I LOVE 10D6

Status
Không mở trả lời sau này.
Noi chung ai trong ảnh cũng xinh, con gái lớp 10d6 mà lai.
Nhưng xinh nhất vẫn là em gái tôi( câu này chỉ trong lớp 10d6 mới hiểu được)!
Chỉ tiếc là năm sau sẽ không còn được ngắm các bạn lớp 10d6 nữa rồi!!!! :ph34r:

omibecks

:p ......thế la` lòi đuôi rôi` nhé chiên binh đường phố , :p thế ma` lúc người ta nghi ngo` thi` lại chối B) ..........thế bây giơ` may` học trường nao` ha Dũng , mấy cái ảnh trên la` chụp hôm bế giảng ............ :lol: Sơ hở quá , em dũng thì chỉ có Thư thôi chư con` ai vao` đây được nữa, giấu đầu hở đuôi B)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Mai đến hôm nay mới được ngắm mấy cái ảnh của em Huy gửi lên diễn đàn.Công nhận học sinh Chu Văn An em nào cũng đẹp cũng xinh cả.Anh thấy cái ảnh thứ 2,em đó xinh thế mà bị điện giật cháy hết cả tóc,công nhận là phí thật :D Nêu mà không bị điện giật cháy tóc chắc anh cũng giới thiệu cho mấy đứa em anh :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Jun 2 2004, 11:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jun 2 2004, 11:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Ê ku THịnh, anh em mình quen nhau đấy!!! [/b][/quote]
chua ui con ko biêt con wen anh gai nay o đâu nũa ....... nếu có thật la em wen anh thì monh anh giai tha lỗi vì đã wên anh
tên thi em da post lên hêta rùi còn rì nữa các bác cứ bầu đi bầu xòng thửong luôn người mà các bác bầu

omibecks

:rolleyes: :rolleyes: Cái thằng Thịnh kia , các bác ấy bầu may` đấy, các bác bầu mày , mày về ma` làm vợ các bác :p .
A` ...không hiểu giờ này các bạn d6 yêu quý của tui đâu nhỉ , thư thì không hiểu đã đi Thái chưa , nếu đi rồi thì không hiểu đã về chưa ? Điện thoại nha` Thư bị đơ , không liên lac được...Còn tu' anh thi` buôn thường xuyên .....A` , hôm nọ đưa em đi thi, gặp huyền ở trong nhạc viện .....còn hôm đi rủa ảnh cùng tú anh thì gặp ngọc béo đèo tra`......eo ơi , tra` nhà mình hôm đấy xinh kinh dị :rolleyes:
Còn bọn con trai thì chẳng gặp đứa nào ... :lol: a` tui sắp đi huế dự festival , sẽ có quà cho mọi người ha , riêng con tú anh , can tội dăn dò tôi không được mua cho nó mấy thứ quái gở :p , ví dụ như đèn lồng :D , quạt giấy v.v....thế nên riêng tú anh sẽ đăc cách được mua đủ cả 2 thứ trên va` thêm cả váy áo của thái giám trong cung la` đủ bộ B).... heheheh...Tú anh yêu quý :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-omibecks+Jun 7 2004, 04:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Jun 7 2004, 04:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :rolleyes: :rolleyes: Cái thằng Thịnh kia , các bác ấy bầu may` đấy, các bác bầu mày , mày về ma` làm vợ các bác :p .
A` ...không hiểu giờ này các bạn d6 yêu quý của tui đâu nhỉ , thư thì không hiểu đã đi Thái chưa , nếu đi rồi thì không hiểu đã về chưa ? Điện thoại nha` Thư bị đơ , không liên lac được...Còn tu' anh thi` buôn thường xuyên .....A` , hôm nọ đưa em đi thi, gặp huyền ở trong nhạc viện .....còn hôm đi rủa ảnh cùng tú anh thì gặp ngọc béo đèo tra`......eo ơi , tra` nhà mình hôm đấy xinh kinh dị :rolleyes:
Còn bọn con trai thì chẳng gặp đứa nào ... :lol: a` tui sắp đi huế dự festival , sẽ có quà cho mọi người ha , riêng con tú anh , can tội dăn dò tôi không được mua cho nó mấy thứ quái gở :p , ví dụ như đèn lồng :D , quạt giấy v.v....thế nên riêng tú anh sẽ đăc cách được mua đủ cả 2 thứ trên va` thêm cả váy áo của thái giám trong cung la` đủ bộ B).... heheheh...Tú anh yêu quý :lol: [/b][/quote]
o đây chỉ có ảnh của bọn con gái....tất nhiên các bác bầu mày.....bác nào bầu em mi thì chuẩn bị đi 23/6 đến trường em sẽ bán đấu giá con mi.
con tra xinh....................nó ra sân bóng rổ các bác ở đấy đổ nó râm rầm à

