Hội quán A1

choupiedou

chẹp,tao bảo cái trang trí cơ mà.chứ quà thì so đo làm gì,vốn liếng có hạn(vì là tự nguyện mà),nói chung cho có không khí thôi chứ cần gì quà.ko thì bọn mày thành con gái luôn.hehe

doiladongsong

hẵng còn tốt chán..............hơn là mấy đứa vứt luôn ở lớp cho con gái quét...hic...hic
Huyền đô hay Việt Anh đi chat ở phố Phùng Hưng, cái hàng rộng rãi thoáng mát mà ngoài cửa chỉ đề có 3000VND/tiếng(để lát tính tiền xem có đúng không) .............sao lại quên không thoát nick thế hử ... người ta thoát hộ, thanks đê

Mèo

choupiedou

hihi,chả hiểu mấy đôi tất đấy đi về nơi nào rùi?như cù còn tốt chán.chứ thấy mấy thằng vứt ở lớp mà xót cả tiền cả sức.đúng là toàn mấy đứa công tử nhà giàu,ko dùng thì cho ai chả được.VN mình còn nghèo lắm.

phuongmai

đâu mà
tao quét lớp thấy có mỗi 1 đôi thui
xin thế trên danh dự của thẳng shua(bố tao đấy )
đừng đứa nào nói cho nó bít ko có chết tao đó

choupiedou

con này cứ soi mói lời tao nói thế nhỉ?mày có quét hết đâu mà biết.
uh,nói chung có đứa vứt lại thế cũng là chuyện ko nên rùi.chẹp.
à quên,mày thề trên cái gì cơ? liên quan gì đến nó ở đây,mà có ko để mà thề với thốt.hihi =)) :)
(sorry shua nhé)

choupiedou

chẹp,chuyển chủ đề đi.có chuyện gì hay hay trong lớp ko nhỉ? :> ah,hôm nay tiết văn của thầy Minh thật độc đáo.hihi.lớp mình cũng chăm chú lạ kì.bạn nào cũng lắng nghe thầy giảng cả.hi vọng thầy Minh sẽ tiếp tục phát huy.hihi

thà thầy không dặn đây là vấn đề không đc giáo dục trong lớp thì cũng ai chú ý lắm... Hôm nay mới thấy thầy có giọng văn hơi bị truyền cảm... bài này đọc mấy lần rồi cũng bình thường... qua lời thầy trích tháy nó......h`hi`

phuongmai

chưa bao giờ thấy lớp mình chăm chú nghe giảng như thế
nếu ko phải vì cái bài mà ông ý đọc thì chắc là lớp đã ồn ào lắm nhỉ ??????????/

choupiedou

hihi,hôm đấy đứa nào cũng chăm chú thế? chắc phải yêu cầu thầy sưu tầm thêm rùi phổ biến rộng rãi mới được,công nhận học hiểu này dễ vào hơn bao nhiêu so với cái kiểu cứng nhắc hồi trước (ý tui là kiểu có dẫn chứng thực tế chư ko phải trên sách vở nhu trước,chứ ko có ý gì đâu nhé.hìhi hì,đừng hiểu lầm oan lắm.hì hì. :p

thế thì chương trình lớp mình đã chậm lại càng chậm thui... thi vào đúng baig chưa đc hocjt hì chít... Ai có nhu cầu thì gặp riêng thầy cũng đc

choupiedou

hì hì,đấy là muốn cho tiết học thêm phong phú thui.nhưng mà nói thật thầy có dạy đến hay ko thì cũng vậy thui. giống nhau cả mà. :>>
nói thế thui chứ làm gì quá cũng ko tốt,nhiều qua cũng chán thôi.

meomeo

hôm nay lại gió lạnh we
cứ tưởng hè về roài ai ngờ lại giở chứng thế này
cứ nghĩ sắp thi đến nơi lại chán,học hành thì chả ra đâu vào đâu cả thế này thì thi thố gì được không biết nữa
có gì thì thi nhanh nhanh một tí cho người ta còn chơi........mệt mỏi we trời

Seven-Up

Ờ tao cũng đang mong thi học kì nhanh nhanh lên để còn chơi ... học được thì cũng đã học rồi .... có cố nữa cũng chẳng học nổi nữa đâu mà .... bây h cố gắng mà làm fao đi thôi :D Tao cũng chẳng thik đi học nghề đâu nhưng nếu ko được gặp cô ý nữa thì kể cũng buồn nhở :( ..... Mai thi hk Thể dục rồi hả :(

nhưng chẳng học hành gì, chẳng biết thi cử kiểu we' gì..
À, có nhiều người thắc mắc là năm nay có đi 2 ngày không, 3 năm mới có 1 lần...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000