Hội quán A1

CornerStone

uh là là 30 Tết gùi bà con ơi.. :D năm mới chúc mọi người Tiền đầy túi , tình đầy tim hí hí ah.. học hành thăng tiến nữa chứ :D
Bonne année à toussssssssss :) Gross bisous

Năm mới chúc các bạn vui vẻ trẻ khoẻ ( as me :D ) và lúc nào cũng rủng rỉnh ^^ học hành thì phọt phẹt thôi :D Sống hết mình cho những người mình yêu quý nữa. Good luck !

À quên : Hiếu oai! nhớ vụ Ãn và Lương Bằng Quang nhé ! Kết lắm rồi đấy ;;)

choupiedou

mọi người được nhiều tiền chưa?đi chơi vui vẻ ko?đầu năm tui đi lễ cả ngày nên chả kiếm được là bao.hichic

CornerStone

choupiedou said:
mọi người được nhiều tiền chưa?đi chơi vui vẻ ko?đầu năm tui đi lễ cả ngày nên chả kiếm được là bao.hichic
úi đầu năm ai cũng đi lễ mà bạn Mít. Ngày mai mới là ngày thu hoạch cơ.. oạch mà nhanh thế.. đã hết mồng 1 Tết rùi hic hic

phuongmai

hic hôm qua ở nhà cả ngày nè chán ghê
bố em đi trực
trời ơi ai lại đến tết thì cho bao vệ nghỉ nhà còn CBCNVC thì bắt đi trực => ở nhà mãi chẳng bít gọi cho ai để buôn vì sợ chúng mày đi vắng
nhớ chúng mày lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

choupiedou

hehe,cái chính nhà tui ko được đi đâu,chỉ đi lễ thui,3 ngày như 1.hôm wa,ở nhà cả ngayd,ko ló mặt ra khoỉ nhà,để bố mẹ đi lễ,chờ mãi chả có ai để mình còn tiếp.hichic,nhanh wa,mùng 3 rùi.huhu,mà lại còn hết nửa ngày rùi chứ.ắp đi học mà chưa động tới tí sách vở nào.
to Mai:thế mà mày ko gọi cho tao,tao ở nhà chơi chán.

XuânHiếu

Member
Vừa từ quê về :(, toi 3 ngày Tết, cuối cùng đc mỗi ông bà bố mẹ mừng tuổi, lớn rồi, chán quá
Mọi người thu hoạch đc nhiều ko?
Ah, cho hỏi hôm mùng 1 có bạn nào gọi đến nhà tớ thế, qua lời kể của con ốsin là giọng cứ " choe choé"

Tiền mừng tuổi thì ít mà chơi thua thì nhiều :( .... buồn thế ... mà sắp phải đi học rồi nhỉ ... hôm nay đã là T6 rồi ... nhanh thế ko biết .....

choupiedou

hehe,hóa ra ko fair mỗi tao có tết chán.công nhận sao tết đi nhanh thế,chưa gì đã sắp fai đi học,ước gì đi học mà nhanh như tết thì sướng.

meomeo

nhớ mọi người dã man :d: :d: :d:
ngày đầu tiên đi học của năm mới..cũng tạm được,được cái nhận xiền của mọi người,yêu thế :9
ôi trời,vẫn chưa làm văn........sao lại đau đớn thế cơ chứ :-(

choupiedou

bác ...(tức bố con mèo),đã chưa làm thì về mà làm cho nhanh đi,cứ kêu ca hoài mà chả chịu động tay động chân gì cả.hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000