smooth

Member
Sao cứ phải bầu hả mấy em. bầu xong rồi để đấy phải ko. Chả được chút lợi lộc gì cả. Dù sao cũng bỏ phiếu cho 3 em, 2 em ngồi cạnh nhau trong ảnh 2, với cả 1 em gì đó mà lên ảnh này ko đẹp lắm, ở ngoài thì ổn.
Có phải chú Thịnh mẹ làm ở Vật giá ko ???

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Jun 9 2004, 10:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jun 9 2004, 10:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao cứ phải bầu hả mấy em. bầu xong rồi để đấy phải ko. Chả được chút lợi lộc gì cả. Dù sao cũng bỏ phiếu cho 3 em, 2 em ngồi cạnh nhau trong ảnh 2, với cả 1 em gì đó mà lên ảnh này ko đẹp lắm, ở ngoài thì ổn.
Có phải chú Thịnh mẹ làm ở Vật giá ko ??? [/b][/quote]
ậc ậc ặc ............bôa này còn đìu tra vè me min nữa ........thui bố là ai nói ra luôn đi cho anh em khỏi tò mò........
em đẫ bảo rùi bầu xong tạng luôn nguời mình bầu mà
bây giờ mày thé nào hả dũng ui ......hôm 23/6 về lớp chơi nha

tuanhd6

lâu lắm rồi mới lên thế mà xem ra có nhiều nhân vật mới wa đi !vui hơn hồi trước đấy !con Mi thần kinh kia mày mà vác vế cho tao toàn mấy cái thứ của nợ ấy thì tao sẽ cho mày làm hiện vật trong viện bảo tàng luôn đấy nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Boombunny

hi mấy bồ B) :lol:
Chán thật đấy, nghỉ hè chẳng có vẹo gì cả, tui ở nhà chỉ toàn buôn điện thoại ko thì xem đĩa , chiều chiều thấy chán lại di bơi...hic hic hic , nhớ lớp wa' :huh: :( cố gắng chờ đến 23/6 vậy , còn mấy bồ thì thế nào????????? :(
To my: chúc mày đi huế zui ze? nha...

:p người thì ko phải trắng mà sao lại thích đi bơi thế nhỉ :lol:
Nhưng ko sao đó là sở thích của mỗi người , nhưng hè mà chỉ có từng đấy viêc thôi thì chán wa, phải đi làm kiếm tiền hoăc đại loại là 1 việc gì đó chứ!!!!!
Ở nhà mãi cũng chán lắm, đôi khi còn làm người mình khó chịu đấy!!!!! :p

tuanhd6

ok tôi đồng ý với cu Dũng ! ở nhà nhiều chán thì phải tìm việc để làm .Nhưng thật sự thì làm gì có việc gì để làm đâu! :( mày chuyển đi trường nào vậy hả Dũng ?con Thư có bị chuyển không zay ?dù sao thì bọn mình cũng là bạn đấy nhé kể cả chỉ có 1 năm !bao giờ lớp tổ chức đi chơi sẽ gọi cho mày !ok ?

cảm ơn Tú anh vì những lời nói của mày, thật sự tao rất vui vì mày đã nói như thế!!!!!!!
Tao cũng ko biết học trường nào nữa, nhưng dù có học ở đâu thì tao cũng sẽ ko quên đc mày, ko quen dc tập thể d6!!!! :(

smooth

Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jun 11 2004, 06:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jun 11 2004, 06:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em đẫ bảo rùi bầu xong tạng luôn nguời mình bầu mà
[/b][/quote]
Ha, chú nói thế thì anh bầu hết được ko?? Em nào cũng bỏ 1 phiếu, hehe :p :D .
Đùa thế thôi, chứ xem ảnh làm sao đánh giá hết được, phải nhìn ở ngoài cơ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000