I LOVE 10D6

Status
Không mở trả lời sau này.

live-or-die

Active Member
thưa già trẻ lón bé ,trẻ em phụ nữ,tràng trai em gái ,tất cả nhung nhân trong lớp 10d6 hôm nay em xin mạn fép được mở topic này :p
lí do là
-đẻ bbà con 10d6 cùng họ hàng thân thíc vào đay đẻ nói truyện(ai ko fai 10d6 cũng có thể vào ngồi trơi xơi nước góp truyên cho rôm rả )
-dzới lại em thấy ở lớp tuy chung ta nói truyên nhìu nhung hình như vãn ko hết truyện (với cả có 1 số tr ở lớp ko nói được) nên vào đây nói ch nó hết tryueen và dân chủ
- cuối cùng em mong các bác dám nhận minhd là 10d6 cung nhu nhung đứa ko dám nhân chịu khó vào đây nói truyên cho nó rôm rả ok

live-or-die

Active Member
hôm nay kết nạp đoàn hay fết bà con ạ em ngồi dưói thấy mật thàng hiền fo mà ko nhin được cười lúc sau nghe cô chủ nhiêm nói thì mơ mơ màng màng vừa ngủ vừa nghe chả hỉu rì cả
mà hôm nay ccn bả em là nhìn con V.DÊ thức thiết thực ra đau fải lúc đấy chỉ còn 5 fut là hết giờ con DÊ lên bảng làm bài .em thấy nó cứ đi đi lại lại câu giờ đang buồn cưòi định chửi nó ti ccn bảo em nhin nó ..... thế mới cay chứ đau thiệt là đau

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Jan 8 2004, 06:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Jan 8 2004, 06:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mày làm 4r này được đấy Thinh ạ.
Cố gắng lên nhé! <_< [/b][/quote]
tao cố nhưng chẳ đứa nào trong chúng mày hiu gop sức thì làm sao đây? ? ? ? ? taohoc sinh tb rùi chan wá mày ui sao tao lại có thể chết môn hóa được nhẩy đen wá

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Jan 15 2004, 05:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Jan 15 2004, 05:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Giống quá đi ấy chứ, đứng gần thì cứ có mùi gì hắc hắc, khó chịu lắm! [/b][/quote]
miẹ mày tao vuôt hơi nhìu kieo chứ co cai rì đâu
mà chung mày vao đay viêt đi chứ tronh mnayf co 9 bai thi 7 cai cua tao rui

XuânHiếu

Member
Ngu như mấy con bò, đọc mấy bài đã tìm thấy cả chục lỗi chính tả, mày chết đi là vừa :lol: , đúng là thằng Thịnh ngu

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-eminem_superman+Jan 18 2004, 02:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (eminem_superman @ Jan 18 2004, 02:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ngu như mấy con bò, đọc mấy bài đã tìm thấy cả chục lỗi chính tả, mày chết đi là vừa :lol: , đúng là thằng Thịnh ngu [/b][/quote]
thằng nào đay ,thă nào đấy láo quá trỗ này cho trẻ con chúng mày nói lung tung đay ah' đay là trỗ các cụ bàn truyên đại sự của lơp chứ trỗ của trẻ con cnhuw mày đay ah'
dám nói tao ngu thế mày thì khon hơn ai miẹ cái thằng bị đao
tu anh oi tao lâp ra đau fair để mình tao va thang kia chat đau
tai chung may ko đứa nào chịu vào chứ

XuânHiếu

Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jan 20 2004, 12:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jan 20 2004, 12:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-eminem_superman+Jan 18 2004, 02:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (eminem_superman @ Jan 18 2004, 02:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ngu như mấy con bò, đọc mấy bài đã tìm thấy cả chục lỗi chính tả, mày chết đi là vừa :lol: , đúng là thằng Thịnh ngu [/b][/quote]
thằng nào đay ,thă nào đấy láo quá trỗ này cho trẻ con chúng mày nói lung tung đay ah' đay là trỗ các cụ bàn truyên đại sự của lơp chứ trỗ của trẻ con cnhuw mày đay ah'
dám nói tao ngu thế mày thì khon hơn ai miẹ cái thằng bị đao
tu anh oi tao lâp ra đau fair để mình tao va thang kia chat đau
tai chung may ko đứa nào chịu vào chứ [/b][/quote]
Tao hỏi mày, thằng nào đao, mày hỏi thử cái mặt ngu ngốc của mày có đao ko :lol:
Xem nào, uhm, có 20 lỗi chính tả trong bài của mày vừa post, chết đi!
Tao nói thẳng, tao là Hiếu, học A1, cứ thoải mái nhìn mặt tao xem có đao ko nhá, so sánh với Thịnh ngu nó thế nào :lol: :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jan 20 2004, 10:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jan 20 2004, 10:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ê, tớ ko phải la Tú Anh lớp D6 các bạn đâu nhé, đừng nhầm ! :) [/b][/quote]
úi rùi ui sorry cứ tửong là tú anh lớp tui xin lỗi nha
còn thăng hiếu kia tap ko sang chỗ mày chửi đểu thì thui lại thich gây sự à tròi lạnh nghaij gõ tay lại run là sao mà o sai được cơ chứ mà

XuânHiếu

Member
Hahha, bắt đầu cùn rồi
Trời lạnh ---> everybody lạnh ---> chỉ có mỗi mày đánh sai vì lạnh là làm sao
Tao nói cho mày: Nghaij có fải là nghại ko? vẫn sai chính tả, lạnh wá đánh thừa chữ h hả, ngu! :blink:

Bạn Hiếu ơi!
Mình sợ cả lò nhà bạn quá, hay là bạn thích gây sự.
Thế thì ra chỗ khác nhé!
Mình cũng là thành viên của 10d6 thôi!
Chẳng có gì cả đâu!
Nhưng lần sau ăn nói cho cẩn thận.
Đừng có chửi người này ngu người kia dốt nhe! ;) <_< :angry:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-eminem_superman+Jan 25 2004, 07:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (eminem_superman @ Jan 25 2004, 07:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mùng 6 gặp nhau ở trường nhé!!!
... [/b][/quote]
hiêu ơi nói thẳng ra tao viêt ra là để cho bạn tao đoc chứ để cho đông vat như mày đọc ah mà lắm điềđấy nhưng để gõ chửi mày thì chắc là ko sai chính tả đâu nhưng ơ trên này thì tao ko thích chửi đâu mà cái măt mày nhục vùa thui hôm mùng 6 tao gọi mày mấy lần mà mày có dám quay lai đâu
mà thui tao kop cãi nhau với mày nữa

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000