Giao lưu HAO & CVA online

doviet

Member
Napster said:
Làm thì cứ làm. Đừng hỏi ý kiến làm gì ;)
Để tới khi làm, đã không có ai tham gia lại còn bị chửi là "vô tổ chức, làm mà không nói trước" thì phiền lắm :)

Mọi người cứ góp lời vào nhé, phải có sự đồng ý ở cả 2 bên thì mới tổ chức giao lưu được, vui chơi vẫn trong khuôn khổ mà :)

Napster

Thành viên danh dự
"vô tổ chức, làm mà không nói trước" => thì thông báo trước 1 tuần. Chẳng ai nói năng được cái gì cả :)

doviet

Member
Báo trước 1 tuần để chuẩn bị cho cuối tuần, để tránh việc mọi người đi chơi cuối tuần rồi mệt mà không tham gia được.
Còn nếu không báo gì, tới lúc đó tự nhiên mở room, tinh thần rệu rã, liệu có tốt được không ?
Đây là giao lưu vui vẻ, không có sự ép buộc gì. Tớ hỏi là "có làm buổi giao lưu thứ 2 được không" chứ không nói là "chắc chắn làm, mọi người có tham gia được không". Mọi người hoàn toàn có thể trả lời là "không, nói muộn quá, không tham gia được", chứ đâu cần cố chạy theo tớ ?

Tóm lại, không có gì bắt buộc, nếu thấy không thoải mái thì không giao lưu nữa là được mà. Miễn đừng nói bằng cái giọng như buộc tội tớ :)

rikku

Active Member
hì, dĩ nhiên là sẽ hưởng ứng nhiệt tình chứ ^^ làm gì mà có vẻ nản vậy việt ^_^ ix ! ^_^ có thể đợt này sẽ ko được nhiều người tham gia như đợt trước nhưng chắc chắn sẽ có chất lượng tốt hơn ^_^ thành viên chủ lực vẫn sẽ không thiếu ai đâu. ^_^ CHuVanAn ủng hộ hết mình; thế còn bên HAO thế nào ?

fruit NHO

Active Member
chờ đến hơn 15; mà ko nghe đc bài bé tú ...chẹp ....
bi h mới bít có vụ nì .....
tiếc quá
tối thì em miss mất roài ....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui, ở Sapa nét vẫn "xịn lắm em ạ ;)
Vẫn có tai nghe + mic + webcam đàng hoàng ;) Lại có ở ngay ở phố chính nữa chứ :D Mỗi tội chị không biết gọi cái phố đấy là phố gì... :D
Nghĩa là đi xuống dốc thì xuống Cát Cát, còn lên dốc thì đi ra chợ + mấy bản khác...
Còn vài hàng net khác nữa nhưng chị không biết, chị chưa thuộc Sapa lắm :D

Lão smooth kia, lần trước lão ko bảo tôi với làm tôi nhỡ mất một lần rồi. Bây giờ máy nhà tôi hỏng rồi, biết làm thế nào đây? :-( Bắt đền

doviet

Member
Thiếu nữ trầm trọng, đề nghị các bạn hô hào thêm các bạn nữ, bạn Tú Anh phải tìm cách sửa máy :D

doviet

Member
Thế thì chỉ gọi là "tham dự" thôi :D thì cũng được, em add nick hao_onlinels nhé! (nhớ ghi là học sinh CVA)

doviet

Member
Tham gia thì cũng add nick hao_onlinels (nhớ ghi chú là học sinh CVA), tới hôm đó sẽ được mời vào.
Có thể hát không nhạc mà, đâu cứ phải có nhạc :)

doviet

Member
Do thái độ của nhiều HAOers không tốt, làm loãng không khí các buổi giao lưu và thể hiện sự thiếu tôn trọng các bạn không phải thành viên HAO, tớ và Loan quyết định không tổ chức HAOshow nữa.
Cảm ơn mọi người vì đã tham gia và thể hiện thiện chí với HAO :)

rikku

Active Member
Hì. Vậy là không được thành công cho lắm, .. hy vọng chúng ta sẽ vẫn có buổi giao lưu thứ 3, . . xin lỗi vì lần vừa rồi tớ ko thể tham gia tới phút chót.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000