for girl only :con trai thật đáng ghét

unni_x

Active Member
estrella said:
cái ảnh chữ kí của NHO trông mình xinh ghê hehe (kiêu nhỉ)
công nhận dạo này mày xinh lên :>> hum wa tao cho thằng bạn xem ảnh, nó hỏi thăm ngay và xin nick mày roài :) =))

nhpn1984

Member
fruit NHO said:
anh Nam hình như rất thik văn học ?
<ê mà nè ,anh nhớ hay phải giwor lại sách đấy ..hehe...>
mà ng ta có ng lại cho rằng .....con trai mơ mộng quá <quá cơ chứ ko phải ..>.....thì ko nên ? hơi ủy mị thì phải ?
haha...em Nho ơi, thơ Hồ Xuân Hương "cao siêu" lắm, anh không nhớ được đâu, anh đương nhiên là phải "giở" sách ra xem rùi ;)
Văn của anh chỉ đủ trình được 5, 6, vậy chắc em cũng hiểu anh có thích văn không ;). Anh chỉ thik những bài thơ "kiểu" như trên thôi,Hồ Xuân Hương đúng là "bà chúa của thơ nôm" ;)
haha mà em Nho ơi, "con trai mơ mộng quá thì không nên" ;) , "theo anh" mơ mộng ăn vào bản chất của "người con trai đó" roài, không thể bỏ được đâu em àh, "không nên" ở đây nên dùng với nghĩa "không nên" yêu "người con trai đó" mà chỉ nên làm bạn với "người con trai đó thôi" :D , "theo anh" thì mơ mộng và ủy mị không cùng tồn tại trong "người con trai đó" em à :D

to : styleliza_e2
haha, em nhỏ ơi, bây giờ "khen" con gái thì em lại chẳng hiểu gì hết, vậy em phải xem lại xem trước đây con rai nói xấu em hay là khen em, theo anh thì trước đây con rai toàn khen em :D vậy em còn thù con rai cái gi nào hả em nhỏ :D , thôi em nhỏ chiu khó dành thời gian học hành chăm chỉ ở nhà thổi cơm giúp bố mẹ đi, đừng lên net viết bài "khen" con rai nữa nhé :D :D

chuabietgi

Member
fruit NHO said:
anh Nam hình như rất thik văn học ?
<ê mà nè ,anh nhớ hay phải giwor lại sách đấy ..hehe...>
mà ng ta có ng lại cho rằng .....con trai mơ mộng quá <quá cơ chứ ko phải ..>.....thì ko nên ? hơi ủy mị thì phải ?
bác oanh này kém tắm thật !! ko có cái gì là bản quyền của con gái cả >> mà nêu thik văn học >>> thì đó là người lãng mạn !!!;););)

chuabietgi

Member
chị mà vẫn tiếp tục suy nghĩ kiểu đó thì ko kiếm được thành nào để yêu mà cảm nhận đựoc cái lãng mạn đâu !!! <<< bài học rut ra

fruit NHO

Active Member
bé này chịu khó tìm ảnh thật !
chị công nhận bản quyền của em
@..:ko phải con trai lãng mạn là mơ mộng và ngược lại em Linh ạ !
@anh Nam :làm bạn với những ng đó thì uk thật !
làm ng iu chưa chắc đã ko nên
nhìu khi rất hp nhưng sẽ có nhìu khi thấy thất vọng vì tính khí thay đổi thất thường!

fruit NHO

Active Member
con trai đáng ghét
đúng!
con trai đáng iu
đúng lun!
đố em định nghĩa đc đấy !
mà đứa nào dám bảo chị nói thế là sai nào ?

Cứ diễn tiến vầy thì cãi nhau tới...TẾT lun quá!Nè!Tóm lại thì thế nào là đáng ghét???Nếu ko có con trai thì lấy đâu ra đối tượng để các "bà" buôn chớ hả!Đáng ra phải bít ơn trời vì đã sinh ra con trai trên đời này vì con trai luôn để ý và wan tâm tới...bọn con gái lắm lời mà còn hay...tọc mạch nữa chứ!!!

fruit NHO

Active Member
ơ
em đang nói cái bạn ....áy ấy của em đấy à >?
kêu thì cho lắm vào rùi lại ....
chẹp !
ai bảo chỉ con gái hay nói dối !!!!!!

ly huyen vy

Member
:( Thật ra thì ko từ nào miễu tả nổi bọn con trai ngoài từ "kinh dị"!
Nếu hấn "hơi" đẹp giai một chút la "vênh " ngay. Và nghĩ mình la rốn vũ trụ :(
Còn nếu hắn sở hữu khuôn mặt ghồ ghề thì: ôi thôi , tính tình thạt lít nhít :)
Tóm lại là: XY lá một loài ngoài hành tinh =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000