Gôm xịt - Keo - sao lại không ?

để tỏ thái độ chống đối lại chính quyền học sinh chúng ta phải ... lập nhóm S-tyle =))=))=))hum bế giảng lên hát cho thầy cô sợ =))=))=))

úi mẹ ơi, không biết cô Tú dạy môn gì á, nếu là cô Tú nổi tiếng thì địhs thị là cô Tú dạy Toán rồi , hồi trước cô quý mến bạn Duy lớp tớ, đi học thêm mà cô đếm từng chiếc áo, từ trong ra ngoài ....lộ hết cả bí mật ! =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sao đang nói gôm với keo lại chuyển sang kể về cô Tú thế :D

Nói chung là dùng gôm với keo cũng được thôi, nhưng mà dùng vừa phải, không để lộ liễu quá thì thầy cô cũng có biết đâu...
Mà các cô đều có tuổi rồi, không dùng gôm thì làm sao tóc... bồng bềnh được thế... ;)

Mình thấy con trai cắt tóc ngắn (như kiểu đầu cua ý), rồi vuốt 1 chút keo ở mái trông hay phết :cool: (nhưng mà đừng biến đầu mình thành... lông nhím nhé).
Còn con trai tóc dài, mà vuốt keo ướt sũng thì... :-& :-S

trường cứ nói thế thôi chứ bọn nó vi phạm đồng phục đầy ra
có ai nói gì đâu
giám thị hành lang chỉ nhắc không bao giờ bắt ,có mỗi thầy Mèo với thầy Tuấn là thịt thui

live-or-die

Active Member
oài đến trương kỉ luật là 1 chuyện nhưn học là chính chứ.........làm sao mà đến trương thì bao quy đinh chỉ lo chấp hành ddugns đã đủ mệt rùi.........học hành rì nứ....................mà bi rè chỉ được mặc đúng quang đòng phục ko được mạc các loại quàn khác..............
còn với bà tú ..............bảo bà thử mạc đòng phục trương inh trong một tuần xem bà có dám ko..............

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
ark said:
Trường mình có thầy nào xịt keo hay đại loại như thế ko nhỉ :-?
Hì, em cứ thấy thầy nào tóc bồng là chắc chắn thầy đo xịt gôm. Chị đảm bảo với em điều đó :D .
Không tin, em cứ... sờ thử thì biết :> .

mu-fan

Member
unni_x said:
vi phạm mà vẫn trốn được mới hay :) đời học sinh khoái nhất mấy trò này :D
Đọc mãi mới thấy có một câu hay.Đúng là đời học sinh khoái nhất mấy cái trò vi phạm đồng phục với cả quay cóp nhưng mà thoát được.Cái cảm giác đấy nó hay hay thế nào ấy.

fruit NHO

Active Member
thoát đc thì thấy hay nhưng mà bị bắt thì...
mà rồi nhiều khi quay cũng nhục lắm chứ sung sướng gì...
bị bắt 1 lần---->giờ thì nhiều khi chả dám quay...vẫn hãi!!!!

mu-fan

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Mình thấy con trai cắt tóc ngắn (như kiểu đầu cua ý), rồi vuốt 1 chút keo ở mái trông hay phết :cool:
Hình như chị đang nói về em thì phải. :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000