fruit NHO - day by day

Chim Sẻ

Member
Dạo này chuyện gia đình cộng thêm áp lực công việc khiến anh mệt mỏi vô cùng. Nhiều lúc anh muốn buông xuôi tất cả, nhưng rồi anh lại nghĩ đến em, nghĩ đến tương lai của chúng mình. Anh cảm thấy cô đơn lắm, lúc đó chỉ muốn nói chuyện với em, tâm sự với em và được ôm em vào lòng.
Đêm nào anh cũng lượn phố Bà Triệu, con phố thân quen và nhiều kỷ niệm của chúng mình. Ai đi cũng có đôi có cặp còn anh thì lẻ loi một mình .... càng nhớ em nhiều hơn ... chúng nó đi đôi, chúng nó quẩy, đập lửa, nghển... toàn những trò trẻ con... anh muốn vượt lên cướp cờ bọn chúng... khá đơn giản.. nhưng để làm gì... để làm gì đây khi không còn có em ngồi sau động viên, khích lệ anh... không còn cảm nhận được vòng tay dịu dàng của em.... Không có em, anh cảm thấy mình như vô nghĩa....

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
Khiếp sợ, nghe cái chức danh người tình đồng giới của anh iu rợn hết cả người, em ko chiu đâu =((
Mà 3 người tình đều học lớp F nhé, mà lại còn ngồi cạnh nhau cả 3, em ngồi cạnh mèo, mèo ngồi trên Ptu, thảo nào anh iu hay vào ktra lớp em thế, vào chỉ cần để mắt vào 1 chỗ là nhìn thấy cả 3 em iu, sợ thật =)) :p
mèo, pitu, rikku phải tranh nhau chức danh người un iu :) thì trong khi đó, một mình em iu được chức danh người tình :> với lại cái gì ăn vụng nó mới ngon em iu à :cool:
Mỗi lần anh iu đi kt là đi kt tất cả các lớp mà, mỗi lớp mí em người iu cơ :d: , riêng gì lớp F đâu =))

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
nó thì kinh roài....khỏi nói !!!!!
thương thay cho những đứa đang iu....
thương thay cho những đứa đang iu ... là sao :-S chị Oanh nói xấu gì em thế :(

fruit NHO

Active Member
thương là thương ng khác cơ
mà yêu đương mệt bỏ xừ
chả thương thì sao
vui đc 1 tý lại đau khổ
mới nghe 1 bài của Hồ Quỳnh Hương :"tình yêu là gì..mà giận hờn buồn ko duyên cớ......yêu anh mà sao cứ tránh..ko vì lẽ gì..mà sao giận ờn...
nghĩ về anh..vui 1 chút thôi..buồn sao thật nhiều..khi ko gặp anh.."
đúng quá còn j`?

unni_x

Active Member
ý Oanh là thương mèo à :D uh thì có ai bảo iu là sướng đâu, thế nên cứ bạn bè như un với mèo là tốt nhất :p:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000