I LOVE 10D6

Status
Không mở trả lời sau này.

djbboy

êu êu!!!có nhậu nhẹt ở đâu thế??cho anh đi ké với!!chưa bao h ngồi uống với mấy ông em cả!!khi nào đi thì post thời gian+địa điểm lên đây nhé!!đảm bảo là anh có mẹt đúng h!!

Bạn quỳnh nói như thế là hơi quá đáng rồi đấy.
Anh Tuấn thì đâu có lạ gì con trai lớp tui, đi ăn uống hay đi chơi với nhau cũng đâu có gì lạ, hay ban kém miếng khó chịu à,,, có muốn đi ko?
Thì đi cùng luôn, Nhưng nếu bạn đi thì chỉ đi với 1 người đó là mình thôi đấy :lol:
Đi thế cho nó tình cảm mà lại đỡ tốn!!!!! :p :lol: :lol: :lol: :lol:

djbboy

<!--QuoteBegin-ngoc_quynh+Jun 18 2004, 08:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ngoc_quynh @ Jun 18 2004, 08:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh tuấn cứ thấy ăn là hăng hái thế :p [/b][/quote]
ơ!!ai mà biết mình thế này??bỏ miẹ roai`!!! :D!!em gì gì ơi!!anh ko thích ăn mà chỉ thích uống thui iem ạ!!với lại mấy đứa D6 thì chắc là ko lạ gì cái mặt anh nên ko ngại đâu iem ạ!! :D :rolleyes: ;) :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Jun 18 2004, 07:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Jun 18 2004, 07:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ngoc_quynh+Jun 18 2004, 08:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ngoc_quynh @ Jun 18 2004, 08:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh tuấn cứ thấy ăn là hăng hái thế :p [/b][/quote]
ơ!!ai mà biết mình thế này??bỏ miẹ roai`!!! :D!!em gì gì ơi!!anh ko thích ăn mà chỉ thích uống thui iem ạ!!với lại mấy đứa D6 thì chắc là ko lạ gì cái mặt anh nên ko ngại đâu iem ạ!! :D :rolleyes: ;) :p [/b][/quote]
O BAC BOME LA AI THE SAO MINH KO BÍT NHỈ THÉ SAO LAI NHÂN LA WEN VOI TUI CON TRAI 10D6 :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
VIÊC AN NHAU THI PHAI ĐỢI TAO ĐX CON FAIR GỌI CHO CHUNG NÓ NỮA

djbboy

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jun 18 2004, 09:24 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jun 18 2004, 09:24 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-babybome+Jun 18 2004, 07:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Jun 18 2004, 07:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ngoc_quynh+Jun 18 2004, 08:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ngoc_quynh @ Jun 18 2004, 08:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh tuấn cứ thấy ăn là hăng hái thế :p [/b][/quote]
ơ!!ai mà biết mình thế này??bỏ miẹ roai`!!! :D!!em gì gì ơi!!anh ko thích ăn mà chỉ thích uống thui iem ạ!!với lại mấy đứa D6 thì chắc là ko lạ gì cái mặt anh nên ko ngại đâu iem ạ!! :D :rolleyes: ;) :p [/b][/quote]
O BAC BOME LA AI THE SAO MINH KO BÍT NHỈ THÉ SAO LAI NHÂN LA WEN VOI TUI CON TRAI 10D6 :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
VIÊC AN NHAU THI PHAI ĐỢI TAO ĐX CON FAIR GỌI CHO CHUNG NÓ NỮA [/b][/quote]
ku em có dám thề là ko biết anh là ai ko??ok!!đc rồi!!lần sau có đánh nhầm thì đừng bảo là wen biết nhé!!

ngoc_quynh

trùi ui,sao bạn dũng hay nghĩ xấu về mình thế :( .thượng đế ơi !con có làm gì tội lỗi đâu mà bạn dũng ghét con thế hả trời :eek:
thui bạn dũng ghét mình thế mà còn rủ đi ăn à? :p

bạn Quỳnh ơi, mình có nghĩ xấu gì về bạn đâu, chẳng qua là mình nói để cho bạn biết thôi, chứ đâu có ý gì.
Bạn cứ thích nghĩ xấu về mình quá thế, minh f đâu có làm gì........ :eek:

