lớp 12 đâu hết cả roài..

hangthu87

họp forum thì cũng phải bàn dần và thông báo trước khoảng nửa tháng để mọi người còn chuẩn bị chứ! Xem có dịp nào không hả cả nhà?

Blueroses1411

Có còn ai là dân D3 ở đây không nhỉ?

Hình như làui hơi bị lạc đàn thì fair,thật ra thi bít đến cái forum này cũng khá lâu rùi nhưng vì hồi trước chẳng mấy khi vào nên la cũng ko bit tình hình gì ca.Chỉ nhận thấy một điều là khối 12 năm nay rời rạc quá,ma nếu có họp room thì lowps 12 liệu được mấy mống? :9

hangthu87

Khối 12 năm nay chán thật đó! Cũng nhiều người lên nhưng chẳng mấy ai vào đây! điểm mặt thì chỉ có khoảng chục người là hay vào! Y học bó tay! Ngay cả người lập ra topic này cũng mất tăm!

smooth

Member
hix, tưởng có bác nào có ý kiến gì mới, ngồi than này thở nọ, mệt quá, 0205 ko vui thì ta sang vui ké chỗ khác, cùng CVA cả mà :D

ptgd

Trường CVA chia 2 khối sáng chiều, có bầu cũng ko biết là ai -> chỉ bầu trong khối thôi còn có cơ hội chiễm ngưỡng chứ :cool:

americalex106

smooth ơi tui biết Hà Phương với cả Huy Quân lớp ông, cho tui gửi lời hỏi thăm nhé :D nhớ đấy bảo là từ một bậc tiền bối :q:
còn vụ bầu hot girl thì anh em chuẩn bị ảnh đi lập riêng một topic nóng post lên cho 03-06 nó sợ chơi :cool: giữ thể diện đàn anh chứ :D

americalex106

bầu thì chắc chắn là bầu roài các ông chuẩn bị ảnh đi khi nào kha khá post lên cho chị em sợ chơi :q:
còn vụ hot girl 02-05 tôi cũng có mấy cái đây :D thống nhất ý kiến khi nào lập topic thì bảo nhé :cool:

hangthu87

hay hay! Thế là cuối cùng cũng có trò rồi đấy!
+) vụ hotgirl cũng có vẻ khả thi! Còn "huot buoy" thì để mấy ông tự bàn xét.
+) giờ phải bầu BGK chứ,không có BGK thì làm được trò trống gì.
Tôi thấy 6_2 tới họp 4rum,khóa mình gặp nhau luôn thể! Cho chúng nó biết thế nào là đàn anh đàn chị chứ!

smooth

Member
khóa 0205 của mình hình như chưa có mod, tôi để nghị ông Trung làm mod để có gì còn dễ hành động :D
tôi nghĩ nên bầu chị em trước, anh em bầu làm khỉ gì, chả thằng nào nó muốn đâu. các ông cứ đề cử đi, cho tên + lớp, tôi thấy thiếu ảnh bạn nào tôi đi bổ sung luôn :D . Hiện mơi có mấy ảnh của D3, D6, A4, A5, A3.......thôi.

imdabomb

Member
hi hi hi, bùn cười wá, cái này có phải bảo mật dzì đâu muh các anh phải thế nhỉ? Em nghĩ các anh ko nên bầu hot girl, tại vì là thế này: Các chị í học lớp 12 thì chắc cũng bị coi là gái dzà rùi, hi hi, muh cũng chẳng có nhìu boi 0205 lên 4rum trường mình đâu nhỉ? Các anh cứ bầu hot boi đi, để cho chị em cả trường chiêm ngưỡng? Hi hi hi.: :?

smooth

Member
hix, em N Giang nói cũng ko phải là ko có lý, nhưng mà tôi thấy bầu hot girl có vẻ sôi nổi hơn hot boy, ta cứ làm nháp cái hot girl đã, boi thì em nào có nhu cầu cứ đến trường buổi sáng, thiếu gì.

americalex106

to hangthi: khả thi quá đi chứ mình mà ko làm cho ra ngô ra khoai thì fi' thật :) Vậy là thống nhất rồi nhé từ bây giờ bắt đầu đề cử để bác smooth làm nhiệm vụ cao cả :-&....đi săn hình :))
to smooth: cám ơn ông đã tin tưởng :cool: ông lên danh sách vài em đi tui có hình D3 rồi :D Lớp ông có mấy em được fết :>
to indabomb: gái zà thì có sao đâu được đưa lên làm hoa hậu 02-05 thì gái nào mà chẳng sướng :q: còn vụ hot boi để cho chị em chiêm ngưỡng thì em nhắm dc thèng nào cứ nói toẹt ra, làm ji` phải chung chung thế ;;)
to smooth: uhm cứ thống nhất thế đi làm hot girl trước, hot boi có ji` cho xen kẽ vào cũng ko sao :D
Hộp thư của tui là [email protected] có ji` gửi mấy cái ảnh trước nhé, xem tình hình thế nào :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000