Giao lưu HAO & CVA online

doviet

Member
Cảm ơn mọi người vì đã nhiệt tình ủng hộ buổi giao lưu. Liveshow sẽ được đưa lên web sớm nhất có thể. Với độ dài hơn 5 tiếng đồng hồ của conference, tớ không hứa trước được là bao giờ sẽ cho mọi người nghe được, nhưng mà chỉ vài ngày thôi :)

Cảm ơn mọi người một lần nữa :)

Deathknight

Active Member
hix
em chỉ nghe được lúc đầu
loa phò, mic lởm
đến 9h30 thì bỏ cuộc
cả buổi nghe rõ mỗi 3 bài Mắt Đen , BTTTN và When the Children Cry ...
với biên độ 10 phút out 1 lần để nhờ người kéo lại :(

Buổi giao lưu thành công đấy chứ :) Hy vọng bọn mình sẽ sớm tổ chức được buổi khác. Em thấy ấn tượng nhất với tiết mục của anh Phong :).

smooth

Member
giao lưu vui vãi ra :D ko ngờ cva nhà mình hôm qua cũng đông, vui như thế. chỉ tiếc cái là phần giao lưu hơi ít nên chưa biết thêm được nhiều bạn :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Giọng em Loan thì đến con gái còn phải mê nữa là con trai ;)
Kể ra buổi giao lưu kéo dài từ 8h tối đến 2h30 đêm thì cũng "khiếp" phết nhỉ ;)

doviet

Member
Oạch! giờ mới để ý... đồng chí "nghiệm cuối cùng" :|

Ừm ừm, sẽ cố gắng tổ chức buổi 2, nhưng mà phải làm 1 buổi test đã, chứ hôm qua chất voice lượng không tốt lắm (có chuẩn bị tinh thần trước, thế mà lại kém hơn HAOshow 1 - không chuẩn bị tí nào :().

BlackDragon

Active Member
Lần đầu tiên tham gia 1 cái confer kiểu thế này. Công nhận là rất vui :p Tiếc là chất lượng âm thanh ko tốt lắm, mic của mình cũng đểu :D Lần sau nên có thêm giao lưu nhiều 1 tí, hôm qua cuối cùng cũng chỉ biết thêm được vài người :p

avirax

Member
Smooth wazzup rất mấu, tớ thì mê giọng MC nên đong rất mấu, nhìn chung vừa mấu vừa vui, vui quá làm hôm nay tớ bị anh em trong đội phàn nàn vì sức khỏe yếu, xuống phong độ.

doviet

Member
Đúng là chất lượng âm thanh không tốt thật. Hic!
Nhưng mà khi tham gia 1 voice conference thì phải chuẩn bị tinh thần là tiếng không thể tốt bằng nghe trực tiếp rồi. Nói chung chỉ cho vui là chính mà :)

Ồi... không biết bao giờ mới làm xong....

smooth

Member
chất lượng âm thanh còn phụ thuộc chất lượng mạng nữa mà. Anh Đỗ Việt xem có cách nào làm chất lượng âm thanh tốt hơn lên thì post đi :). ví dụ như míc cắm thế nào, dùng hay headphones thì nghe hay hơn, lúc đang tham gia conference thì phải thế nào, tắt tiếng các ct khác thế nào, khi hát hoặc oánh guitar thì khoảng cách giữa mồm và mic bao nhiêu là hợp lý,mic nên để vào chỗ nào của guitar thì thu tốt nhất......hy vọng lần sau sẽ vui hơn, chất lượng âm thanh tốt hơn :D. à, với cả anh cho thêm phần đăng ký trước tiết mục sẽ tham gia, chủ động hơn chứ để lúc lên đấy sợ mọi người ngại ko tham gia :)

doviet

Member
Sẽ có một buổi conference để test trước khi mở liveshow giao lưu kì 2 nhá, để đảm bảo chắc chắn cho chất lượng âm thanh :)

doviet

Member
Cho hỏi bạn Livelyshit tên gì nhờ ? :D

Còn bài hát tiếng Trung của bạn Quang Tú tớ cũng không biết tên.

Ai biết thì trả lời sớm nhé ;) Sắp xong rồi :|

doviet

Member
Phong ơi, cái bài mà lời là "có một ngày khắc tên mọi ngày..." gì đó, tên là gì ??

Cần tên bài tiếng Trung của Quang Tú và bài "ngày hôm qua xa xôi..." của Phương Tú nữa!

Mọi người tìm gặp rồi hỏi gấp hộ cái nhá! không có mấy cái tên bài hát --> không hoàn hảo --> tớ chưa đưa link cho xem đâu :D (tớ khoái nó hoàn thành toàn bộ cơ!)

mattucach

Member
bai` tiếng TRUNG là bài trogn phim THỜI NIÊN THIẾU CỦA BAO THANH THIÊN
của NA ANH
nhưng ko biết tên tiếng trung
anh cứ viết là soundtrach cũng đc :D

doviet

Member
Xời, thì tớ cũng biết là soundtrack của phim ấy. Nhưng vì khi làm file nhạc, tớ ghi description luôn, nên không muốn mỗi lần lại phải sửa, thôi cứ biết đúng tên tớ mới làm rồi upload lên :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000