Giao lưu HAO & CVA online

doviet

Member
Tình cờ thấy Phong là mod box Âm nhạc. Giờ bọn mình là thành viên cả 2 bên, hay là hợp tác tổ chức 1 buổi live voice conference cho vui nhỉ ? Tôi định làm cái HAOshow 2, nhưng nếu CVA đồng ý thì sẽ replace cái đó, làm 1 buổi giao lưu ca hát online cho thành viên 2 bên :)

Cho ý kiến cái nhé ;)

smooth

Member
oh, có vẻ hay đấy, làm trực tiếp online luôn hả ?? các bác cứ bàn bạc tiếp đi, tôi lôi kéo thêm 1 số thằng.

doviet

Member
Về cách thức thì đơn giản là kéo nhau vào 1 conference trên YM rồi giao lưu với nhau thôi.
Về việc chuẩn bị, tớ cần có:
- Sự đồng ý của mod box Âm nhạc (bạn Phong chắc ủng hộ chứ nhỉ ?).
- Sự đồng ý của admin forum CVA (chị Hà với ông Lam chắc không khó tính).
- Thành viên CVA.
- Thành viên HAO.

Giờ để cho các nhân vật của forum CVA vào cho biết ý kiến đã, còn bên HAO thì tớ lo được :) Chưa có sự đồng ý của mọi người trong danh sách trên, chưa bàn tới việc chuẩn bị cho việc tổ chức chương trình và nội dung cụ thể.

Bye bye ;)

Ờ thì nghe cũng thú vị nhưng nói đến âm nhạc thì rộng lắm. Theo ngu kiến của tớ có nên gói gọn lại không ? Rơi vào cảnh trống đánh xuổi kèn thổi ngược thì dở :)

doviet

Member
Ok cảm ơn Phong, thế bây giờ có cần chờ các admins forum CVA đồng ý không ?
Về phía HAO thì tôi tự tổ chức mà không thông qua Hội đồng quản trị hay Ban hoạt động, cứ thế mà tổ chức thôi, miễn sao mình phải làm tử tế, tạo quan hệ tốt đẹp cho 2 bên ;)

smooth

Member
he, nghe thử cái liveshow conference đấy rồi, hay ghê anh Việt ạ. em nghĩ cái này do các thành viên làm với nhau, ko nhất thiết phải thông qua admin đâu :). xúc tiến càng nhanh càng tốt nha :D

doviet

Member
Cảm ơn các bạn nhiệt tình ủng hộ, để tớ chạy qua báo cho dân HAO.
Các bạn cho ý kiến về thời gian luôn đi, đặt ra khoảng 2 hoặc 3 khả năng nhé :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em Việt có ý kiến hay đấy ;)

Chị cũng đã từng dự mấy cái conference cua HAOers, thấy mọi người đàn hát, nói chuyện rất là vui. Lần nào cũng cười chảy nước mắt, vì mọi người hát vừa hay vừa hóm hỉnh... :d: :x

Và tiện 1 cái là ở đâu cũng tham gia được, chỉ cần online là xong :D
Chị là chị ủng hộ nhiệt tình!! :D

doviet

Member
Chẹp, lẽ ra em muốn ép chị Hà hát ít nhất 1 bài trẻ con :>> :D nhưng mà nghĩ lại buổi hôm trước chị từ chối mãi, thấy thương quá nên thôi, tha cho admin nhá :p

Thế mọi người có lên được lúc 8h tối thứ 7 tuần sau, tức 13/08/2005 không ?? Ai đồng ý thì ghi tên ở đây nhé! ngoài ra nếu được thì mọi người add nick hao_onlinels nhé, khi add thì nhớ ghi chú là dân CVA :)

Thanks chị Hà phát nữa :d:

doviet

Member
Mọi người ơi, có thể làm sớm hơn trong ngày không nhỉ ? làm buổi tối có nhiều người không dự đươc :|

doviet

Member
Oài, nhưng nhiều người không được online đêm, với cả tối muộn thì mệt hết cả rồi, không có sức gào thét :D
Hay là làm vào 1 buổi chiều nào đó ?

doviet

Member
HAOshow mới có 1 lần, mà làm từ tối tới đêm thứ 7. Nhưng mà hôm ấy hứng chí lên, mà tinh thần là ai tham gia được thì tham gia, không thì thôi. Còn lần này thì muốn có nhiều thành viên cả 2 bên thì mới vui :) Cho nên tổ chức sớm hơn có lẽ tốt hơn :-"

doviet

Member
Thì đang hỏi mọi người mà! cho 1 khoảng thời gian cụ thể đi, tầm buổi chiều, rồi tớ mới sang HAO hỏi tiếp được, xong lựa lựa mà ghép giờ 2 bên vào :| Tớ thì online cả ngày mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000