lớp 12 đâu hết cả roài..

smooth

Member
toroko said:
xin lỗi cho em hỏi:"nếu em muốn tìm một người nào đó thì làm thế nào ạ?"
bó tay, thế mà cũng phải hỏi. mà hỏi như thế cũng là 1 cách tìm rồi đấy
Em muốn tìm người khóa 0205 à, cho biết tên, lớp đi. nếu ko biết 2 thông tin đấy thì cũng hơi khó.

hangthu87

prettyindianboy said:
Em ơi, có phải em tìm thằng nào lớp Toán không, chắc là anh rùi
sao tự nhiên lại có người hay "nhận vơ" lạc vào đây thế hả bà con? Ông mà ăn nói thế thì toroko hỏi han gì được nữa! Đúng là dân lớp Toán,thô không chịu được!
@toroko: em phải nói rõ họ tên người đó ra chứ!

toroko

anh ấy tên là Vũ Tuấn Anh, và học một lớp chuyên nào đó,còn lại thì em chịu ,anh chị nào tìm giúp em nhé,nếu ông anh đó mà có vào đây thì chắc cũng biết thôi,nhưng em hy vọng anh ấy không biết

hangthu87

toroko said:
anh ấy tên là Vũ Tuấn Anh, và học một lớp chuyên nào đó,còn lại thì em chịu ,anh chị nào tìm giúp em nhé,nếu ông anh đó mà có vào đây thì chắc cũng biết thôi,nhưng em hy vọng anh ấy không biết
Biết mỗi cái tên thì cũng hơi khó đây! Lớp chị chỉ có Vũ Anh Tuấn thôi,không có Vũ Tuấn Anh đâu! :D

smooth

Member
lớp 12A5 có chú Tuấn Anh B đẹp zai lắm, nổi tiếng cả khối chiều 2 năm trước, nhưng mà ko phải lớp chuyên, chả biết có phải người em cần tìm ko ???

toroko

em cũng chịu,không biết có phải không nữa ,chỉ biết nhà anh ấy ở 2A Hoàng Văn Thụ,bây giờ chuyển về khu gần cung Thể Thao Quần Ngựa và năm ngoái thì anh ấy chỉ đi học sáng thôi,trông ảnh ấy cũng rất bảnh

hangthu87

smooth said:
lớp 12A5 có chú Tuấn Anh B đẹp zai lắm, nổi tiếng cả khối chiều 2 năm trước, nhưng mà ko phải lớp chuyên, chả biết có phải người em cần tìm ko ???
TA trong tuyển bóng rổ hả? Ừa.Lớp hangthu cũng có đứa kết TA đó! Cũng không phủ nhận là A5 có nhiều boy hay hay! :D

americalex106

Ơ cái thread của mình lập từ đời nào hum nay lật lại lên đến 3 pages dzui ghê.. :D 02-05 sống roài.. =D> :D
hic..trong nì bít mỗi ông smooth còn lại chẳng wen ai.. :( mà seo 02-05 có mỗi vài ngoe thế này..chán như con gián :(

hangthu87

americalex106 said:
Ơ cái thread của mình lập từ đời nào hum nay lật lại lên đến 3 pages dzui ghê.. :D 02-05 sống roài.. =D> :D
hic..trong nì bít mỗi ông smooth còn lại chẳng wen ai.. :( mà seo 02-05 có mỗi vài ngoe thế này..chán như con gián :(
Thì cũng có người vào là tốt lắm rồi ...106 ạ! sozzy vì gọi ông như thế,nhưng mà nick của ông dài quá,tôi chẳng biết gọi thế nào cho phải đạo cả! hihihi!
Ừa,trong này có ông và smooth wen nhau,con tôi chẳng wen ai cả! Thế nên ông đừng kêu ca nhiênhiều nữa!

Blueroses1411

Join and make our forum busy

=D> Hi all! Tớ là member đến từ D3! Thế bi giờ fai làm sao để cho cái room nay rôm rả lên chứ! Mà hình như chẳng mấy si bít đến cái trang web của trường thì fai....cuối cấp rùi mà,lam` cái gì đó đi mọi người!!! ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000