Lần đầu tiên viết bản kiểm điểm??

akhin

Member
Để akhin bày cho nè.

Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc lập- Tự do - Hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM​

Kính gửi admin cùng các thành viên CVA, thương gửi Nho
Tôi tên là ( anh tên là ) ... { là gì ấy nhỉ :D }
Tôi nhận thấy thời gian qua đã gây nhiều rắc rối cho mọi người và em-Nho-iêu-quí. Tôi rất hối hận về những gì mình đã gây ra. Mong mọi người tha lỗi cho tôi. Tôi xin hứa từ nay từ bỏ nghề lâm tặc - không quấy rối em Nho nữa. Tôi xin chịu mọi trách nhiệm về những gì mình đã gây ra.

Kính đơn

{kí tên}

Aptech-unnamed​

fruit NHO

Active Member
úi giờ ơi...đọc xong mà bùn cười quá.....nghe anh akhin làm đơn lâm li bi đát thật.........anh aptech chắc chẳng làm đc thế đâu....cứ nhìn mấy bài post của anh ý thì biết!anh ý bảo tái diễn mà...
mà đúng bi giờ anh ý có quấy rối em đâu....quấy dì em đấy chứ!!hìhfi...

Không hiểu sao mình lại thích viết bản kiểm điểm đến kỳ lạ, chắc là trong lớp học của mình không ai phải viết bản kiểm điểm nhiều như mình. Cô giáo bảo cũng chả biết làm thế nào cả vì chả cái tội nào giống tội nào, thế nên khuyết điểm này sửa xong thì lại mắc phải cái khuyết điểm khác, lại phải viết bản kiểm điểm.
Mỗi cái bản kiểm điểm của mình chắc chắn là cả lớp ai cũng phải nhớ, bây giờ không biết mình để đâu rồi nhỉ ? Mấy năm nữa còn đem ra bán đấu giá chứ !!!
Chắc là khi đó thu nhập cũng khá !!!

kiwi_vn

Active Member
Thôi anh ơi . ham hố gì cái đó chứ ? Em dị ứng với mấy bản kiểm điểm lắm . Nghe thấy là ớn tới tận cổ rồi ,.

Minh Vương

thật đấy , ngán mấy cái đấy lắm , bị viết nhiều wa, đến nỗi kô nhớ nổi là bao nhiêu , thêm cả sổ ghi đầu bài wa, sao mình ghét mấy cái đấy thế kô biết , ọe ọe

Ít vậy thôi sao ??? Đó là những kỷ niệm của tuổi học trò mà !!! Có gì đáng xấu hổ đâu.
Nhất quỷ, nhì ma, thứ ba học trò... Tuổi học trò là lứa tuổi mà nếu như mắc khuyết điểm thì còn có thể sửa chữa được. Sau này, lớn rồi thì sai một ly đi một dặm...

apple123

Nhớ lại chuyện này mà ức!
Hòi lớp 2, em ủn mọt đứa bị gãy răng(vô tình), thế mà cô chủ nhiệm cũng mời phụ huynh đến, lại còn nọp phạt nữa chứ. Thế mà lớp trửong nó dùng thước kẻ phi gãy nửa cái răng của mọt đứa( siêu chưa) thế mà ko bị làm sao. Ức chế.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000