Hội quán A1

CornerStone

choupiedou said:
úi dời,bạn MP là cán bộ lớp còn ko biết thì dân quèn như tụi này sao biết đượchehe
hơ hơ bạn My cứ đùa híc híc . ai dạy thì dạy , phải cô Mai thì cứ gọi là :(

choupiedou

hehe,bọn mày cứ ngồi đấy mà đoán mò đi.cứ hi vọng được ai như thầy Minh là được.hehe.chậc,ko ai có nguồn tin nào để cung cấp à?

CornerStone

híc híc.. tình hình là theo như cô Kim Anh nói sẽ có một cô giáo trẻ ( mới tốt nghiệp - loại giỏi ) có khả năng về tiếp quản môn Văn lớp mình .. Các bạn cảm xúc thía nào hic hic

Ước gì thầy Minh dạy lớp mình đến hết lớp 12 :(

thế nào cũng được, nhưng em muốn giờ văn ít nhất có cảm xúc, không phải đến lớp chỉ để chép và chép như thầy Minh, mà cũng không phải là nghe chỉ nghe như cô Mai... Với lại, cô mà cho điểm thích thích tí thì càng tốt

choupiedou

hehe,uyên ơi mày đang mơ à?chẹp,hôm nay ko đến lớp nhớ các bạn was/huhu :) :) :)
chả hiểu có đứa nào nhớ mình ko?hôm nay có sự kiện đặc biệt nào ko nhỉ?

meomeo

thầy cô mới ra trường chỉ hy vọng được ai như thầy Minh là tốt lắm rồi chứ như cái cô dạy D6 thì chết luôn.......ước gì được như cô bên A2 A3 thì tốt...nghe bọn nó cứ ca ngợi kinh lắm làm mình thèm we'

chán thật, hôm qua không được đi xem mọi người múa........có bạn nào hôm qua chụp ảnh thì cho mọi người xem với đê

choupiedou

hehe,thông tin chính thức là thày M vẫn dạy.nhưng tuần này sẽ là ai.theo như suy đoán của 1 số bạn đó sẽ là thầy PHONG....oii,lạy chúa tôi.hichic

meomeo

em ơi,một cô giáo mới về:hiền,trẻ,không biết có xinh không...............nhưng về độ buồn ngủ có vẻ không kém thầy Minh là mấy

nhìn tương lai con trai lớp mình đóng tiền mua quà 8/3 mà chả muốn nhận quà.............đau lòng thật.........đáng nhẽ không cần thiết phải bắt ép đến thế đâu........híc

choupiedou

hehe,nhầm rồi ko fai đứa nào cũng muốn đóng đâu.ko thấy joshua phải đi hò hét mãi bọn nó còn chưa đóng cho à?"muốn đóng"cái gì chứ?thôi ko nói các bạn khác.tớ chỉ chứng kiến cái cảnh joshua hỏi Vũ đóng tiền,thì nó điềm nhiên bảo là ko có tiền.thế đấy.cũng biết chả nên so sánh mấy thằng con trai trong lớp với nó.nhưng mà nhìn thấy vậy thì ai chả nghĩ là bọn con trai bị bắt ép.

choupiedou

hehe,công nhận hôm nay ko có trò gì bất ngờ cho lắm(giống như mọi năm trừ khoản đâm bớng,nhưng cũng ko trách được tại vì thời gian làm ko được nhiều nên ko có nhiều trò.nói chung,thế cũng đủ vui rùi.hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000