for girl only :con trai thật đáng ghét

Chả có jì khó hỉu vì những jì con gái cho là cao siêu thì con trai nằm chắc như lòng bàn tay."Đàn ông nông nổi giếng khơi..." mà!Nhưng dù sao thì có con trai để con gái ghét thì mới có con trai để con gái...chứ!!!

Chí phải!Cứ chửi,cứ ghét.Ghét xong lại...thì cũng chỉ là nói để mà nói thui!Con gái ghét con trai liệu có bằng con trai ghét con gái ko?Đa phần các chàng trai là người thất bại khi...tỉnh tò đó!

Ê!Là con trai thì phải cổ vũ cho "anh em" chớ!Sao lại theo phe đó?Mà hỏi thật các bác nhá : Có ai thấy con gái tỏ tình mà bị con trai từ chối thẳng thừng chưa?Con trai lúc ấy lại khéo hơn "chị em" khi bị "tấn công" đột ngột ấy chứ!Thấy chưa?

fruit NHO

Active Member
uhm` ...lại tranh luận ah` ?
là con ng ai chả có lúc dễ thương dễ ghét !
vẫn đề là nó " dễ" nhưng có làm đc ko ....!!!

ngu thế hả Dương????

Red Devil said:
Con trai là mấy thằng ngu, vì con trai lại đi yêu con gái................mình cũng ngu.
mày về nói với ông già mày ấy!!!!X( X( X( nói ra câu nào là thấy ngu câu ấy!!!mày ko iu con gái thì mày iu con trai ah?X( X( X(

nguyenhuyennhung said:
con trai có nhìu người dễ thương phết.Chẳng phải ai cũng đang ghét.Nhưng cay nhất là đáng ghét mà vẫn thích ấy chứ.
Cũng có những trg hợp ko đáng ghét nhưng lại chẳng có ai yêu.Điều này đã được khẳng định bằng kinh nghiệm của bản thân nên xin miễn tranh luận.
Nói tóm lại,đáng yêu hay đáng ghét là ở mình chứ ko phải tại mình là B hay G.

Liệu con trai có đáng ghét khi thik con gái ko nhỉ???Nếu ko thì tại sao con gái lại từ chối con trai???Yêu cầu con gái giải thik rõ để con trai ko hiểu lầm.

Liệu con trai có đáng ghét khi thik con gái ko nhỉ???Nếu ko thì tại sao con gái lại từ chối con trai???Yêu cầu con gái giải thik rõ để con trai ko hiểu lầm.
ơ Longbeomap ơi, thế ai nói thik cũng đồng ý luôn à ? :| bạn đừng bi quan thế, không phải từ chối đồng nghĩa với ghét đâu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000