Hom 23-6 ko biết mọi người có đến hết ko, nhưng hôm đó vui quá.
Hội tôi ngồi ở dưới nghịch quá bị bảo vệ ra đuổi ,nhưng lại còn bật lại cả bảo vệ cơ!!!!
Ko bít hôm đó có bạn Trang đi ko nhỉ!!!!!!!!!!!! :( :)

G

Guest

Guest
bạn dũng hỏi mình à???tất nhiên là mình đi rùi :D và mình cũng đã nhìn thấy bạn và một số người ngồi ở gần cửa lớp 10d6.nếu mình nhớ không nhầm thì bạn mặc bộ màu đen hay sao í nhở???có phải bạn hay đi bơi với một số bạn lớp pháp đúng không?thỉnh thoảng mình cũng gặp bạn mà,hì hì :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 25 2004, 08:55 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 25 2004, 08:55 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bạn dũng hỏi mình à???tất nhiên là mình đi rùi :D và mình cũng đã nhìn thấy bạn và một số người ngồi ở gần cửa lớp 10d6.nếu mình nhớ không nhầm thì bạn mặc bộ màu đen hay sao í nhở???có phải bạn hay đi bơi với một số bạn lớp pháp đúng không?thỉnh thoảng mình cũng gặp bạn mà,hì hì :p [/b][/quote]
who are you ?

trời đất, thế cuối cùng bạn là ai vậy.
sao bạn bioeets rõ về tui thế.
Lại còn biết tui hay đi bơi với bọn lớp pháp nữa.
Bạn có thể nói cho tui bít bạn là ai ko!!!!???? :blink: :(

G

Guest

Guest
hì hì đã nói rùi mình sẽ không bao giờ và never cho mọi người biết mình là ai cho đến khi các bạn tìm ra hoặc việc đấy chở nên cần thiết :p
bạn dũng hỏi sao mình biết rõ về bạn í hả???bởi vì mình là angel mà :D :lol:
sorry mình không thể trả lời câu hỏi của thịnh được . :(

:blink: Nhưng sao ban bít mình chơi với bọn lớp pháp là thế nào hả.
Mình cảm tưởng bạn như con ma ý, cái gì cũng bít rạch ròi, chẳng hiểu sao mình lại ko thích những người đấy lắm!!!!!!

Boombunny

Khổ lắm bạn ý đã ko thích cho xem mặt thì thui đi,có thêm một ánh mắt trong đêm nữa thì có làm sao đâu mà phải cuống cả lên thế ??????? :ph34r:
Dũng ơi anh có cần em tìm ra cái bạn tự nhận làm angel của mọ người hông , để em thử trổ tài trinh thám nha ,vì em cũng thấy tò mò khi có một bạn gái wan tâm tới con trai lóp mình như vậy mừ hihihihi......được roai`... chờ tin của em nha

djbboy

<!--QuoteBegin-nguyen bao thu+Jun 28 2004, 09:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyen bao thu @ Jun 28 2004, 09:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khổ lắm bạn ý đã ko thích cho xem mặt thì thui đi,có thêm một ánh mắt trong đêm nữa thì có làm sao đâu mà phải cuống cả lên thế ??????? :ph34r:
Dũng ơi anh có cần em tìm ra cái bạn tự nhận làm angel của mọ người hông , để em thử trổ tài trinh thám nha ,vì em cũng thấy tò mò khi có một bạn gái wan tâm tới con trai lóp mình như vậy mừ hihihihi......được roai`... chờ tin của em nha [/b][/quote]
bún lèo!!!chết đâu mà lâu rồi mới thấy ol thế hả??

G

Guest

Guest
ôi trời các bạn làm mình như là bị truy nã vậy.khổ wa. :D
mà nè,sao lại là một amtd nữa??? :huh: tui là amban ngày cơ. :p
mình là angel chứ không phải ma.nếu bạn dũng coi mình là ma thì bạn không bao giờ biết mình là ai được đâu bởi người đâu thể nhìn được ma???
bạn dũng ghét mình thì cũng đành thui :( có phải là mình đi theo dõi bạn đâu mà chỉ là tự dưng mình biết được chuyện của bạn mà :(
mình rất muốn được biết nhà trinh thám thư làm ăn như thế nào đó,hì hì :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000