Lần đầu tiên viết bản kiểm điểm??

Ui giời, tưởng ai chứ thầy Mão thì hơi bị có năng khiếu kể chuyện cổ tích. Lại còn hay nói chuyện về đạo đức của học sinh Chu Văn an nữa chứ. Và cả chuyện thầy í hay khoe đi học ở nước này nước nọ nữa. Vài lần tui đã phải làm bộ ngoan ngoãn ngối tiếp chuyện với thầy ấy trong phòng giám thị sau khi viết một cái bản kiểm điểm với tất cả những lời lẽ chân thành nhất mà tui có thể nghĩ ra được vì tội đi học muộn. Hic :unsure: , đau khổ

thảo ơi mày làm sao shock đó hic hic từ hồi bé đến giờ chiw có hôm tao wen ko xin phép thầy mà phải viết bản kiểm điểm đó thương wa

luckyk

tui nè,lần đầu tiên viết bản kiểm điểm là lần:hôm đó quên mang vở Văn,thế là ngồi chơi cả giờ chả ghi chép gì cả,đến cuối giờ cô thu vở thì ko có!!! :D .Thế là tên mình hãnh diện được ở trong sổ đầu bài--->viết kiểm điểm có chữ ký của bố mẹ :huh:

<!--QuoteBegin-Lan anh "anh Nam"+Feb 2 2004, 10:06 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lan anh "anh Nam" @ Feb 2 2004, 10:06 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ui giời, tưởng ai chứ thầy Mão thì hơi bị có năng khiếu kể chuyện cổ tích. Lại còn hay nói chuyện về đạo đức của học sinh Chu Văn an nữa chứ. Và cả chuyện thầy í hay khoe đi học ở nước này nước nọ nữa. Vài lần tui đã phải làm bộ ngoan ngoãn ngối tiếp chuyện với thầy ấy trong phòng giám thị sau khi viết một cái bản kiểm điểm với tất cả những lời lẽ chân thành nhất mà tui có thể nghĩ ra được vì tội đi học muộn. Hic :unsure: , đau khổ [/b][/quote]
Có phải bồ câu con bay con đậu của D2 00-03 không vậy?

Nếu đúng thì LA lấy chồng rồi à mà lại đổi họ?

ablaze gem

Member
keke, lần đầu tiên viết bản kiểm điểm là năm học lớp 1...keke....
Tội lỗi chồng chất từ lúc mới bắt đầu đi học. Sau này ra trường đi xin lại cô đống bản kiểm điểm, có khi bán cũng được ối tiền..keke....

Nguyen Anh Tuan

hic nếu nói về bản kiểm điểm thì mình thấy là càng lớn thì tội để viết BkD càng nặng!
Lần đầu tiên là lớp 1:lười tập viết quá nên nhờ bạn viết hộ cuối năm cô phát hiện==>>BKD<cũng nhờ viết hộ nốt>
lớp 2:toán,chính tả,vở ghi đầu bài..chung một quyển ==>>Bkd hic :(
Lớp 3 :<lần này có nhẹ tội hơn>đi học muộn==>>lại nữa!
Lớp 5 :chơi đánh trận một thằng u đầu==>>hic bắt đầu quen dần với BkD
Lớp 8 :đá bóng trong trường đá luôn vào phòng hiệu trưởng vỡ tủ kính+cấm đá bóng trong trường thế là hai tội.Không những bản kiểm điểm mà lần này còn mởi cả bố mẹ đến vì tội chống lại những quy định của nhà trường!thê thảm! :(
Lớp 9:nghe người ta bảo năm nay mà không chơi thì phí tuổi học sinh thế là cả lớp 18 thằng nửa ông nửa thằng đi oánh nhau vối lớp khác<vì sợ là sẽ không còn kỷ niệm gi`> ===>>1 thằng vào viện(bên kia)thế là BkD tập thể đầu tiên.đến cuối năm trường bắt nộp giấy vụn để ủng hộ,không thèm nộp chính thức mà xé vụn ra rồi từ tầng 3 giấy bay trong gió(cực kỳ đẹp luôn :D đưa nào cũng toét miệng cười)hic lại BKD có thế thôi mà cũng BkD quét vào là được giấy vụn thôi sao mà phải Bkd :angry: thật là....
còn lên đến cấp 3 thì...hồi sau se kể tiếp ôi những ngày tháng cũ!

chipcom

Member
Bản kiểm điểm thì em viết nhìu rồi. Đừng nghĩ em hư nha. Chỉ là em viết bản kiểm điểm cá nhân cuối kì nhìu quá thôi.

chipcom

Member
Oài, cho em xin lỗi nghen! Em đã đọc rồi, nhưng mà đến lúc chị nhắc lại thì tại vì em wên mất. :p :D :lol: Xin lỗi chị nghen. Đọc lại lần nữa vẫn thấy hơi khiếp! Con gái vì mà thành tích "bất hảo" thế? :lol:

Hùng con

Member
Hì, lần đầu em bị viết bản kiểm điển là hồi lớp 8, cái tội đốt pháo trong giờ học, ha ha..... bi h vẫn ko hiểu tại sao hồi đấy mình ngu thế. Hì :D , cô giáo dạy địa ,đang ngồi giảng bài thì " bùm" một phát, :eek: ko biết lúc đấy hồn vía cô bay đi đâu. Khổ thân mấy thầy giám thị, hỏi mất 5 tiết học mình mới bị bọn trong lớp khai ra :D :D .Hôm sau mwòi bố mẹ đến bàn giao Học bạ, nhưng cô chủ nhiệm xin hộ, thế là ko sao. Hình như trong lịch sử CVA II trước đây và sau này sẽ ko ai có thể chen vào vị trí số 1 trong sổ đen của trường :D

chipcom

Member
ngu thì chết chứ còn sao? Nhưng mà anh Hùng cũng may mắn thật đấy! Chắc được cô giáo chủ nhiệm cưng lắm hả?

Hùng con

Member
Hì. hồi cấp2 mình bé tí, mặt ko khác trong cái chữ kí là mấy, chắc cô nghĩ thằng này trẻ con, nghịch dại,hiếu động nên tha cho.

chipcom

Member
Trông xinh như một ... bé gái. Vì thế nên cô mới nghĩ: Con gái không thể nghịch dại như thế được nên mới tha, đúng không hả anh Hùng? :D

fruit NHO

Active Member
"Con gái không thể nghịch dại như thế được nên mới tha"ai bảo thế nào!!!!con gái chỉ giỏi "cáo già đội lốt thỏ non thôi!!!!! :cool:

Hùng con

Member
Này này, tui là con trai đấy nhé, ko thấy người ta cãi, lại tưởng là cong ái thật thì nguy :cool:
fruit NHO said:
"Con gái không thể nghịch dại như thế được nên mới tha"ai bảo thế nào!!!!con gái chỉ giỏi "cáo già đội lốt thỏ non thôi!!!!! :cool:
Đún quá, đúng quá, bọn con gái giả thỏ non siêu lắm, có khi chúng nó còn nghịch hơn mình ý chứ :mad:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000