forum CVA và những cái.....NHẤT

chocomog_257

Moderator
Em thấy có vẻ cái topic Giao lưu ở Huế bà con vào nhìu lắm, muốn vote cho nó, nhưng dù sao em vẫn ủng hộ D3 nhà mình hơn :D Thế nên em vẫn đem topic D3 ra làm ứng cử nặng ký nhất <:p À còn cả mục Tuyển Mod nữa, nếu chị Hà còn tiếp tục tuyển mod thì topic này sẽ còn đông dzui đấy :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Minh said:
Chị ơi, đúng chị ác min thật đấy, ác min đến mức em cũng học theo cách del bài của chị roài :D Hồi đầu làm mod bị mấy đứa trong box la oai oái, bây h thì lại ổn... Và cũng được kỷ lục post bài khủng long nhất khóa 0407 ;) Còn phải nói đến 1 cái nhất nữa, topic bị del kỷ lục về độ dài là Hot boys - Hot girls 0407, bị xóa làm em mất thẳng cánh gần 40 bài :-(
Xóa 40 bài ăn thua gì em ;) Chị tưởng phái 400 bài ý chứ ;) :)
Mà box của em tình trạng viết 4-5 bài liền nhau diễn ra nhiều lắm, em nhớ nhắc nhở các bạn nhé.
Còn topic D3 của em là topic có 2 kỷ lục thật: hơn 11 nghìn lượt truy cập và gần 1500 bài post :)

Và chị quên, em cũng là 1 trong những Mod tích cực đấy!! ;)

@ em Oanh:
:>> :) :x

chocomog_257

Moderator
Đâu, ý em bảo là xóa mất topic đấy làm em bị mất 40 bài, còn tổng cộng topic đấy phải dài tới 400 bài như chị nói đấy :(
Hix, làm mod ở đấy cũng phát mệt lên, em cố xóa gì thì xóa, chúng nó spam nhiều quá em sợ del nhiều thì lại mang tiếng mod lạm dụng quyền hành :)

Chăm đọc bài từ đầu trang nhất: iem:">:">:">...
Chòi...topic này toàn là 0306 trở lên thoai ha:):):):)...vào post bài chỉ sợ bị coi là lanh chanh ko bít rì:(:)...mờ đúng là ko bít ai vào mới ai hết:)
Iu topic Dân nhập cư D4 nhứt :x:x:x...kỉ lục bên 0508 lun:):):):):)

chocomog_257

Moderator
nhiều super spammer nhất: box 0407 & 0508, chưa biết bên nào > bên nào <:p
mem post nhiều nhất 0407 (tính đến thời điểm hiện tại): tui đấy :D
mod del bài khỏe nhất: Grenouille_vert, ai del nhiều nhất thì em chưa dám nói :D tại em cũng del nhiều muh :D

Thui...cái gì nhất mà fải ganh đua giữa 0407 mới 0508 em nhường cho 0407 hết ạ...bên 0407:
1. Spam nhìu nhứt.
2. Mod....dễ tính nhất (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng:>:> )
3. Cái gì cũng nhất:)):))

Grenouille_vert

Moderator
chocomog_257 said:
mod del bài khỏe nhất: Grenouille_vert, ai del nhiều nhất thì em chưa dám nói :D tại em cũng del nhiều muh :D
del khỏe nhất và del nhiều nhất thì khác gì nhau hả Minh :D GV xin tự nhận chức mod post bài ít nhất nữa, tham gia bao lâu rồi mà còn chưa ngoi lên nổi 300 bài, ngượng quá :D

chocomog_257

Moderator
Grenouille_vert said:
del khỏe nhất và del nhiều nhất thì khác gì nhau hả Minh :D GV xin tự nhận chức mod post bài ít nhất nữa, tham gia bao lâu rồi mà còn chưa ngoi lên nổi 300 bài, ngượng quá :D
del khỏe theo ý em nghĩa là cứ del tằng tằng 1 ngày vài bài, thậm chí còn đến mấy chục bài :D ở đây có nghĩa là nhịp độ del của anh rất đều, còn em thích lúc nào thì xóa bài - có hôm còn ko đụng gì tới cái nút xóa cơ :D nói đúng hơn là ghép, vì em chủ yếu chỉ ghép bài để ko làm mất mĩ quan topic >> em là mod ghép nhiều bài nhất :D
@ em Hoa: có gì mà dễ tính về nghĩa bóng hả em ^^

Grenouille_vert

Moderator
Em cứ thử làm mod ở mấy box của anh xem có cần phải khỏe không :D Anh giờ cũng ít xóa rồi, cần gì thì anh ném luôn xuống kho để Lam del một thể cho tiện :D Cũng chỉ vì thế mà bao lần bị các mem phàn nàn tứ tung cả, gây thù chuốc oán [-(
Các mem thì có một số kỉ lục gia vô tiền khoáng hậu như Un này (số bài viết được, chắc Un có nghỉ viết 1 năm nữa cũng không có ai vượt qua nổi :() Boy_co_don này (số bài trung bình post một ngày), thằng bạn mình cleopark - Lư Nhật Linh - Lê Cẩm Tú (số bài nhảm nhí đã post :D)

unni_x

Active Member
Anh Vũ có cái avatar mới phác họa chân dung mình rõ nét quá, nên nói cái gì cũng đúng thì phải =)) =)) yeah, nhìu bài nhất 4r :))

del khỏe theo ý em nghĩa là cứ del tằng tằng 1 ngày vài bài, thậm chí còn đến mấy chục bài :D ở đây có nghĩa là nhịp độ del của anh rất đều, còn em thích lúc nào thì xóa bài - có hôm còn ko đụng gì tới cái nút xóa cơ :D nói đúng hơn là ghép, vì em chủ yếu chỉ ghép bài để ko làm mất mĩ quan topic >> em là mod ghép nhiều bài nhất :D
@ em Hoa: có gì mà dễ tính về nghĩa bóng hả em ^^
Uay`...noi' nhu anh thi`...em del khoe? nhat' ne`:(:):">....len la`m mod chua dc 1 tuan` mo` trung binh` 1 ngay` em del...um`...10 bai` la` it:)):))...hichichic...sap' toi' ma` theng` vb dong` i' lay' lai. topic Tuyen? thi` co' khi fai? del tinh' theo trang mat':(:)))
Ma` em noi' de~ tinh' la`...de~ ca? ve` tinh' tinh` lan~....de~ tinh' trong viec...quan? li':)...(chac la` thia' vi` em thay ben i...hoanh` trang' lam':)

smooth

Member
lạc đề 1 tí :D @ HOA: làm mod 0508 mệt ghê nhỉ :)) anh làm mod 0205 1 năm mà del chưa = số bài del của 0508 trong 1 tuần :)) đa số bài nào cũng thấy...bỏ thì thương mà vương thì tội =))
À quên, còn 0407 thì lâu lắm rồi ko vào nữa vì vô topic nào cũng ko hiểu các em đang nói gì :)) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000