for girl only :con trai thật đáng ghét

Ha ha ha! =)) =)) =)) =)) Đáng đời mày lắm Dương ơi! :) Ai bảo ko dưng lại đi gây chiến với cái tụi hiếu chiến đó chớ!Còn các vị muốn có hòa bình hả?Wên đi nhá!Cái đồ ngoài vũ trụ à! :D

ly huyen vy

Member
Các anh chị có vẻ thích xem người ngoài hành tinh nhỉ!
Ma hình như là toàn dân "du nhập" hành tinh với nhau với cả hay sao ấy?

Red Devil

Member
estrella said:
uh, đi chơi với người ngoài hành tinh rùi còn vay tiền bạn nữa chứ hehe
Ai vay, vay ai, tự lo được rùi mà. =)) =)) =)) =)) =)) =)) . Mà riêng bạn ý kô phải người ngoài hành tinh. :>>

Nói vậy là ko đúng.Nhìu người tuy là boy mà có như vầy đâu.Chị chỉ nhìn nhận vấn đề 1 chìu ko à.Ko tin thì chị cứ mặc vầy ra đường xem có ai nhìn ko?Chắc chắn giỏi lắm cũng chỉ 10 người là cùng.

fruit NHO

Active Member
10 người là số ít hay số nhìu hả long?
@chị ánh :chị ơi nói chung cũng fair nghĩ .....chị em mình ra đg mà nhìn thấy ai ăn mặc "khác lạ" <em tạm gọi chung thế> cũng soi mà ..........à mà ko soi...chỉ nhìn thoai .............

Học lớp mấy rùi mà còn biểu 10 là số nhìu hả chị Oanh?Thế có người đàn ông từng iu 1 lúc 50 người mà vẫn bảo là mình iu ít thì sao hả?Bây giờ phải wan niệm 100 vẫn còn là ít chớ mới có 10 thui thì nhìu sao nổi?

Đúng là cái đồ...nhà wê mới lên thành phố!Nếu vầy thì làm sao mà có nổi người iu hả chị?Lúc nào cũng phải có "Lực lượng sĩ quan dự bị" chớ!Nếu 2 là nhìu thì nhỡ cả 2 đều "Anh ko muốn bất công với em" thì chị tính sao?Chắc thành bà cô tác ta wá à!

Red Devil

Member
Vì thế nên mới phải chăn dắt nhiều để lỡ có bề gì thì còn vớt vát được vài chục em. Nhưng thực tình kô muốn cái điều đấy xảy ra, yêu sâu lắm rồi.

diahinh_290986

Nói vậy là ko đúng.Nhìu người tuy là boy mà có như vầy đâu.Chị chỉ nhìn nhận vấn đề 1 chìu ko à.Ko tin thì chị cứ mặc vầy ra đường xem có ai nhìn ko?Chắc chắn giỏi lắm cũng chỉ 10 người là cùng.
chị chỉ nêu kinh nghiệm bản thân ra thui
em nghĩ ai cũng lãnh đạm truớc cái đep như em zaay hả hehehheehhe

LongbeomapXem hồ sơThách đấu với LongbeomapGởi nhắn tin tới LongbeomapFind More Posts by LongbeomapBỏ Longbeomap vào Sổ Bạn Bè

ark

Active Member
diahinh_290986 said:
tôi cũng ghét con trai
suốt ngày săm soi
con gái mặc máy mà đi địa hình thi sao chứ . cứ phải bàn tán mãi
đúng la 1 lũ ráck chuyện
Bàn tán thì chắc là ít nhưng đi trên đường mà thấy thế thì ... ko nhìn ko phải con trai :))>:) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000