làm thế nào để yêu thương 1 người ?

Endless Love said:
Có chứ em, mình ko cảm nhận được nhưng người ta nói yêu mình, thế có coi là được yêu không?
Nhiều lúc cũng có tình trạng này, n` mình yêu thì ko yêu mình còn n` yêu mình thì mình lại ko yêu
Thế phải làm sao đây hả huynh?Ko cẩn thận thì "alone" cả đời đó!

dinosaur lover said:
em này hay nhỉ :))
có ai yêu song phương mà lại không nói ra bao giờ không? vấn đề ở đây là nhiều khi yêu nhau không cần nói một lời nào vẫn biết, thế mới gọi là...:x :> ấy thế nhưng mà kiểu này chỉ giành cho những đứa tính cách đặc biệt, cơ bản là không biết cách diễn tả =)) , hoặc cũng có thể là diễn tả ở một mức độ cao thâm hơn :| phức tạp..
Nói ra rùi mà lại chia tay mới khổ chứ chị!Mà ai bảo yêu song phương thì sướng hơn là yêu đơn phương nào?Như nhau thui chị ạ!

Lucifer

Active Member
Longbeomap said:
Thế phải làm sao đây hả huynh?Ko cẩn thận thì "alone" cả đời đó!
:)) alone thì đã sao
càng tốt
có phải sống trên đời có mỗi việc kết hôn đâu

Lucifer

Active Member
thì..............
làm việc
mà sống với gia đình bạn bè
là quá đủ
có thêm ng yêu
phiền lắm
đầy rắc rối

Ê NHO!Ko được phá đám nha!Như thế là ko ngoan đâu!
@EL:Như bác khéo em alone cả đời thật mất!Ai lại tính chuyện trăm năm mà bác lại coi như trò đùa con trẻ vậy?Hay là bác đùa em?

Lucifer

Active Member
đơn giản
cứ luôn ở bên cạnh ng kia
phải lúc nào cũng bám theo
dần dần sẽ phát hiện ra n tật xấu
phát hiện ra họ cũng tầm thường như bao ng khác
chỉ là do tự mình xây mộng tưởng đẹp đẽ
đến 1 ngày bạn sẽ ko còn 1 cảm xúc mãng liệt nào nữa

Longbeomap said:
Ê NHO!Ko được phá đám nha!Như thế là ko ngoan đâu!
@EL:Như bác khéo em alone cả đời thật mất!Ai lại tính chuyện trăm năm mà bác lại coi như trò đùa con trẻ vậy?Hay là bác đùa em?
Anh đâu có nói là chuyện trăm năm, chỉ là yêu thôi, ở tuổi em chưa nghĩ được lâu dài đâu.
Đến một tầm tuổi nào đấy khi mình có điều kiện sẽ muốn xây dựng một mối quan hệ nghiêm túc có định hướng hôn nhân, có điều với anh và với em bâyh chưa đến lúc đấy, hãy cứ yêu đi.

Endless Love said:
Anh đâu có nói là chuyện trăm năm, chỉ là yêu thôi, ở tuổi em chưa nghĩ được lâu dài đâu.
Đến một tầm tuổi nào đấy khi mình có điều kiện sẽ muốn xây dựng một mối quan hệ nghiêm túc có định hướng hôn nhân, có điều với anh và với em bâyh chưa đến lúc đấy, hãy cứ yêu đi.
Đã thử trên 1 lần => Thất bại + có người khổ vì mình => Bây giờ ko dám iu linh tinh nữa.Đã dc chưa huynh?

Lucifer said:
đơn giản
há há chán ỉn...

unni_x

Active Member
Lucifer said:
đơn giản
bài này hay quá :"> ủng hộ mí bài cảm xúc của em Lucifer nhiệt liệt :))
tầm thường thì hình như ai cũng tầm thường thì phải :D đến cả người mình iu nhất, tôn trọng nhất, nhớ đến nhìu nhất cũng ko tránh khỏi sự tầm thường, thậm chí đáng coi thường :D

Endless Love said:
Thất bại là chuyện đương nhiên. N` ta khổ vì em mà em ko phải khổ vì người ta a`?
Em thì ko sao vì ưen rùi,chỉ lo cho người ta...Em ko bao giờ muốn chuyện này xảy ra nên toàn là người ta bỏ đi trc đó chớ!

Longbeomap said:
Em thì ko sao vì ưen rùi,chỉ lo cho người ta...Em ko bao giờ muốn chuyện này xảy ra nên toàn là người ta bỏ đi trc đó chớ!
Có bản lĩnh đấy thật sao, giỏi quá nhỉ, chỉ sợ đến lúc đấy lại mềm lòng ko nỡ bỏ thôi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000