for girl only :con trai thật đáng ghét

hô hô hô! Bon con trai thì chỉ khác nhau 1 cái vẻ ngoài! Còn tâm địa xấu xa thì thèng nào cũng có! Nhưng mà bọn con rai còn giống nhau 1 cái này nữa, cực kỳ wan trọng.... Đó là STUPID như nhau ( thế thì iem mới trả thù đc các pà chị ạ)! Hi

chuabietgi

Member
này be' ơi !!!
bé đừng vơ đũa cả nắm thế chứ?
em dễ trả thù vậy chẳng qua con trai thật lòng còn em tính toán !!
tất nhiên em mà gặp phải thằng nào mà tính toán với em thì anh đảm bảo em mất điện ngay !!!

cứ thế bảo làm sao lại than trời !! sao ko có ai thật lòng với em !!!
chịu bọn em !! đùa giỡn với tình cảm hơn cả các bậc tiền bối !!!

hô hô hô! Anh nói thế thì phải nghĩ đến quá khứ chứ! Bộ anh tưởng iem thik làm vậy lắm hả? Chẳng qua là bọn con trai đã làm cho iem thù hận bọn nó! Để đến bây giờ kết kục thế đấy! Con gái mà! Phải trả thù mới đáng mặt Chị hùng chứ! Chẹp chẹp
Mà iem có đùa với tình cảm đâu, tất nhiên là đối với mỗi bạn iem cũng phải thật lòng 1 tý cho nó có, ( kẻo các bạn ý ko tin, hie) còn người thật lòng với em thì em ko biết! Cái duyên nó cho thì iem còn xét xem có nên nhận ko? Còn nếu mà em thik cái bạn thật lòng đấy thì em sẽ nhận! Còn iem mà ko thik cái bạn thật lòng với iem ( còn tùy xem iem có ghét bạn ý hay ko cơ!) thì iem sẽ từ chối ngay!
( mà hình như iem đã nói là con rai ko đc bình luận thì phải???)

p3yeu

Member
em iêu ơi,còn nhỏ ko nên nghĩ thế vê tinh ieu em ạ,chi thấy short termer ko có j hay,;) con trai nhiều lúc cũng đáng iêu lắm mà em :>> :>> :>>

Ưhm! Chị iu à! Đúng là con trai đáng iu thật ( hix hix! Chồng ơi, vợ vẫn iu chồng) Em là người, em cũng biết Thik chớ! CHo đến bây giờ iem vẫn Thik chồng iem! Chồng ơi vợ iu chồng! Hix hix! Vợ chồng iem vừa li dị tháng trc! Iem buồn quá! Chỉ mong sao đc way lại với chông iu! Hix hix! Cho dù rất buồn nhưng em vẫn rất căm thù con trai chị á

Red Devil

Member
Hỏi thế gian tình ái là chi mà đôi lứa thề trả thù tới bến. Amen. Đúng là giọng lưỡi xương sườn đàn ông. Nhưng mà mấy bà nói đúng đấy con trai nhiều tính xấu lắm, vậy mà sao con gái lại yêu thế chứ khổ..........Mà khổ thật, con trai đâu có được nói về con gái như thế đâu, con trai có quyền đòi con gái thanh toán đồ mình mua không, con trai dường như sinh ra là để chịu đựng con gái thì phải. Tội nghiệp các chú. Nhân tiện tự quảng cáo luôn : e hèm, ta đây tính xấu cái gì cũng có nhưng rất, rất và rất (biết nói gì đây) hiểu tâm hồn người khác và thỉnh thoảng an ủi rất tuyệt. Để biết thêm chi tiết xin vào topic Công ty an ủi và tư vấn online sắp mở sau đây. Xin cảm ơn.............

Cái đồ dở hơi kia! Ai cho quảng cáo vè con trai ở đây! Mọi người buồn cười nhẻ? Chẳng ai ra chiến đấu cùng iem gì cả? Đã bảo là con rai mà đọc thì miễn phình luận rồi cơ mà! Con trai bướng thật!

Deathknight

Active Member
chuabietgi said:
này be' ơi !!!
bé đừng vơ đũa cả nắm thế chứ?
em dễ trả thù vậy chẳng qua con trai thật lòng còn em tính toán !!
tất nhiên em mà gặp phải thằng nào mà tính toán với em thì anh đảm bảo em mất điện ngay !!!

cứ thế bảo làm sao lại than trời !! sao ko có ai thật lòng với em !!!
chịu bọn em !! đùa giỡn với tình cảm hơn cả các bậc tiền bối !!!
không hẳn đâu
con trai tính toán, nhưng chắc nó nhường em thôi hehehe

trungvb

Moderator
Deathknight said:
không hẳn đâu
con trai tính toán, nhưng chắc nó nhường em thôi hehehe

Hay lém ông anh ah :d: con trai cũng có lúc đáng iu,nhường nhịn chứ đâu phải lúc nào cũng xấu :> ..hic..hic..chắc đây đúng là hội chị em ê sắc ế :) :q: =)).Mà miss Nhung chắc mới bị đá nên còn đang ác cảm với boy. :?

@ anh Trung: Bá cáo với anh thế này! Chính xác ko phải là iem bị đá nhưng mà từ xưa đến nay, bọn con trai đã để lại cho iem ấn tượng hoàn toàn xấu xí! Xấu ko thể tả nổi, vì thế lòng thù hận của iem đã dành hết cho bọn con trai tính toán các anh rồi! Hie!
@ chị Un: Hơ hơ hơ, chán con trai rồi thì ta ..... ko yêu nữa chứ có j đâu mà thắc mắc hở chị! Nhưng mà iem công nhận pọn con rai cũng có nhìu cái hay hay ( 1% nhỏ nhoi duy nhất)

Red Devil

Member
MÌnh hình như hay tính toán phết. Thế này thì chết mất, không có người yêu rùi, hú hú Chúa ấy cứu con. Con trai như mình nên chết đi là hơn, sống chỉ làm đau khổ chị em hoặc làm ai đó căm thù.

fruit NHO

Active Member
haha
hôm nay bùn cười quá
sau 1 hồi ngồi kể chuyện linh tinh
chuyển sang kể cho mẹ chuyện mình với H hùi xưa
rùi kể chuyện hôm đi chơi cả hội rùi mình với no tách
rùi kể típ chuyện H với bạn gái mới Hà Phương và Thảo A
mẹ ngồi cười đau bụng
hix.....vui quá !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới