I LOVE 10D6

Status
Không mở trả lời sau này.
Nói cho ai thì nói chứ nói cho Tú Anh bít thì quá bằng tự dùng dao đâm chình mình à!
Thôi Tú Anh ơi! tớ sợ ấy lắm, thông cảm cho cái nhé, không thì bạn Tùng sẽ xé xá tớ ra mất! :D B)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Bọn em có phải là D6 lớp cô Lê Thúy Hải không nhỉ ? Nếu đúng thì cho anh gửi lới hỏi thăm cô Hải nhé !
Chẳng biết cô Hải bây giờ có khác gì so với ngày xưa không nhỉ,nhưng dù sao thì cô cũng đã dạy mình :D

live-or-die

Active Member
đứa nào có 20k ko cho tao vay tao nôp fatj cái đau wa chỉ tại tui bàn trên vứ vỏ xuông đát mà tao chêt lây mặc rù tao cũn ăn nhưng chỗ taothif bà ấy ko nhìn thấy điên thế

live-or-die

Active Member
fé fé féfé fé féfé fé féfé fé féfé fé fé tao tửong chỉ có tao với con trà con dương thengwf quốc là chit tui ai ngờ cả mi cũng chit
thui chia bùn fé fé féfé fé féfé fé féfé fé fé fatj 20k/5=4k/người cứ thế maf đóngnha

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 1 2004, 12:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 1 2004, 12:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chẹp!!sao mà phải nộp phạt thế ku??ăn uống trong lớp mà để bị nộp fat. thi` ko dc roai`!!!hehehe!!!!! [/b][/quote]
con mi nhớ tao đấy hôm wa dam fun h2o vào tai tao nhá

djbboy

h2o thui hả Thịnh,nhẹ nhàng quá!!anh tưởng phải là H2S04 chú mới sợ!!hehehe!!!em ơi lần sau hất cả xô nước nhé,chứ fun nước thế này thì ít quá!!ko bõ công em Thịnh dính chưởng!!he`he`!!! :D

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 7 2004, 08:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 7 2004, 08:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-babybome+Apr 1 2004, 12:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 1 2004, 12:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chẹp!!sao mà phải nộp phạt thế ku??ăn uống trong lớp mà để bị nộp fat. thi` ko dc roai`!!!hehehe!!!!! [/b][/quote]
con mi nhớ tao đấy hôm wa dam fun h2o vào tai tao nhá [/b][/quote]
NẾU LÀ H2SO4 THÌ CÒN GÌ LÀ VẺ ĐẸP CHAI CỦA NÓ CHỨ,PHẢI HÔNG THỊNH

CUỘC ĐỜI LÀ PHÙ DU
KIẾP NGƯỜI LÀ SƯƠNG KHÓI

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 9 2004, 10:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 9 2004, 10:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> h2o thui hả Thịnh,nhẹ nhàng quá!!anh tưởng phải là H2S04 chú mới sợ!!hehehe!!!em ơi lần sau hất cả xô nước nhé,chứ fun nước thế này thì ít quá!!ko bõ công em Thịnh dính chưởng!!he`he`!!! :D [/b][/quote]
e hèm tui có hổi con mi sao ko dùng h2so4 nhưng nó bảo cái đấy fair dể dành cho 1 ai khác như ....lão bome chảng hạn

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 11 2004, 03:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 11 2004, 03:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> e hèm tui có hổi con mi sao ko dùng h2so4 nhưng nó bảo cái đấy fair dể dành cho 1 ai khác như ....lão bome chảng hạn [/b][/quote]
THỊNH ƠI TAO NGHĨ CÁI ĐÓ HỢP VỚI MÀY HƠN ĐẤY

djbboy

<!--QuoteBegin-baby-chicken+Apr 11 2004, 03:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (baby-chicken @ Apr 11 2004, 03:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 11 2004, 03:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 11 2004, 03:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> e hèm tui có hổi con mi sao ko dùng h2so4 nhưng nó bảo cái đấy fair dể dành cho 1 ai khác như ....lão bome chảng hạn [/b][/quote]
THỊNH ƠI TAO NGHĨ CÁI ĐÓ HỢP VỚI MÀY HƠN ĐẤY [/b][/quote]
he`he`!!anh ủng hộ ý kiến của ku baby-chicken!!chẹp!!da mặt dầy như thịnh thì phải H2SO4 thì mới chịu nổi!!!

<!--QuoteBegin-babybome+Apr 12 2004, 06:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 12 2004, 06:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> he`he`!!anh ủng hộ ý kiến của ku baby-chicken!!chẹp!!da mặt dầy như thịnh thì phải H2SO4 thì mới chịu nổi!!! [/b][/quote]
ANH EM MÌNH HỢP NHAU QUÁ HÉN
MẶT THỊNH THẾ KIA NHƯNG CŨNG DÀY RA PHẾT ĐẤY ANH Ạ :p

live-or-die

Active Member
hóa làm 3 bài sai hai........
sử chép nhầm.......
lí thì ko làm được.......
địa thì chìu nay mới bit được.....có ai khổ như tui ko :unsure:

djbboy

hehe!!!tầm lày roai` thì sợ gì thi cử!!!hehe!!!thèng em khỏi lo đi!!anh biết chú sau này trượt tốt nghiệp là cái chắc thì còn nói gì thi đại học!! :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 28 2004, 08:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 28 2004, 08:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hehe!!!tầm lày roai` thì sợ gì thi cử!!!hehe!!!thèng em khỏi lo đi!!anh biết chú sau này trượt tốt nghiệp là cái chắc thì còn nói gì thi đại học!! :D [/b][/quote]
khôn..............................................................g

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000