lớp 12 đâu hết cả roài..

smooth

Member
ờ thì vào một lúc nào đó, xin lỗi nhá, lần sau chụp sẽ xin phép đàng hoàng :D . tại mấy thằng bạn tôi nó super soi tốt quá :D :D :D

Mat to

ah thằng Duy ti

@Duy Ti@ said:
Cac ban oi!!!!
Cho minh tham gia forum này voi nhó
Mà ai la admin vay?????????
Duy ti hay bây giờ còn gọi là Duy "tiền tỉ" mà phải xin ah... :D ... thằng em nhỏ dại dạo này khoẻ ko???..(nghe nó nói lễ phép thế lày chắc có ý định gì mờ ám đây...=)) )

Mat to

thẩm lào... xin xỏ làm mod có khác.... ăn nói lịch sự ngay....:D...
vậy thì anh sẽ ko cành cọ mày nữa... cho mày xin được mod xong rùi thì đì đọt lại...:D (hình như H khỉ quen thằng Admin đấy, hỏi thử nó xiem)... hix.. nhưng mà... nhớ trường thật...

@Duy Ti@

Uh anh con` duoc hoc het lop 12
Em day dang hoc thi tu nhien bi duoi
Dung nam voi nhat thi bi the
Dau that!!!!!!!! Thich di hoc qua
Ma nick anh la j day>>>>Hoi mai~ ko tra loi`

Mat to

hehe... add kin_1909tlt vào đi... anh đâu có được hoc năm lớp 12 đâu....:( mày ko nhớ à thằng em....:( :( :(... đâu có bít lớp 12 cảm giác thế lào....:((

americalex106

ai có nhu cầu tiếp viện thì cứ gửi đến [email protected] nhé :D nhớ nói tên và lớp ko thui ngộ chẳng biết đường nào mà lần 8-}
có hình thường + mấy cái studio thì càng tốt, khuyến khích các thí sinh có tên dưới đây tự giác gửi ảnh lên ko post hình lên mà lỡ có xấu hơn bên ngoài thì ráng chịu :q:

Thùy Dung_D3
Hoàng Linh_A3
Hà_D3
Hương_A5
Nguyệt Anh_A3
Thương Huyền_D6
Trang_A2
Vân_A3
Lan Anh_A5
Hoàng Anh_A5
(Danh sách còn dc update... :q: )

Blueroses1411

Về cái vụ up ảnh của Dung và Hà lớp tớ thì chắc là hơi khó vì Hà lớp tớ ko thích mấy vụ này còn Dung thì có lẽ là k bít cai forum này đâu,để giữ bí mật riêng tư tớ sẽ send cho alex private mes thông bao cai id yahoo của Dung ,ko lộ ra nhìu người ái mộ Dung lớp tớ quá lại vào thì Dung lại trách tớ mất

americalex106

kinh quá cơ Dung lớp ấy được ái mộ thế cơ à :SS sợ thật đấy, id của Dung hình như tớ cũng biết :-& cái ji` mà gấuvàchó208 đúng không :D sth like datz =)) (cố tình đấy :q: )
đừng nói với Dung tớ là ai nhé, năn nỉ ấy đấy :9 :>> :>
Dung mà lên đây thì hỏng hết cơm cháo =(( , nghe tớ đi không sợ Dung trách chiếc gì đâu dc post lên ứng cử làm Miss 02-05 lại chả sướng quá :D
Rách ruột 8-}

americalex106

Sau một thời gian hoạt động ko biết mệt mỏi :> các super soi của 02-05 đã đi đến quyết định cho ra lò những bức ảnh dc coi là hot nhất :q:
Đề nghị các bạn vào xem ko chen lấn xô đẩy, coi chừng nghẽn mạch =))
Đầu tiên iem xin mở hàng Thùy Dung D3, bạn này nhìn fê :> vừa đi thi Sing to learn ở Language Link (giải khuyến khích thì phải :-&), tình trạng Single :-O nhanh chân lên các anh em :q:
[/IMG]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000