làm thế nào để yêu thương 1 người ?

Exacte!Người hợp với mình thì ko thíu,người iu mình cũng chẳng ít rì,chỉ thíu người hợp mình mà iu mình thui!!!Thế mới gay go đấy!

Ice_Fire

Member
Lý do ko có người yêu
Có 3 loại người có thể làm người yêu mình
1-Người hợp với mình , rất nhiều nhưng ko phải người mình yêu ...
2-Người yêu mình cũng thế , rất nhiều , nhưng nó lại không thuộc loại 1 , ko phải người hợp với mình ...
3-Người mình yêu thì limit , nhưng nó lại không thuộc loại 2 , ko phải là người yêu mình ...

Cái quan trọng và cần thiết là làm cho người mình yêu cũng yêu mình ... cái đó quá khó !

Vớ vẩn!Nếu nói như huynh thế bọn ở vậy cả đời thì chúng nó Gay hết à?Cũng có khi là do tự mình cảm nhận mà thui.Mọi thứ chỉ là tương đối!

foxdunk

Member
Ice_Fire said:
Anh nhầm :))
Tìm 1 người hợp với mình ko hề khó ... Yêu 1 người không hề khó , cái khó là làm người mình yêu cũng yêu mình ...
Nhầm!...tìm 1 người hợp với mình đã khó...Làm người mình yêu cũng yêu mình lại càng khó...còn yêu thật sự 1 người thì tùy vào đối tượng và tùy vào mình thoai....

Gặp được ai là do duyên số, còn chuyện có đến với nhau được hay ko là do cảm nhận của cả hai người.
Theo mình biết bâyh có nhiều trường hợp quen nhau qua giới thiệu của người thứ 3, nếu thấy tâm đầu ý hợp thì tiếp tục tiến triển, còn nếu ko thì coi như là quen thêm được 1 người bạn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000