mọi người nói về nick của mình đi...

mọt sách

nick cua minh thi chang can phai nghi nhieu thi chac moi nguoi cung hieu hnhi?
minh lay nick la mot sach vi minh rat thich doc sach, thich nhat la sach van hoc va sach ve khoa hoc tu nhien.

imagineT_T

Member
DarkTemplar said:
DarkTemplar, một thời Starcraft..Thực ra hồi đấy đánh Terrain..Không nhớ thằng con giời nào toàn dùng K chém mình..
em mà như anh, đặt tên xừ là vessel, Comsat hay Turret cho thằng kia sợ rồi =))

imagineT_T

Member
Vũ "nhị" said:
Đơn giản Vũ là tên, "nhị" là "lớp tịch". Mình là công dân D2 nên phải dùng tịch của D2... Nếu cứ đặt nick như thế thì vài chú D2 khác không bao giờ lên 4rum vì... thôi ko "vạch áo cho người xem lưng" nữa!
thế mà em cứ tưởng tên anh liên quan đến phường Bát âm :|

em mà như anh, đặt tên xừ là vessel, Comsat hay Turret cho thằng kia sợ rồ
hoho , đặt nick là turet làm gì ,cái missile turret đấy có bắn đất được đâu mà nó sợ , anh đặt nick là photon canon ý , K gặp BC chỉ có mất điện
*nick tôi thì cực kì đơn giản thích rồng và Dracula ,thích có khả năng của rồng và ma "cà" rồng thế là đạt nick Draculacva thôi

chocomog_257

Moderator
đáng ra em nên đặt nick terror of Zanarkand :D nhưng vì vẫn iu con mog với con chocobo quá (suốt mấy phần FF từ 6 đến giờ ko phần nào là ko thiếu 2 con đấy) >> giữ nguyên nick như bây giờ :D

goliath_nu

hehe , rờ đến lượt goliath dei.....
goliath, hum hum ai cũng bít la` ri` ro`i (trong kinh thánh ấy : David và Goliath )
nhg chơi "x`ta kà-ráp" thấy con goliath cũng hei hei, nên mới xài.... (hơi giống ava của LP )
Nu thi` mc2 vẫn chưa nghĩ ra.......
mọi sự thía ne`o , hồi sau sẽ rõ...

giraffe

Member
Giraffe-hươu cao cổ- Biệt danh đầu tiên của mình.=> ước mơ lớn nhứt của mình bi giờ là lập một hội động vật học trong 4rum này ( hehe)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000