HỘI trai tân không cần phụ nữ ... hi~hi~ ... chém gió đấy

Ice_Fire

Member
-=*<(alô picaso^)>*=- said:
:))=))=)) vai~ a :)) con gai' d hie^u? thi` phai? :))
Nếu con gái ko hiểu từ này nữa thì thêm 1 KL
KL : Con gái = ích kỉ + nhỏ nhen + bẩn + bấn + rắc rối + dốt ...

gipypy_9x

Member
ec , lâu lắm ko lên net :D:D:D , hình như cái hội này lập ra toàn những người thất tình hay ko có nyêu vào để xả , toàn các đấng anh hùng hận con gái

gipypy_9x said:
ec , lâu lắm ko lên net :D:D:D , hình như cái hội này lập ra toàn những người thất tình hay ko có nyêu vào để xả , toàn các đấng anh hùng hận con gái
ha^n doi` nuoc' mat' tuo^n roi , viet' len 4 chu~ " tranh' xa dan` ba` " :))=))=))

gipypy_9x

Member
Nói là tránh chứ sao mà tránh mãi đc cơ chứ , đằng nào chẳng lấy vợ , muốn cũng chẳng tránh đc , ko định duy trì .................à

gipypy_9x said:
Nói là tránh chứ sao mà tránh mãi đc cơ chứ , đằng nào chẳng lấy vợ , muốn cũng chẳng tránh đc , ko định duy trì .................à
cai' day' tinh' sao gio` thi` cu' tranh' gan` dan` ba` no' den lam' , chang duoc cai' loi ich' gi` ca? duoc moi~ cai' suong :))=))=))

suong' the' nho` :))=))

Ice_Fire

Member
Hiz hiz h.t cũng không xót lắm ... cũng ko nhìu T_T ... mà cũng may có 10k đổ xăng ko thì ...
Theo những bức ảnh của h.p Trường thì ... cái chữ dâm + dê không nên để riêng cho con trai ... >.<
Ko vào YM được , đang bị 2,3 thằng nó thi nhau bomb -_-

Ice_Fire

Member
-=*<(alô picaso^)>*=- said:
ha^n doi` nuoc' mat' tuo^n roi , viet' len 4 chu~ " tranh' xa dan` ba` " :))=))=))
Sửa 1 tí :
Hận đời nước mắt tuôn rơi
Đàn bà như vậy , xa rời thì hơn ...
KL : Con gái = ích kỉ + nhỏ nhen + bẩn + bấn + rắc rối + dốt + dâm + dê ...

boytocep

Bình yêu Châu , nhất định không vì Châu mà vào cái hội này , trời ơi , sao mấy thằng nào lại làm gì Châu thế kia :(( nhìn cảnh tượng này mà lòng đau xót quá , Châu ơi em không biết anh yêu em thế nào à , nhìn em thế này sao anh chịu đựng nổi , 3 thằng kia chúng mày đợi đấy

boytocep said:
Bình yêu Châu , nhất định không vì Châu mà vào cái hội này , trời ơi , sao mấy thằng nào lại làm gì Châu thế kia :(( nhìn cảnh tượng này mà lòng đau xót quá , Châu ơi em không biết anh yêu em thế nào à , nhìn em thế này sao anh chịu đựng nổi , 3 thằng kia chúng mày đợi đấy
:))=))=)) con gai' thoi` nay ma` anh oi :))=))

radiant_gal406: em ko dám nói chuyện với anh Trần Xuân Trường đâu
radiant_gal406: sợ lắm
radiant_gal406:
radiant_gal406: tên hay ... vãi cả hàng
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯):
radiant_gal406: nên em phải out đây
radiant_gal406: jko dám ngồi thêm
radiant_gal406:
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): con gai' rat' hay bat' nat con trai
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): hay doi~ vo' van
radiant_gal406:
radiant_gal406: ai thèm dỗi anh
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): tu dung ko noi' chuyen
radiant_gal406: dỗi anh thà dỗi cái đầu gối còn hơn
radiant_gal406:
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): ui' da
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): con gai' rat' hay xien xo? nguoi` khac
radiant_gal406: em ko lói, vì em phải đi ...
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): :uh` bb em

con gai' con` nhie^u` cai' xau' qua ;))=))

palart

Member
hic hic..................cang doc cang bun cuoi............cai hoi nay...........dua thi bi nguoi yeu bo......dua thi khong co nguoi iu............dua thi bi con gai ta lua............dua thi ko duoc iu...kho than qua..............cac chu dung la dai nhat tren doi..............du con gai co xau den dau co lam sao di nua thi cung ko nen noi vay.....................con gai cung co nguoi xau nguoi tot chu.............nhung ma anh cung ghet con gai thuc dung va noi doi lam.........................mot ket luan that dau xot.....bay gio la thoi dai cua phu nu va bat ki thang neo deu bi guc nga boi phu nu............khong chong duoc...........chi con mot cach duy nhat ta co de ho buoc ao cuoc doi cua ta hay khong..hic...........doc than cung suong lam................nhung bay gio ko muon doc than nua oi..................chuc cac chu som tim ra chan ly cua minh

boytocep said:
Nói thẳng ra là anh cũng thèm đúng ko....=)) Amen

@Trungvb: Lần sau nên del những bài làm mất tinh thần anh em như thế này... Amen
@Trường: Em nào đấy???? Amen

palart

Member
lam them qua nua cho mat tinh than..................................con gai so voi con trai bang tuoi bao gio cung khon hon den tan3 tuoi...............anh nghiem ra roi con gai khon lam.....................khong chong duoc dau hi vong cac chu sau nay khong bi em nao dat mui............................cu song that voi ban than minh di.......song the nao thi se duoc nhan nhu the...........................noi chung la anh thich tu do..............hic..ra truong con may nam tu do nua thich lam.................hhehe duoc ai anh tre hon tuoi..................hic cai duyen no den luc nao thi den........................co chay cung ko thoat duoc

nữ tặc

Member
thượng đế nhắn Avan
Thượng đế ta đã lắng nghe con
Và thắc mắc con có cần đi trại???
Cứ nghĩ mà xem nếu vắng lũ con gái
Đời sẽ ra sao? Sẽ khủng khiếp thế nào?
Người phụ nữ-chúa là người sáng tạo
Để giúp đời hạnh phúc biết bao
Họ quí phái-xinh đẹp-rất cao sang
Tuyệt tác đó! Con nào đâu chịu hiểu
Có con gái cuộc sống trở nên kì diệu