I LOVE 10D6

Status
Không mở trả lời sau này.
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 16 2004, 09:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 16 2004, 09:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cút đi tao ......ko đi học thêm với may.........học với mày toàn ngồi soi gái và trốn học thui.............chán lém......... [/b][/quote]
CÂU ĐẤY MÀY NÓI VỚI LÒNG MÌNH ĐẤY HẢ?ĐẬP CHO TẸT MỎ BI GIỜ,MUỐN CHẾT HẢ?
KO BIẾT ĐỨA NÀO TRÊN ĐƯỜNG SUỐT NGÀY TĂM GAI ĐÂU!
NGƯỜI TA VỢ CON ĐÀNG HOÀNG RÙI CHỨ BỘ,AI ĐỘC THÂN NHƯ CHÚ ĐÂU.
COI GÁI LÀ ĐỘNG LỰC THÚC ĐẨY ĐỂ ĐI ĐÂU

live-or-die

Active Member
chó chết

leng phéng tao teng cho ă trân bât giờ.......thế thàng nào hay rủ tao trốn hoc.......mà đi đường thì đã là con trai thì cũng phải soi gái chứ......ko pêdê à............................... :D :D :D :D :D
mà thui anh em mình voi nhau...chú đừng bóc mẽ anh em như thé .....sau này khó kiếm người iu len....ok............. :D :D :D

live-or-die

Active Member
hơ cu...z3ro là ai thia.........nick cua chu nay hay ghê ...con ngán gon hơn nick của mình nữa......chú z3ro ui...anh em mình kêt ngia đi......trò này vui dấy............

live-or-die

Active Member
láo wá .......chú nì sinh nam bao nhiu mà đòi làm anh....uýnh chít bi rè......mà chú là ai trong lớp do thía...........thui tao làm anh cho.......

Boombunny

Này sao chảng thấy ảnh đâu cả vậy ?????????? mất tiêu đâu rùi X-( , làm thế nào thì mới xem đươc ảnh??????????????????

Boombunny

Ah`! mấy cái ảnh mà hồi bế giảng my chụp ý, nó được post lên ở trang 9 nhưng bây h chảng xem được rì cả , muốn xem thì làm cách nào hả mày???????????????????????????????????????????????? bực mình wa' X-(

z3ro

Chắc link hỏng rồi, sao chúng mày ko upload ở trang chủ ấy, để ở đây chỉ mỗi lớp mình xem thôi à

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000