forum CVA và những cái.....NHẤT

chipcom

Member
Đâu! Chị có dám lang thang chọc ngoáy sang tận A3 đâu! Được mời sang hẳn hoi đấy nhé!
Mà ở bên đấy có dám "manh động" gì đâu! Post bài hơi bị đàng hoàng tử tế đó! :D

unni_x

Active Member
Câu bài kinh nhất : chipcom` =)) ( cấm cãi)
Mừ bà này cũng kinh thật, mới hùi giữa tháng 7, bà ý khoe post được 300 bài, UnNi đã thấy kinh khủng roai`, mừ đến ngày hum nay tức 27/7 đã lên đến trên 600 bài =)) Dã man

chipcom

Member
Không! chip có câu bài đâu, oan quá. Chip đâu có dám cướp mất ngôi vị trùm câu bài của bạn whocares đâu.
oan thế! Post bài đàng hoàng tử tế như thế này mà ... hic hic ... <mọi người thông cảm cái mặt khóc không hiển thị được> Dạo này post bài nào cũng từ 3 dòng trở lên còn gì nữa.

unni_x

Active Member
chipcom said:
Không! chip có câu bài đâu, oan quá. Chip đâu có dám cướp mất ngôi vị trùm câu bài của bạn whocares đâu.
oan thế! Post bài đàng hoàng tử tế như thế này mà ... hic hic ... <mọi người thông cảm cái mặt khóc không hiển thị được> Dạo này post bài nào cũng từ 3 dòng trở lên còn gì nữa.
Dạo này thui =)) lên được gần 600 rùi chị Còm mới chịu post nghiêm chỉnh =))

Ma xinh

:>> tớ thấy mấy ấy trong cva.org này toàn viết được tí bài đúng với chủ đề là quay ra chat chit câu bài luôn ...........chán........... :( ..........

smooth

Member
Còm nhất được ko ạ?? Chưa biết em ở ngoài trông như thế nào, nhưng người ta thưởng thấy đã là người mẫu thì toàn còm nhom hết, đã thế lại còn siêu mẫu, ko biết còm đến thế nào, cộng thêm cái đuôi ếch còm nữa thì thôi...bầu em còm nhất, có phản đối ko ạ ??

Chip thấy WC thì cái gì cũng nhất..............nhưng toàn nhất..............từ dưới ngược lên =)) =)) .........Đặc biệt là khoản galang thì..............thôi rồi là nhất :D .............Ai bảo bạn ý đi chơi còn bắt bạn LM đèo cơ...........hơ hơ >:p

chipcom

Member
Ếch à? Còm nhất? ha ha ... =)) Tội chưa kìa, cốm biến thành còm đã đành, lại còn được phong là còm nhất nữa. ha ha ... :D =))
Trên 4# trường mình ai chơi guitar đỉnh nhất nhỉ? Tự nhận đi nào!!! :)

smooth said:
Còm nhất được ko ạ?? Chưa biết em ở ngoài trông như thế nào, nhưng người ta thưởng thấy đã là người mẫu thì toàn còm nhom hết, đã thế lại còn siêu mẫu, ko biết còm đến thế nào, cộng thêm cái đuôi ếch còm nữa thì thôi...bầu em còm nhất, có phản đối ko ạ ??
Phản đối chứ quá là phản đối., đường đường là ếch cốm sao lại thành ra ếch còm thế này.....Mọi người nghe cho rõ nhé......Em là ẾCH CỐM chứ ko phải ếch còm.
Đã thế cái bác sờ mút nghe tên từ đằng xa đã thấy 2 chữ "KINH DỊ" lại còn phong cho em chức còm nhất mới khổ chứ...huhuhuhuhuhu :((

smooth

Member
be_i_dun said:
:D nick tui hay 1' này heeeeee :>>
Có phải là 'bị ai đủn' ko ạ? ngã chết. guitar cổ điển chắc anh Vũ Hà đỉnh nhất rồi, còn solo có thể thằng metal boy nhất, chỉ tính trong trường thôi.

Hơ.......may mà mình chưa bị WC lừa lần nào.............amen :9 ........Ơ thía anh Vũ Hà chơi hay nhất thì anh smooth đứng thứ mấy zay :>> ........Mà mọi người ui.........Chip ko đc cái gi nhất à........Còm ơi.....nói coi nào :((

ark

Active Member
Điên tình nhất : thằng Rikku, hỏi nó xem nó vào forum này làm gì =))
Người đáng thương nhất : bạn LM =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000