Gôm xịt - Keo - sao lại không ?

Hiện nay, không chỉ các bạn nam mà cả các bạn nữ đều sử dụng gôm hoặc keo để tạo ra kiểu đầu ưng ý. Thật ra trong kinh nghiệm của nhiều bạn thì gôm là thành phần không thể thiếu trong việc tạo ra một phong cách rất xì-tin ! Tuy nhiên việc dùng keo lại bị cấm :( Gôm xịt trong trường học , tại sao ko ? :D

ark

Active Member
Thầy cô ko xài được ---> ngứa mắt ---> cấm :)
Cái đấy gọi là ghen ăn tức ở, có thê mà cũng fải hỏi =))

tlc

Member
=)) thế nhưng mà vẫn có thầy cô giáo nhuộm tóc mà sao vẫn cấm học sinh nhuộm tóc nhở???

unni_x

Active Member
kỉ luật nghiêm quá, hum nọ đi kt với thày Mão mà đến sợ, Un toàn bao che cho người quen :D

imagineT_T

Member
một lần, tui suýt chết ngạt trên xe buýt cũng chỉ vì một thằng ôn con đầu đinh vuốt keo
một lần đang ăn thấy một thằng tóc vàng vuốt keo mà suýt nữa nôn mửa ><

tlc

Member
đấy là chú thấy mấy thằng ôn vô công rồi nghề thôi, chứ nếu chỉ vuốt keo bình thường thì cũng ko ảnh hưởng gì đâu

ark said:
Thầy cô ko xài được ---> ngứa mắt ---> cấm :)
Cái đấy gọi là ghen ăn tức ở, có thê mà cũng fải hỏi =))
nhớ một lần, cô lý bảo rằng : " cô đã nhiều lần tranh đấu cho việc giáo viên mặc quần bò đến trường mà học sinh không được mặc trong trời lạnh như thế này, nhưng đã là luật thì phải theo ! " nghĩ sao ?

ark

Active Member
Nghĩ gì nữa "Cái trường làng này mãi chẳng khá lên được :)"

Xịt keo thì sao nhỉ :-/ sao josua có vẻ *($&#&%^#&* thế

unni_x

Active Member
quần bò có gì xấu nhỉ :( chán thật, trường mình ngày càng siết chặt kỉ cương, nhưng quên mất rằng có câu : lạt mềm thì buộc chặt :)

smooth

Member
dinosaur lover said:
nhớ một lần, cô lý bảo rằng : " cô đã nhiều lần tranh đấu cho việc giáo viên mặc quần bò đến trường mà học sinh không được mặc trong trời lạnh như thế này, nhưng đã là luật thì phải theo ! " nghĩ sao ?
đừng có mang cái vụ này ra trình bày với cô TÚ :) , hối ko kịp đấy. nhớ cô kể chuyện hồi trước có 1 cô giáo dạy tiếng Anh trường mình đi Úc về, ăn diện lắm, toàn mặc váy thôi, rồi nói các cô giáo trường mình quê mùa ko biết mặc váy, ko giống tây (?!), thế là cô Tú cho 1 câu: "người ta mang củ khoai lang lên sao hỏa thì lúc về nó có biến thành khoai tây ko ??". nghĩ mà điếng cả người, chả biết cô giáo kia thấy thế nào !!
năm nay lại có vụ bé nào đó D3 có cái .... xịn lắm, tận 500k, khoe loạn lên, cô TÚ bảo sao ko mặc ra ngoài cho người ta biết =)) =)) .

letung

Nói thật, mấy cái nội quy đấy không biết co làm học sinh CVA trông lịch sự, thanh lịch hơn hay không hay là chỉ làm học sinh trông quê mùa hơn thôi. Đúng là mấy ông bà giáo VN cổ hủ 1 cục to tướng.

ngothutra

Member
smooth said:
đừng có mang cái vụ này ra trình bày với cô TÚ :) , hối ko kịp đấy. nhớ cô kể chuyện hồi trước có 1 cô giáo dạy tiếng Anh trường mình đi Úc về, ăn diện lắm, toàn mặc váy thôi, rồi nói các cô giáo trường mình quê mùa ko biết mặc váy, ko giống tây (?!), thế là cô Tú cho 1 câu: "người ta mang củ khoai lang lên sao hỏa thì lúc về nó có biến thành khoai tây ko ??". nghĩ mà điếng cả người, chả biết cô giáo kia thấy thế nào !!
năm nay lại có vụ bé nào đó D3 có cái .... xịn lắm, tận 500k, khoe loạn lên, cô TÚ bảo sao ko mặc ra ngoài cho người ta biết =)) =)) .
Cô Tú đỉnh thật =)) =)) Ở nước ngoài thì có thể mặc theo kiểu nước ngoài, còn ở VN nên mặc theo kiểu VN. Người ta gọi là nhập gia tùy tục :d:

smooth

Member
letung said:
Nói thật, mấy cái nội quy đấy không biết co làm học sinh CVA trông lịch sự, thanh lịch hơn hay không hay là chỉ làm học sinh trông quê mùa hơn thôi. Đúng là mấy ông bà giáo VN cổ hủ 1 cục to tướng.
thằng Tùng vừa tếch đi được mấy tháng đã thò mặt về chửi anh em ngay được =)) =))
nghe cô Tú kể còn nhiều chuyện hay lắm. ko biết các thầy cô khác thế nào, chứ mình thấy cô Tú là 1 trong những giáo viên hiếm hoi ko chỉ dạy chữ cho hs mà còn giáo dục cả nhân cách :)

smooth

Member
như thế nào hả em, lớp anh chưa được nghe chuyện đấy, suốt ngày cô chỉ toàn kể cái thằng di chứng chó dại cắn thôi =))

unni_x

Active Member
cô Tú nổi tiếng quá, không được học cô cũng thấy tiếc =(( nhớ hùi lớp 10 vừa thò mặt vào lớp 12D5 đã bị cô cho 1 bài không kịp vuốt mặt :-(

tlc

Member
còn chuyện gì hay về cái bà Tú kia ko? mọi người kể nốt đi, mà đấy là giáo viên dạy môn gì đấy?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000