forum CVA và những cái.....NHẤT

Hmm xem nào..........forum mình kể ra cũng nhìu cai nhát ra phết nhỉ...........Ngoài danh sách những thành viên tích cực nhất ra thì ..........
Viết bài hay nhất là chị Hà admin :rolleyes: :rolleyes:
Câu bài nhìu nhất thì chắc chắn là ark rùi <_< <_<
WC thì đích thị là nhìu tội danh nhất.....cái này khỏi phải bàn vì đã có hẳn một topic kể tội hắn...... :blink: :blink:
.......Còn kí rì nữa nhỉ.............mọi người bổ sung típ coi :rolleyes: :p :lol:

unni_x

Active Member
Chip pipi là người có khả năng lôi kéo nhất :D lôi được cả chú rikku :rolleyes:
Bác smooth là người có nick hay nhất ^^

rikku

Active Member
thêm vụ xinh gái nhất cho chị Hà (nhìn personal picture của chị ý)
nhưng đáng iu nhất là chip nhỉ! :lol: chip_pi_pi chứ ko phải chipcom [-x

Who_Cares

Member
Đáng "ghét" nhưng mah dễ thương và ngoan ngoãn nhất là LM :wub:
Đàn đóm dở nhất là anh Hà :lol:
Tên nghe "rợn tóc gáy" nhất là syphilis
Câu bài "đỉnh" nhất: chị Hà :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Jul 16 2004, 08:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Jul 16 2004, 08:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :D Dở nhất là anh hả?
Bó tay :D
Thế nghỉ nhé. Anh không dạy đàn cho chú nữa :D [/b][/quote]
Quên vứt từ dở vào trong ngoặc kép :D :D

Ùh nhể........sozzy em Ngọc.......tự nhiên wen mất...... :p
Mà.........LM ngoan ngoãn dễ thương nhất............hmm..............để xem xét lại chớ nhỉ :rolleyes: .........chú WC là hay thiên vị lém B)
Chị Hà mà trùm câu bài thì............WC với ark.............không hỉu đc liệt vào danh sách nào :lol: :lol:
Ơ thía còn Bùn Tênh với anh BD thì seo nhỉ :rolleyes:
A`.........suýt wen............Chip xin có ý kiến là nick Jang mai không kinh dị bằng ............anh smooth :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-BlackDragon+Jul 16 2004, 03:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Jul 16 2004, 03:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh Vũ Hà dạy em Ghi ta luôn đi , em đang muốn học :D [/b][/quote]
Lệ phí học cao lắm, với lại suốt ngày bị rủ rê "rửa đàn" <_<

Nhìu fan nhất là WC :D

Who_Cares

Member
Del bài tàn bạo nhất là chị Hà :D
"Cụ" cao tuổi nhất có tham gia đóng góp nhiều cho forum: chị Hà
Ràu nhất: chị Hà :D Hơi bị hào phóng, bỏ tiền túi ra mua vbb :D :D :D
Chuyên chọc gậy bánh xe là unni :D

chipcom

Member
Unni có nguyên bản là Xơ un (hình như thế. Thủ đô của Hàn Quốc đó) về sau gọi là un cho nó tiện. Chắc ni là do Hằng thêm vào! :)

rikku

Active Member
đang nói về những cái nhất cơ mà
ko câu bài nữa [-x
vote cho chị Hà giàu nhất :(
vote cho anh Lam buồn cười nhất :( và lười nữa chứ
Vote cho người đáng yêu nhất: Trần Phương Tú

chipcom

Member
Mọi người nhớ để ý dòng chữ cuối cùng trong bài của bạn rikku nha! :D :rolleyes:
Chip com là người viết Rock hay nhất!!!

BlackDragon

Active Member
Em Chipcom nhầm rồi , chẳng qua tại forum mình ít người nghe Rock nên anh không post bài thôi .Với lại nếu anh copy bài của anh từ forum khác sang thì ko hay lắm :D

smooth

Member
Đáng sợ nhất là em chipcom, còn tại sao thế thì vào topic A3 02-05 sẽ rõ, hì hì.
Quên, "đen" nhất chắc là anh Black D.

rikku

Active Member
smooth said:
Đáng sợ nhất là em chipcom, còn tại sao thế thì vào topic A3 02-05 sẽ rõ, hì hì.
Quên, "đen" nhất chắc là anh Black D.
cái anh "tóc anh đuôi gà" đó thì đỉnh rùi :D lúc nào cũng đồ đen thì phải; tội cái da hơi bị trắng :D đi tắm nắng đi nha
p/s: em sắp sửa thành lợn way sau mấy hôm vô miền nam :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000