HỘI trai tân không cần phụ nữ ... hi~hi~ ... chém gió đấy

lion_heart90

cai' nay` thi` khac ri` cai; hoi doc than cho cac' boy,,,roai` vao` noi via` cac' G,,,thui ke,,tham gia cho zui:D:Ddang` nao` thi` cung~ da~ co' ai theo dau:D:D

trungvb

Moderator
nho? nhen ich ki?....e thay dung nhat.....kekeke.....
moi. toi loi deu do dan ong ganh chiu....kinh te gia dinh cung dan ong..---->xau xa...luoi nhac lai hay buong dua le..hizz

Vu_Thang_D2

Member
Ôi giời ơi !!! Tưởng mấy bố bàn tán chuyện gì , ai lại đi lấy CHÂN LÝ ra để bàn tán thế !!
Vì đàn bà con gái hôij tụ đủ mọi thói xấu trên đời nên mới sinh ra câu chửi "Đồ đàn bà !!" Thói xấu của con gái là chuyện tất nhiên , đã ăn sâu vào máu rùi , bây giờ chúng ta mang chuyện con gái ra bàn tán cũng là một tính điển hình của đàn bà đấy !! Đàn ông , toàn những thanh liên trai tráng thế này mà lại mang chuyện G ra nói xấu thì...chậc chậc...xem lại mình đi đã !!!

Vu_Thang_D2 said:
Ôi giời ơi !!! Tưởng mấy bố bàn tán chuyện gì , ai lại đi lấy CHÂN LÝ ra để bàn tán thế !!
Vì đàn bà con gái hôij tụ đủ mọi thói xấu trên đời nên mới sinh ra câu chửi "Đồ đàn bà !!" Thói xấu của con gái là chuyện tất nhiên , đã ăn sâu vào máu rùi , bây giờ chúng ta mang chuyện con gái ra bàn tán cũng là một tính điển hình của đàn bà đấy !! Đàn ông , toàn những thanh liên trai tráng thế này mà lại mang chuyện G ra nói xấu thì...chậc chậc...xem lại mình đi đã !!!
o may` dam' noi' anh em the' a` , anh em noi' ve` con gai' la` de? hieu? them ve` con gai' ma` :))=)) xem con gai' co' nhung~ cai' gi`ma` con trai cu' phai? ..:">:"> ko noi' ra , dang trong hoi. tranh' xa dan` ba` ma` :))=))

ko khéo nó lại giống cái topic "người con gái của đời ta" của anh Trùn:>:>:>
Mà làm giề mờ fải dùng đến từ đàn bà....con gái trở thành đàn bà là do...ai hử>:):)):))=))
Hờ hờ hờ...bạn Thắng có cái nhìn...toàn diện nhở>:D<...tiếc thay vào nhầm hội antiG=))=))

the leave

Member
hix...G vao hoi nay co' moi H post bai nhi :D
cho e hoi cai, trong hoi nay, nhung ai da la dan ong rui`>:):D
ick ki- ban tinh con nguoi oi`, con gai ko phu nhan la minh ich ki tham chi la hon ca con trai nhung con trai cung xem lai di, con trai chua bao h ich ki ah`:-/:)

Hé hé hé...HA nói hay:>:>:>...ai là đàn ông òi=))=))=))
Mờ G có nhìu tính xấu nhưng đôi khi B vẫn thấy những tính xấu iu....đáng iu:x (đúng òi thừa nhận đê:p)...nhưng B mà có tính xấu thì...có vẻ như G khó mà chấp nhận dc:)):))...~~> fải chăng B dễ chấp nhận hơnG:-/....

cheryl

Hờ hờ, tớ đã bảo ngay từ đầu rồi mờ, hội nài làm j` có ai đủ tư cách đâu mờ vào B-)
Nhưng mờ thoai, các bạn nữ cứ để yên cho các cậu bé ý nhớn :"> Phải cho trẻ phát triển tự nhiên chớ >:) >:)
Các bạn lam có ý kiến j` hôn B-)

Hờ hờ hờ...kiki yên tâm, chắt là chắt đang kích thik sự sinh trưởng và phát triển của hội này đấy chứ>:):)):)) (chết nhiễm ngôn ngữ kỹ thuật nông nghiệp thuyết trình sáng nay:))=)))...nhìu khi nghe hội nì nói xấu G cũng hay lắm kiki ạ:>:>:>

cheryl said:
Hờ hờ, tớ đã bảo ngay từ đầu rồi mờ, hội nài làm j` có ai đủ tư cách đâu mờ vào B-)
Nhưng mờ thoai, các bạn nữ cứ để yên cho các cậu bé ý nhớn :"> Phải cho trẻ phát triển tự nhiên chớ >:) >:)
Các bạn lam có ý kiến j` hôn B-)
o day chi? dan` o^ng noi' chung , con gai' co' the^m cai' tinh' " hay bat' be? anh em " :))=))=))
để yên cho các cậu bé ý nhớn
be' nao` the' be' ly oi:))=))=))

Trung vỡ b... đâu..... Del bài của bọn này đi.... Hội tránh xa đàn bà mà cứ để bọn nó vào post bài thế này àh???? Amen
Hờ hờ hờ...anh Lâm nói hay nhở:>:>:>...nói nhau thì fải có tranh cãi nó mới sôi nổi chứ:)):)):))....
@Trùn già:=))=))=))...cái tính bắt bẻ í cứ làm như chỉ mình con gái có í:))=))

Ice_Fire

Member
meomunsatthuA7 said:
Trung vỡ b... đâu..... Del bài của bọn này đi.... Hội tránh xa đàn bà mà cứ để bọn nó vào post bài thế này àh???? Amen
Hội này tránh xa đàn bà ---> đàn bà ko có ... = bấn + ko kiềm chế được = phải vào đóng góp :))
KL : Đàn bà = Ích kỉ + nhỏ nhen + bẩn + bấn ...
@mod S_H : em nghĩ ko có đàn bà thì ko abc được hả ,thế người ta có cái trò thông đ để làm gì :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000