HỘI trai tân không cần phụ nữ ... hi~hi~ ... chém gió đấy

ho^i nay` danh` cho cac' anh em con trai muon' tranh' xa dan` ba` , o? day chung' ta se~ suoc xa? duoc noi' den' nhung~ gi` minh` cho la` thich' minh` cho la` ghet' con gai' , hay~ cung` xa? nhung~ cai' nhuc' nhoi' nhung~ cai' ma` minh` ko the? noi' ra duoc ve` nhung~ ban khac' gioi' , hay~ vao` day de? con gai' biet' rang` thieu' con trai bon. con gai' se~ ko the^? so^ng' duoc dau :))=)) anh em ta ban? linh~ so^ng' ko ca^n` dan` ba`
ho^i tranh' xa dan` ba` ra do*i` :))=))=))

trungvb

Moderator
chài chài hoá ra là làm thiệt à...kekeke em ủng hộ 2 tay lun.....
em anh với lão tiến dê là ban lãnh đạo

bon con gai' thi` co' cai' gi` ma` minh` phai? quan ta^m co chu' , anh em dau , chung' ta hay~ viec gi`phai?bun` vi` congai' ca? , ko co' con gia' chung' ta van~song' duoc co* ma` co' len anh em ,anh em nao` ma` chua quen duoc nguoi` minh` yeu thi` hay~ vao` duoc se~ duoc chug' to^i gop' y' de? quen di ho hehe que^n di doi` no' vui , dinh' vao` con gai' den lem' , rach' viec lem' :))=))
anh em do^ng` huu~ voi' nhau co' gi` thi` cho nhau YM de? tien be` lien lac nha

Alex_DelPiero27 said:
Hoa sói là girl ko bít có del topic này ko nhỉ ???
ai cho del ma` del , del di quanh' chit'
thie^n: ho^i nay` la` ho^i. nhung~ nguoi` tranh' xa dan` ba` congai' , chung' ta thu? song' ko co' dan` ba` xem no' the' nao` :))=)) tuy hoi vo vi nhung ma` ko sao de? cho bon con gai' bie^t' rang` ko co' anh em minh` thi` bonno' cung~ deo' song' duoc dau , ;)=)) cho chung' no' bot' cai' dieu kieu cang , tu cao tu dai , hay linh tinh di :))=)) anh em con trai la` so' 1 :))=))

cheryl

Thế hội nài có ai đủ tư cách tham dự đâu mờ ... đàn ông ở đâu thía nhờ :-o nhìn mãi hôn thấy >:) >:)

trungvb

Moderator
ủa thế Trungvb đâu mà để sói del hử chài chài....các bác quên nhiệm vụ của người lãnh đạo rồi....đề nghị ai vào hội thì nên cho thông tin về mình và YM lun nhé

e trước tiên,,,
hội phó
họ và tên:bên trái màn ảnh nhỏ
nick name:trungvb
lo*p' D2 0508
YM:trungvb1990

e nghĩ e với anh trường nên là hội phó cho anh Tiến dê làm hội trưởng anh trùn thấy thế nào...hôm nào a e mình họp để bàn về cương lĩnh của hội...

Iem là hội viên thứ 2.... trợ lí của anh hội phó.... Amen
Họ và tên: Cũng như anh hội phó
Nickname: meomunsatthu
Lớp A7-0407
YM: xe_khantang_mayao_cho_nang

Đăng kí đăng cùng gì cho mất thời gian...vào hội cứ nêu ra lí do là hay nhứtB-)...chứ riêng Sói á...ko del đâu, để xiem B nói gì về G:>:>:>....>:):)):))

Ice_Fire

Member
Ặc ặc , clgt này :)) mà ngó cũng hay hay :))=)) Hội này cạnh tranh với hội độc thân + hội abc hả =))=))=))
Thôi được òi , tự nhiên mình được làm chủ tịch , mặc dù ở lớp vẫn thường táy máy nghịch ngợm mấy bạn gái :))
Hội viên gồm có : Trường D9 0407 ( phó ct ) Trung D2 0508 ( phó ct )
Mems : meomunsatthu A7 0407 + Quân D7 0508
Profile của c.t : Tên + tuổi + lớp = bên trái ;) Sở thích : thích nhất xếch , thích nhất phắc ... :))
Ym dưới chữ kí :D

Ice_Fire

Member
:)) Hội vừa thành lập được 1 ngày mà số thành viên đã tăng lên từ số lượng , chất lượng + mở rộng phạm vi hoạt động sang tận trường Ams :))=))
Hội viên thực hiện những tiêu chí sau
1- Đàn bà là phù du + Anh em là trên hết
2- 1 lít chi cho anh em không tiếc bằng 1k biếu cho đàn bà
3- Gần gái thì đen , xa gái thì đỏ bạc ... --> tránh xa ra
4- ... Tự bổ sung vào nha mấy thằng pct

ĐÚng, trong thế giới bboy có 1 bài thơ như sau :
" Tầp break cho trái tim băng giá
Chuyện tình trường chỉ là gió thoảng quá " :))

Con gái *** là cái gì cả, anh em là trên hết :))

Ice_Fire

Member
Con gái = Ích kỉ + nhỏ nhen ... đã đ** còn cái gì rồi thì thôi coi như ai đi đường nấy , vậy mà mình đi đâu cũng chạy theo --- del bài :))=))
---> con gái = thù dai [-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000