fruit NHO - day by day

thôi, nhận đi cho anh ý vui lòng =))
anh ơi, anh viết chuyện về bé Nho, nhớ cho thêm chi tiết " kéo co hằn tay vết dây thừng "+ gòa thét cổ vũ nhé anh , kịch tính wa cơ

fruit NHO

Active Member
tao có kéo đâu cơ chứ
chỉ cổ vũ thôi !!!!!!!!!!
mày ko fải......thế đâu thu ạ
ghen tỵ hả?
lớp mày thì cổ vũ ai chứ?

estrella

Active Member
thôi Minh ạ, thích được như thế thì cứ nhận đi làm gì phải chối, mà thôi em ạ, chỗ con người ta tỏ tình với nhau chị em mình xen vào làm gì vô duyên

Chim Sẻ

Member
Em à...
Mấy hôm nay anh nhớ em quá ... Anh gọi điện cho em mấy lần mà mẹ mình nói em đi học chưa về, thương em quá cơ.
Chủ Nhật này chúng mình đi xem nhẫn nhé, với lại cho em đi chọn áo cưới luôn. Em thích kiểu nào mẫu nào anh cũng chiều e.
Yêu Em Nhiều

estrella

Active Member
vậy tao là mẹ đỡ đầu ha, oai vậy là mình được làm mẹ đỡ đầu của 2 đứa trẻ rùi hạnh phúc wá =))

NQD

Member
Chị ơi, sao nhanh thế ạ. Chẳng mấy chốc mà em được lên chức cậu. Mà chị ơi, sao anh Chim Nhỏ chẳng thấy nịnh em gì cả? Người ta vẫn nói muốn được cô chị phải mị cô em cơ mà. Mà sao họ hàng nhà mình đông thế nhỉ?

unni_x

Active Member
vì em là em chị Nho, vì thế chị Nho có thể kết nạp thêm 1 số người có quan hệ tình cảm với em :>> như em iu dưa gang Quỳnh F :) , chồng iu Rikku, vợ chim chíp tức Pitu F :p và ....mèo ^^ được ko :D Tất cả cho vào mục " Những người tình của Un" =))

unni_x said:
vì em là em chị Nho, vì thế chị Nho có thể kết nạp thêm 1 số người có quan hệ tình cảm với em :>> như em iu dưa gang Quỳnh F :) , chồng iu Rikku, vợ chim chíp tức Pitu F :p và ....mèo ^^ được ko :D Tất cả cho vào mục " Những người tình của Un" =))
=)) =)) =)) =)) =)) =)) :)
Sao những người tình của anh iu toàn lớp F thế, trong 4 người đã có 3 người ở lớp F rùi ;-) :>>

chocomog_257

Moderator
estrella said:
thôi Minh ạ, thích được như thế thì cứ nhận đi làm gì phải chối, mà thôi em ạ, chỗ con người ta tỏ tình với nhau chị em mình xen vào làm gì vô duyên
Anh chim nhỏ tỏ tình chị NHO thật á =)) Hay đây là chỗ mấy chị tỏ tình với nhau??? =)) :q:

fruit NHO

Active Member
vì em là em chị Nho, vì thế chị Nho có thể kết nạp thêm 1 số người có quan hệ tình cảm với em như em iu dưa gang Quỳnh F , chồng iu Rikku, vợ chim chíp tức Pitu F và ....mèo ^^ được ko Tất cả cho vào mục " Những người tình của Un"
chồng em thì gọi là em rể
thế mèo gọi là gì?
vợ em thì gọi là em dâu
thế em iu dưa gang gọi là gì? :-/

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
=)) =)) =)) =)) =)) =)) :)
Sao những người tình của anh iu toàn lớp F thế, trong 4 người đã có 3 người ở lớp F rùi ;-) :>>
tại lớp F trai gái gì đều xinh tươi cả :>> làm người mê cái đẹp như un làm sao có thể bỏ qua được :)
to chị Oanh : em iu dưa gang có thể phong chức người tình đồng giới =)) còn mèo thì là chỉ là mèo thui, phong chức danh gì cũng ko phù hợp :p ;-)

unni_x said:
tại lớp F trai gái gì đều xinh tươi cả :>> làm người mê cái đẹp như un làm sao có thể bỏ qua được :)
to chị Oanh : em iu dưa gang có thể phong chức người tình đồng giới =)) còn mèo thì là chỉ là mèo thui, phong chức danh gì cũng ko phù hợp :p ;-)
Khiếp sợ, nghe cái chức danh người tình đồng giới của anh iu rợn hết cả người, em ko chiu đâu =((
Mà 3 người tình đều học lớp F nhé, mà lại còn ngồi cạnh nhau cả 3, em ngồi cạnh mèo, mèo ngồi trên Ptu, thảo nào anh iu hay vào ktra lớp em thế, vào chỉ cần để mắt vào 1 chỗ là nhìn thấy cả 3 em iu, sợ thật =)) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000