Gôm xịt - Keo - sao lại không ?

ark

Active Member
detucaibang said:
Hâm mộ các bác quá,em đúng thật là nhà quê.Từ bé đến giờ em chẳng biết các lọ keo nó có những nhãn hiệu gì,hình thù nó ra sao cả.
Em cũng rứa :">
Keo nào giữ được từ lúc đi học đến lúc về nhỉ =((

vichia

Active Member
Cái wella giờ giảm chất lượng quả. Mất cảm tình. Lại cắt tóc ngắn, lâu lắm mới lại đụng đên keo ...mịe, sắp bê gần hết các loại keo cứng ở cửa hàng mỹ phẩm về rồi..mà vẫn ko tìm thấy cái nào hợp =(( . Toàn chỉ bóng & cứng được cùng lắm tiếng rưỡi là cùng :( . Chắc ý trời không muốn mình đẹp trai =))

imagineT_T

Member
dùng mực tàu phết lên tóc ấy
mấy cái bút lông của em dùng để phết mực tàu, quên không rửa 1 phát là khô cứng hết cả :">

ark

Active Member
vichia said:
Cái wella giờ giảm chất lượng quả. Mất cảm tình. Lại cắt tóc ngắn, lâu lắm mới lại đụng đên keo ...mịe, sắp bê gần hết các loại keo cứng ở cửa hàng mỹ phẩm về rồi..mà vẫn ko tìm thấy cái nào hợp =(( . Toàn chỉ bóng & cứng được cùng lắm tiếng rưỡi là cùng :( . Chắc ý trời không muốn mình đẹp trai =))
"Hàng mỹ phẩm" là mấy cái ... beauty salon mà cả ngày có vài người vào à :|

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
oài!
thật đáng báo động
1 topic về chuyện làm đẹp chỉ toàn các boys
mình có nhìn nhầm ko??
am hiểu ko thua j` ..thợ cắt tóc^^
thú vị thật!

vichia

Active Member
ông Việt có quả đầu chính trị gia ổn thế còn gì . Mày thì cứ vuốt ngựơc lên, trông đạo mao vãi =)).

smooth

Member
bây giờ người ta sính dùng cái wax làm cho tóc xơ, cứng, giữ nếp cực tốt mà ko bóng. Ko biết ở VN bán cái này chưa ??

fruit NHO

Active Member
:x
vichia said:
ờ .....ko hiểu sao tao cũng thấy mấy thằng bạn tao kêu là ko hỉu sao đầu nó cứ đc độ tiếng là rũ xuống !
@ vịt: bồ iu trông vẫn đẹp zai chán ! có loại keo nào bảo iem với !:">:x

ANh đang dung gel. Không biết có bọt không nhưng chỉ thấy bán 2 dạng gel và dạng xịt. ( Chọn cái loại strong hold thôi đừng chọn extra hold hay extrem hold tóc trông mất tự nhiên lắm )

mimanchi

Member
con trai tóc dài dài ra một chút dùng wax trong đẹp lắm, cool kiểu Won Bin :p :p
Con gái tóc ngắn dùng wax trong cũng rất cá tính. Nhưng nhược điểm của wax là khó dùng và dùng xong kô muốn sờ vào tóc nữa, ai có thói quen hất tóc hay người iu thích vuốt tóc thì kô nên dùng loại này :D :D
Hix, mình già rùi mà vẫn còn đú theo giới trẻ.

con trai ko cứ dùng wax là ngon, cái này lại còn phải đầu tư tiền cắt tóc nữa, muốn mua mấy loại này thử qua 84 Nguyễn Khuyến xem (lâu ko dùng nên ko nhớ c.xác) wax Livegain 120ml giá 110N thì phải, dùng cái này thì thầy Mão tưởng sáng ngủ dậy ko dùng lược ấy chứ =))
nói chung là mất thời gian cho cái loại sáp siếc này lắm, mà cẩn thận wax này = sáp, khác với wax của chị e đấy nhé :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000