn đi du học ....nó mới viết vào tay là Na ..NHO .....
từ đấy thấy hay hay roài nhớ lun!

girlxinh_CVA

nick của em như thế này tai vì em định lấy tên nick là tên Linh, tên ở nhà của em nhưng lại có ai lấy mất rồi :( nên mới lấy tạm nick như thế này.Tuy em ko xinh lắm nhưng em nghe có 1 câu nói rằng"trên đời này ko có con gái xấu............." ;) ;-) :* :x

U.F.O

Active Member
Tên em là Thiện Mặc dù em gọi em là Tian nhưng Bạn bè gọi em là Thiện nên em quyết định đặt nik là ..Thiện ^_^ p/S : Cụ nội iem với Trần Quang Khải là anh em cùng cha khác ông nội đó ^_^ Khẹc ...

Vũ "nhị"

Member
Đơn giản Vũ là tên, "nhị" là "lớp tịch". Mình là công dân D2 nên phải dùng tịch của D2... Nếu cứ đặt nick như thế thì vài chú D2 khác không bao giờ lên 4rum vì... thôi ko "vạch áo cho người xem lưng" nữa!

fruit NHO

Active Member

có nên nói lại lí do ko nhỉ ?
mình nhớ lần trc nói ....có ng khen dễ thương ----> nói lại < hm` ...ko bít bài trc có bị mất ko ?>
NHO ----> Nguyễn Hoàng Oanh
fruit .........bổ sung ...cho đỡ trơ .....nghe .......lọt tai ^________^

Vũ "nhị"

Member
Câu bài! Tham ô tài sản của 4rum + anh Lam! Yêu cầu đồng chí xem xét và đưa ra giải pháp sửa chữa, ban chấp hành sẽ theo dõi và đánh giá khách quan kết quả đạt được trong thời gian nhất định. Nhân tiện đây tôi muốn nhắc nhở các đồng chí khác phải nêu gương tiếp kiệm theo chủ trương của Đảng và Nhà Nước, tránh thất thoát lãng phí tài sản công, gây dư luận xấu. Cuối buổi họp, tôi xin chúc các đồng chí thực hiện tốt nhiệm vụ được giao!

Thay mặt ban kiểm tra trực thuộc ban chấp hành - Chủ tịch ... đã duyệt

(Mod nào thích thì cứ xóa vô tư!)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000