Hội quán A1

CornerStone

ho+ ho+ ti`nh hi`nh ca'c ba.n ho^m nay ddi thi the^' na`o? Ca?lo+'p mi`nh na(m nay thi Pha'p la.i ru? nhau sai mo^.t ca^u ro^`,,, co' truye^`n tho^'ng the^' kobie^'t : Na(m ngoa'i la` ca^u :" Tu es en train de lire : Năm nay lại là câu : " Nam est aime' de tous " ặc ặc công nhận là xui .. Đi học đội tuyển chả động gì đến chủ động với bị động cả thế mà đi thi dính một bài tận 4 điểm . :(

choupiedou

hehe,nămnay coi bộ lớp mình lại đồng giải thui nhỉ?sướng thế,chả bù bọn này,chưa biết cái giải rút có được ko?
hihi,các bồ thấy hôm t7 lớp mình vui ko?thích nhỉ,chỉ mong lúc nào cũng vui thế thì hay biết mấy.mọi lần nhìn a2,a3 với con mắt ngưỡng mộ,hôm t7 thì bọn nó nhìn mình với con mắt thán phục,hả dạ thế cơ chứ.hihi

meomeo

way chan the,het che do roai.......chi uoc gi di hoc co che do suot thi di hoc co phai sung suong lam khong
kinh khung cai mon the duc,khong the nao nuot duoc cai mon kinh tom day,da the.....

dang co y dinh mung 1/4 lam them mot bua that tung bung nua cho A2 A3 le mat choi,lam khong ha moi nguoi????????

choupiedou

hihi,hôm qua lớp mình thua a3 nhưng chả bùng học được như lần trước,bọn a3 đô thế cơ chứ,hichic,chẹp,công nhận a3 có thù oán với mình hay sao,thế mà cứ cản đường mãi thôi.hichic

choupiedou

hehe,đợi mày công nhận thì ko biết cái ân oán này dài bao lâu rùi.hì hì.
dạo này chán nhỉ?ở lớp chả có chuyện gì đặc biệt cả.sắp phải đương đầu với 1 đống kiểm tra và thi hk,mệt was

Seven-Up

Nhắc đến thi học kì là thấy " sung sướng" quá thể ... mà nhanh nhở .... sắp hết năm học rồi lại nghỉ hè nữa ..... hehe mà sao nửa học kì này lớp mình thê thảm thế nhở .... lần đầu tiên trong đời tớ được hs TB :D

meomeo

uây.......thi học kỳ xong là hết năm roài........chả biết năm sau có sống được không nữa đây
6,0 thể dục..............tự hào vật vã ạ .........nhưng hôm nay vừa ăn con 1 nữa chắc xuống còn 4 phẩy mất

choupiedou

hehe,tao cũng thương cô NAM lắm,nhưng mà đã cố gắng hết sức rùi,tập tành nghiêm túc nhưng khả năng lại có hạn,thân hình ko được chuẩn thể thao như cô thể dục nên đành chấp nhận điểm như vậy,ít ra ko ngượng vì mình ko cố gắng mày nhỉ?chậc,dạo này lắm bài kiểm tra nhỉ?căng thẳng,thế có ai ôn văn chưa?thầy chơi hơi bị được,cho 1 ngày để ôn 7 bài,chắc thầy tưởng lớp mình toàn thiên tài.hehe.

CornerStone

híc híc hôm nay kiểm tra Sử căng nhỉ ... Bạn Huyền Trang về giải hạn nhé , quá tam ba bận đấy :( mà cái đề chẵn hôm nay kỳ quái thế... bịa mãi chẳng dài ra được :( hic hic quả này tiêu.. viết chưa hết mặt thứ 3 :(

meomeo

hôm qua 1/4 hy vọng cô sử chỉ đùa thế thôi.....khổ thân mấy đứa bé
chiều nay có phi vụ hay lắm
mong thế

choupiedou

hihi,hôm nay lớp mình làm hoành tráng thiệt nhỉ?ko hiểu mấy đứa con trai nghĩ gì,nhưng joshua bảo là càng làm càng vô tác dụng.rõ chán.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000