Gôm xịt - Keo - sao lại không ?

đời học sinh vi phạm không bị bắt ai chả sướng =))=))
em toàn đi học muộn mà có bị giám thị bắt đâu :D nhưng mà laị bị ghi sổ đầu bài :-:)-(

mu-fan

Member
Dracula_in_cva said:
đời học sinh vi phạm không bị bắt ai chả sướng =))=))
em toàn đi học muộn mà có bị giám thị bắt đâu :D nhưng mà laị bị ghi sổ đầu bài :-:)-(
Chú mày ếch lắm.Đi học phải biết nịnh giáo viên,để giáo viên nhớ mặt mình, họ quý mình.Anh đây đi học nói chuyện trong giờ chẳng bao giờ bị ghi tên vào sổ ghi đầu bài cả mà giáo viên chỉ toàn ghi cái đứa ngồi bên cạnh anh mà thôi.Mà nếu có lỗi thì phải biết lựa lời mà xin lỗi.Cái đấy người ta gọi là nghệ thuật sống đấy.

unni_x

Active Member
cả năm học bị thày Mão ghi tên đúng 1 lần, danh sách vi phạm lại được chuyển đến tận tay mình cho mình toàn quyền xử lý =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
unni_x said:
cả năm học bị thày Mão ghi tên đúng 1 lần, danh sách vi phạm lại được chuyển đến tận tay mình cho mình toàn quyền xử lý =))
Hình như em post nhầm, bài này hợp với bên thầy Mão hơn :D
Đang nói về gôm với keo cơ mà... :cool:

Nói chung thì cũng tùy thôi... ai tóc dài thì nên dùng gôm xịt cho định hình tóc thôi... Ai tóc ngắn thì vuốt keo 1 chút cũng chẳng sao...

Còn nếu ai có tóc mềm thì chẳng cần làm gì mà tóc trông vẫn đẹp... :> :x

ngothutra

Member
Thế nào cũng được miễn là đẹp. Tuy nhiên đi học thì đừng có kiểu cách nổi bật quá, không phù hợp với nhà trường. Còn đi chơi thì thế nào chả được :D

imagineT_T

Member
a`, thế thì anh hất nước lã lên tóc, rồi mượn quả xe máy phóng như bay để gió thổi cho khô... Đảm bảo tóc cool cực, rất tự nhiên ( và hoang dã )
chú ý : tác giả không chịu trách nhiệm về mọi hậu quả có thể xảy ra =))

chẳng bù với tóc em, như rễ tre ấy, không vuốt gôm keo gì cũng dựng đứng cả lên =)). mà sao tunx thích cái kiểu tóc ngắn chổng ngược ra ngoài thế cơ chứ ( mà kiểu đấy thì cần có keo ) ôi , looks so cool!!! [-o<

Minh Vương

vichia said:
Tớ dùng wella ( của ĐỨc ý ), nhưng không thấy hiệu quả lắm. SAP hả?
em phải xem loại nào chứ , có loại mềm và cứng , kô biết em dùng loại nào mà kêu kô hiệu wả, chứ Wella thì khỏi nói rồi , dùng tốt lắm. hay em dùng Londa của Đức cũng tốt lắm nhưng mỗi tội hơi đắt ! hi

vichia

Active Member
wella design ! nó chỉ bóng + giữ được nếp trong có khoảng 1 tiếng ! Sau đó là nó lại hết bóng + trông xơ -> xấu ko chịu được.

Minh Vương

vichia said:
wella design ! nó chỉ bóng + giữ được nếp trong có khoảng 1 tiếng ! Sau đó là nó lại hết bóng + trông xơ -> xấu ko chịu được.
thế em phải dùng loại khác đi , tốt nhất khi mua nên hỏi người bán hàng là loại nào làm cho tóc cứng , ok man

kin_0027

Hồi mới vào trường em chưa wen mặc cái áo mà nóng không chịu được,còn cái waanf thì lùng phùng cứ như la chui vao f thùng bia ấy

ở fivi-mart cũng bán
hoặc ra các cửa hàng tạp hóa chỗ cắt của đội cấn với liêu giai
và đơn giản nhất là bất kỳ hàng cắt tóc gội đầu nào :D

Hâm mộ các bác quá,em đúng thật là nhà quê.Từ bé đến giờ em chẳng biết các lọ keo nó có những nhãn hiệu gì,hình thù nó ra sao cả.

Minh Vương said:
em phải xem loại nào chứ , có loại mềm và cứng , kô biết em dùng loại nào mà kêu kô hiệu wả, chứ Wella thì khỏi nói rồi , dùng tốt lắm. hay em dùng Londa của Đức cũng tốt lắm nhưng mỗi tội hơi đắt ! hi
Wella của Đức hở... ờ ờ, công nhận thấy nhan nhản ở siêu thị... mũi tội chưa mua bao giờ... Mua schwarzkopf ý (dịch ra là đầu đen đó=)) ) hớp với mái tóc đen của dân Châu Á... he he... mấy thằng Đức nói thế... k bít thật hay đùa... em nào mua dùng thử rùi bảo chị nhá... hình như ở VN cũng có:|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000