Giao lưu HAO & CVA online

doviet

Member
Ừm, nghe cái tên của em Tuấn, trong đầu anh hiện lên hình ảnh 1 boy đầu đinh với nụ cười tít mắt, có phải em không nhỉ ?? :>>
Vì kì này giao lưu nhiều với dân yêu ca hát trên mạng, nên muốn tổ chức cái gì đó cho vui, tiện thể kết nối quan hệ CVA & HAO luôn ;)

Phong ơi, đã bảo là buổi chiều cơ mà ?? mod cứ giơ giờ tối ra thế à ? :(

smooth

Member
em thấy buổi chiều ko tiện lắm bác Việt ạ, để buổi tối đi. buổi chiều còn nhiều người bận việc này việc nọ, chỉ có buổi tối là về nhà ol được thôi. tầm 8,9h bắt đầu là hay nhất.

BlackDragon

Active Member
To Việt : Buổi chiều chỉ 40 % là tôi online được thôi :) Nhưng ko sao, ông cứ theo số đông mà tiến hành. Tôi tham gia chắc làm khán giả thôi chứ có biết hát hò gì đâu :D

doviet

Member
Oái, thế là phải tổ chức buổi tối á ? eo, đúng là làm 2 bên mệt thật đấy, khó thế chứ :|
Mọi người cứ tiếp tục cho ý kiến về giờ giấc nhé, tớ chưa quyết định chính thức đâu!

doviet

Member
Quyết định cuối là tổ chức vào 8h tối thứ 7, mọi người đăng kí đi nhé :) Tớ không thể thay đổi giờ nữa, vì phải thống nhất cùng lúc ở 2 forums là rất khó.

Mọi người đăng kí để tớ ghi tên lại, ai add nick hao_onlinels thì ghi rõ là dân CVA nhé, bọn tớ thấy online thì sẽ rủ vào room :)

akay

Ừm, nghe cái tên của em Tuấn, trong đầu anh hiện lên hình ảnh 1 boy đầu đinh với nụ cười tít mắt, có phải em không nhỉ ??

Vì kì này giao lưu nhiều với dân yêu ca hát trên mạng, nên muốn tổ chức cái gì đó cho vui, tiện thể kết nối quan hệ CVA & HAO luôn
Anh nhơ giỏi phết ha, nhueng đầu em đâu có đinh
Tổ chức đi anh à
Em thấy nhủ thế rất tốt:D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, chị thấy 8h tối thứ 7 là ổn đấy, lúc đấy thì không vào bữa tối của gia đình, lại không quá muộn với các em, chị lại đi làm về rồi, ăn xong cơm trưa rồi :D
Còn ai ngồi thêm được lâu hơn thì cứ tự nhiên thôi...

Thế nêu muốn đăng ký thì đăng ký ở đâu đấy Mod ơi.. ;)

Nếu gặp được, hôm đấy chị sẽ gọi thêm Vũ Hà với Hiếu vào, chắc là sẽ vui lắm :D

p3yeu

Member
:D nhưng nhà em ko có voice mới đau chứ :( mà co' thì voice conference đụng vào phát máy đơ luôn
:D thôi em vào làm khán giả vậy :D :D ai quen invite em mới nhá :D :D

rikku

Active Member
hix, Voice Conference nhìn chung chất lượng ko thể bằng thu thanh được; có thể sử dụng nhạc phẩm / ca khúc của mình được thu âm để tham gia Voice Conf ko ?

smooth

Member
add nick haoonline mãi mà chưa thấy gì ??
sử dụng nhạc phẩm của mình là sao Tú ?? bật lên rồi dí mic vào à ?

doviet

Member
Ờ ờ.. rồi, add lại bạn Đức rồi nhé :D quên không check ý mà :-"

@ bạn rikku: bạn nghe thử voice conference bọn tớ làm vui, xem chất lượng có tồi quá không nhé: http://matdemangel.free.fr/HAOshow.php
Nói chung tất nhiên là qua YM thì không thể nào hay bằng nhạc thường rồi, nhưng mà để vui thì thế là rất OK :D

Mọi người đăng kí tên hẳn hoi để tớ lên danh sách nào. Và ai chưa add hao_onlinels thì add đi nhé, tớ gọi vào dễ hơn ;)

Hí hí, admin hôm ấy không được trốn :-"

doviet

Member
Mọi người tối nay nhớ lên đông đủ nhé :D

Ai chưa add thì add nick hao_onlinels, ghi chú là thành viên CVA ;)

Mong buổi giao lưu sẽ vui vẻ và thành công tốt đẹp :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000