làm thế nào để yêu thương 1 người ?

KO nỡ cũng phải nỡ,chẳng nhẽ lại "cố đấm ăn xôi" để người ta tiếp tục ko vui vì sự xuất hiện thường trực của 1 kẻ vô duyên sao anh?Em chọn phần thiệt về mình(đừng lầm tưởng là em cao thượng nha vì như vậy cũng là tự giải thoát cho mình mà!)

Lucifer

Active Member

mượn câu nói này vậy :

"It's just this way that I love you, kill you... If that could be, it would be perfect happiness!"

"Giết cậ
[FONT=Verdana (Vietnamese),Arial]u.... ðó là cách duy nh[/FONT]ất để thể hiện tôi yêu cậ[FONT=Verdana (Vietnamese),Arial]u.... và khi ðó, h[/FONT]ạnh phúc sẽ trở nên hoàn hảo lắm!"

:D đó
đấy chính là 1 cách để yêu thương 1 ng

Ice_Fire

Member
Lucifer said:
mượn câu nói này vậy :

"It's just this way that I love you, kill you... If that could be, it would be perfect happiness!"

"Giết cậ
[FONT=Verdana (Vietnamese),Arial]u.... ðó là cách duy nh[/FONT]ất để thể hiện tôi yêu cậ[FONT=Verdana (Vietnamese),Arial]u.... và khi ðó, h[/FONT]ạnh phúc sẽ trở nên hoàn hảo lắm!"

:D đó
đấy chính là 1 cách để yêu thương 1 ng
:) thôi thế này có khi anh ở vậy :|:|:|

Lucifer

Active Member
em nghĩ cái chết vì nhau khá hay ho đấy chứ
khi 2 ng đang yêu nhau sâu đạm nhất
tình yêu đẹp nhất
(........) và máu của 2 ng sẽ hoà lẫn với nhau
như vậy tình yêu của họ sẽ trở nên bất tử

còn hơn cứ yêu nhau tiếp rồi nhận ra tật xấu của nhau
tình yêu thành sự bực bội
nhạt phai dẫn dẫn đến chia tay

nếu có ng nói là : tại sao phải giết nhau ?
sao ko chia tay thì vẫn đẹp đấy thôi ?
nhưng ko đẹp = cái chết
vì nếu chia tay thì sau 1 tg là ng kia có ng khác
lúc đấy ta sẽ day dứt tiếc nuối
cách tốt nhất là biến họ mãi mãi thuộc về ta

:)) j/k
ai thấy cách này hay thì cứ làm
em chỉ gợi ý

Thế là sẽ có 2 xác ướp bất tử!Hix!Đùa tí thui,để đủ can đảm để đâm người mình iu cũng khó lắm đấy,lại còn can án nữa chứ!!!Thôi,yêu đương còn chưa đâu với đâu thì em đây xin kiếu chuyện này!!!

lovelypink

Member
sợ thế...yêu như thế thì...ko dám đâu...
"những ai từng chết vì yêu,thì đã sống trong tình yêu,nhưng đã mất đi người yêu"=>>>>>đấy mới là vấn đề....
chết là hết....ko thể bỏ cuộc cái kiểu ấy được...
vấn đề khác nữa là chết đi thì họ hàng bạn bè người thân mình sẽ buồn và thất vọng lắm....
mình sống ko phải chỉ để cho bản thân mình mà còn cho những người xung quanh....phải sống cho có trách nhiệm với cả bản thân và những người mình thương yêu nữa...ko thể thích chết là chết được...
nếu buông xuôi mọi thứ quá dễ dàng cho 1 lí tưởng quá hão huyền ko thực tế như thế thì người đó là 1 người mang quá nhiều tội lỗi..
tình yêu thường đi kèm với hạnh phúc nhưng tình yêu ko có khổ đau thì tình yêu sẽ thành nhạt nhẽo và vô vị.nếu hi sinh cho tình yêu để giữ hạnh phúc trọn vẹn cho riêng mình thì có ích kỉ quá ko???

ark

Active Member
:))
Hôm nọ nghe kể chuyện có 1 đôi yêu nhau, muốn tình yêu của mình trở thành bất tử nên cả 2 rủ nhau đi ... tự tử . Đứa con trai nhảy xuống trước rồi thì đứa con gái ... sợ quá nên .. đi về
ÔI con gái =))

Lucifer

Active Member
ai bảo thằng kia ngu ?
muốn tình yêu bất tử thì ko bao giờ chọn dao , thuốc độc hay nhảy lầu...
vì ng sau dễ chùn bước
cách tốt nhất là ngồi trong 1 cái ô tô
và phi xuống hồ
lúc đấy hối hận cũng đã muộn

Vớ vẩn quá!Spam à??Muốn người ta iu mình thì mình phải làm cho người ta tin là mình ko bao h làm hại người ta chứ!Ai lại ngồi mà nghĩ cách cho người ta...chết cùng mình...??

Thegun

Member
Con người cần tình yêu như cây cần nước.
Nhưng nếu không có nước ta vẫn có thể là một cây xương rồng.

Mượn tạm cái chữ kí để thay cho lời cần nói.
=>>> Đây cũng là triết lý sống của mình ...

Lucifer said:
ai bảo thằng kia ngu ?
muốn tình yêu bất tử thì ko bao giờ chọn dao , thuốc độc hay nhảy lầu...
vì ng sau dễ chùn bước
cách tốt nhất là ngồi trong 1 cái ô tô
và phi xuống hồ
lúc đấy hối hận cũng đã muộn
Đâu có sẵn ôtô để mà tự tử kiểu như vậy.

Ice_Fire

Member
Anh nhầm :))
Tìm 1 người hợp với mình ko hề khó ... Yêu 1 người không hề khó , cái khó là làm người mình yêu cũng yêu mình ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000