forum CVA và những cái.....NHẤT

Mod co' avt hien tai....hoanh` trang' nhat....anh So*`-mut':)):)):))...choi`....nhin` den' la` ngau`:))
A`...topic ca^u bai` tra' hinh` (ack, tu` ngu~ tho^ thien? vat. va~:)))...topic...ne`=))...dua` thoai...topic nay` hay day' chu':)

chocomog_257

Moderator
Các mem thì có một số kỉ lục gia vô tiền khoáng hậu như Un này (số bài viết được, chắc Un có nghỉ viết 1 năm nữa cũng không có ai vượt qua nổi ) Boy_co_don này (số bài trung bình post một ngày), thằng bạn mình cleopark - Lư Nhật Linh - Lê Cẩm Tú (số bài nhảm nhí đã post )
chắc sang năm lớp 12 em vượt chị Un, nếu tốc độ post cứ đều đều 8 bài/ngày thế này :))

chocomog_257

Moderator
Deathknight said:
Topic có mức độ tăng trưởng nhanh nhất : Thô Bỉ&Cười :))
phải là topic bị ủ lâu nhất box Chuyện trò mới đúng :)) vì lock rồi còn đâu :D
mod có số ava mèo nhiều nhất: chị Un! :D
kẻ thảm sát (del hàng loạt) kinh khủng nhất: anh Lam!!! chỉ vì lỗi database mà >2000 bài của topic lớp em đã bị quét sạch hồi tháng 9 năm ngoái =((
ah đấy đấy, thêm danh hiệu nữa dành cho D3 khóa 0407 - Lớp pót nhiều bài nhất 4r & có nhiều mem tích cực trên 4rum nhất B-)

ark

Active Member
Nick "D2" nhất : smooth =))

Topic D3 bị mất hơn 4k bài chứ nhỉ :))

CVA là forum khó đăng ký nhất, bao nhiêu anh chị mình quen ko vào forum vì ko đăng ký được

chocomog_257

Moderator
ark said:
Nick "D2" nhất : smooth =))

Topic D3 bị mất hơn 4k bài chứ nhỉ :))

CVA là forum khó đăng ký nhất, bao nhiêu anh chị mình quen ko vào forum vì ko đăng ký được
đúng đúng, khoảng 3.5k bài gì đó :(( thành ra topic D3 0407 một thời từng là topic hoành tráng nhất 4r :(
người đổi ava thường xuyên nhất là ai nhỉ? ko biết :D
nhưng người đổi title + chữ ký nhiều nhất chắc chắn là mình gòi :D

fruit NHO

Active Member
nhìu nhất từ trc thì chịu
sơ sơ tháng này mình thay tầm chục cái ava
cái sống ngắn nhất là .......5h < ko kể thay ---> ko ưng , đổi lun >

chocomog_257

Moderator
Ice_Fire said:
Chắc mình là mem bị del bài nhiều nhất :( Ngày hôm trước 55x bài , ngày hôm sau 48x bài :))
em mới là người mất bài nhiều nhất :(( sau vụ database kia thế là 800 bài mình khổ công spam lên topic lớp đã ko sôi mà bốc hơi (đấy gọi là thăng hoa) =(( :((
@ các pác d2: bi h em đổi nick thành So.Hard! thì sao nhỉ >:)

Grenouille_vert

Moderator
nick hay nhất: Phạm Đình Minh - chó có mông =))
mem bị mình del bài nhiều nhất : Trước là em estrella, giờ có em của em ý là nhìn-gì-mà-nhìn :D

unni_x

Active Member
chocomog_257 said:
chắc sang năm lớp 12 em vượt chị Un, nếu tốc độ post cứ đều đều 8 bài/ngày thế này :))
uh, đợi thằng em :))

Thương hiệu đc mọi người nhắc tới với ý nghĩa xấu xa nhất: D2
Lớp hay bị dọa san bằng nhất : D2 =)) =))

Deathknight

Active Member
Thương hiệu đc mọi người nhắc tới với ý nghĩa xấu xa nhất: D2
vậy ai đứng đầu cái thương hiệu ấy nhỉ? chắc kho phải tao :)
Lớp hay bị dọa san bằng nhất : D2
cụ CVA hiển linh,cảnh cáo 1 lần bằng trần sập, nhưng anh em D2 quyết ko lùi bước :))

unni_x

Active Member
người có ava hình "dĩa bay" độc đáo nhất : Thiện :D theo tin mật thì đấy là " dĩa bay" của chính chủ nhân ;-)

fruit NHO

Active Member
@ UN : chị sợ là ko phải chờ
4r mình có em Ánh mà ... :p

@ bạn Vũ d2 : cái ava này tập thể d2 ? tớ nhìn thấy nhìu roài ... :D

chocomog_257

Moderator
Grenouille_vert said:
nick hay nhất: Phạm Đình Minh - chó có mông =))
mem bị mình del bài nhiều nhất : Trước là em estrella, giờ có em của em ý là nhìn-gì-mà-nhìn :D
hehe, nick hay nhất ko phải là em mà là nick của bạn Bùi Trang - Trang Xilanh <gạch dưới> 89 >:)
@ chị NHO:đúng đúng, tốc độ câu khủng nhất hiện giờ là em ÁNH!!! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000