lớp 12 đâu hết cả roài..

americalex106

Ơ, sao có mỗi mấy ngoe thế này..hix..mọi người phải làm ji` đi chứ..theo tớ thì làm tí kêu gọi đến các lớp đê..chứ tình hình mình là lớp đàn anh :cool: mà như thế này thì ko dc..hix..phải làm đến cùng chứ ko thui bọn lớp dưới nó khinh..bây h mỗi lớp 02-05 đều phải có đại diện post bài đều đặn ko thui đánh vào kinh tế từng lớp bổ xung công quỹ==> hum nào mát trời box mình làm buổi offline cái nhẩy hi` hi` :D ..thế nha'..ai đồng ý giơ tay lên nào...?

hangthu87

ừa! Đúng là khóa của bọn mình chán thật đó! dân anh chị mà cứ lặn không sủi tăm! am có ý kiến đề xuất gì không?

hangthu87

Nhưng mà cũng công nhận là khóa 02-05 cũng ít người vào đây quá à! Chán thấy cha thấy mẹ luôn!
Họp hành gì vậy? Ít người không sao! "người ít trò nhiều" mà! hahaha!

hangthu87

có có em! hangthu và hiếu là dân A2.Còn các bác lớp nào thế? chẳng ai nói gì cả! Có ai học nhà A không? Hình như có cả dân A3 và A4 thì phải!

Hiếugirl12a2

tui thấy cuối cùng ththì mọi người vào đây chỉ kêu ca là ít dân 12 thế thì sao chúng ta không bắt đầu họp trước đi nhỉ?
bà con ơi bàn đi nào?
buổi nào? làm như thế nào?

hangthu87

Mankichi said:
___Tên nghe ngộ quá nhe

___Bọn lớp 12 khóa này nhà quê lắm , ko biết online là gì đâu :D he he ha ha
Ai dám nói thế? Chẳng qua là cứ hô hào đi nhưng khi hỏi là đi thế nào thì chẳng ai có ý kiến!
Hóa ra có nhiều dân nhà A quá nè! Nhưng hình như tui chằng biết ai với ai cả!hic! Nghe tên ai cũng lạ ạ!

Anhsytinh191

Trời ! Chả hiều cái nì làm gì nữa! Nói toàn chiện lung tung không mục đích gì hết ! Thế mà cũng lập ra làm gì ! Tui tưởng là vào thảo luận cái gì chung cho cả khối 12 vậy mà .... Seo không về lớp mình mà nói có hơn không ? Cứ thích "gây chú ý" thế à ?

hoang

khóa năm nay chả thấy cái j` là hay. chán thà ra làm quen với mấy em trường trần phú còn hay đã thế mình lại gần nhà mới chết :))

hangthu87

Oái nhầm nhầm,em xin lỗi cả nhà! 2 năm học ở nhà A nên cứ wen miệng! hangthu học A2 nhà B.Thành thật xin lỗi cả nhà! :D
hangthu và Hiếu học cùng lớp,ngồi cùng bàn luôn nè!
Bi giờ mọi người nghe nè.ai đồng ý họp hành gì thì hãy viết ngay vào sau bài của hangthu tên lớp mình nhá!
HANGTHU HỌC LỚP A2.
Cả nhà ơi,bắt đầu đi nào!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000