HỘI trai tân không cần phụ nữ ... hi~hi~ ... chém gió đấy

palart

Member
chi li.............................phu nu chiem toi 50 % qua dia cau nay.........cai hui nay hom nay bi oanh te tua....sao ko thay ai len tieng nhi

Ớ.... Chủ tịch với phó chủ tịch đâu rồi.... Ra nói lại đi kìa....Amen
Iem chỉ là trợ lí của anh phó chủ tịch hội nên ko nói j` đc. Amen

nữ tặc

Member
uh thì thầy giáo tao cho đấy :)
thôi con trai to mồm là thế
đến khi yêu được ai thì té khói khỏi hội này ngay ý mà

tuankazzan

Member
boytocep said:
Bình yêu Châu , nhất định không vì Châu mà vào cái hội này , trời ơi , sao mấy thằng nào lại làm gì Châu thế kia :(( nhìn cảnh tượng này mà lòng đau xót quá , Châu ơi em không biết anh yêu em thế nào à , nhìn em thế này sao anh chịu đựng nổi , 3 thằng kia chúng mày đợi đấy
Ôi mẹ ơi.....còn để lão...này..vào topic.....topic còn bị bẩn,..........
Lại còn cái sign kìa,đến ghê!Nhức mắt quá.......................>_<

nữ tặc

Member
mấy ông cứ nói thế
lập hội con trai ko cần con gái à?
Thế thì chị em con gái phải dắt tay nhau đi ăn mừng 1 bữa mới được
ko đuổi mà tự đi
=))

nữ tặc said:
mấy ông cứ nói thế
lập hội con trai ko cần con gái à?
Thế thì chị em con gái phải dắt tay nhau đi ăn mừng 1 bữa mới được
ko đuổi mà tự đi
=))
hoan nghenh hoan nghenh =D>=D>=D>
chang? con` gi` suong' hon neu' duoc nhu vay =))=)) ai bitttttttttttt

Ice_Fire

Member
Đây òi , chủ tịch đi học về òi , đứa nào dám vào đây làm mất tinh thần anh em hả ??
Hôm nay chủ tịch + phó chủ tịch Trường xoăn đi ăn chè :)) định ra lấy ảnh mà thấy toàn đàn bà nên phải ... à thôi
Chủ tịch thấy lời của đồng chí palart : " anh nghiem ra roi con gai khon lam "
có phần chính xác , con gái bi giờ không chỉ khôn mà còn quái , không chỉ quái mà còn quái vật , không chỉ quái vật mà câu đầy đủ nó phải là : Quái vật bật quái thú
KL của c.t : Con gái = Ích kỉ + nhỏ nhen + bẩn + bấn + dốt + dâm + dê + quái vật + quái thú

trungvb

Moderator
nếu căm ghét thía thì hội ta nên đào tạo hội viên làm cho con gái phải điên đầu chao đảo....=))=))
để đỡ bị nói là hội của a e mình là hội của mấy thằng thất tình...với cả mấy thằng vứt đi.....không ai iu...=))=))
a e biểu quyết cái nèo,,,,

Ice_Fire

Member
trungvb said:
nếu căm ghét thía thì hội ta nên đào tạo hội viên làm cho con gái phải điên đầu chao đảo....=))=))
để đỡ bị nói là hội của a e mình là hội của mấy thằng thất tình...với cả mấy thằng vứt đi.....không ai iu...=))=))
a e biểu quyết cái nèo,,,,
Để hôm nào anh dẫn mấy con vợ ( hờ ) đi chụp ảnh + post lên đây phá giá :))

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
Để hôm nào anh dẫn mấy con vợ ( hờ ) đi chụp ảnh + post lên đây phá giá :))
=))=))=))
dắt đên cho a e thưởng thức chứ...=)) =)) =)) ăn mảnh không tốt đâu...
mà e ghét chụp ảnh stick lém nhưng thôi phá giá hôm nào cả hội đi đê về post chơi lên cho cả nhà chiêm ngưỡng...B-) B-)

Ice_Fire

Member
Ừm ừm , thoai ko câu bài nữa ... Trường đâu , đừng có đá mấy em ý :)) để chiều nay anh em còn có hàng về mà ngó chứ ;)
Thống nhất òi nha , anh em hôm nào cả đội đi chụp ảnh :))

cuhanhbanhcutoi

B-) B-) B-) bố cái thằng ôn con lên đây chém gió câu bài à có cái nick trượng ghẻ mà cũng cho làm avatar kìa ghê chưa gặp nick tao mất chất bây giờ chứ lại đề nghị con chó về với bố mẹ mày ngay,về nhà ngay nghe chưa !!!:)) :)) :)) B-) B-) B-)

eo ơi, ''nhân vật'' trên kia có tên khủng thế:-O
mang tiếng vào đây để tránh con gái mà sao nhiều chị vào đây nói các anh thế?:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000