For Boys only: Con gái là gì?

Red Devil said:
X( X( X(
Bực mình rồi đấy. Toàn những người ghen ăn tức ở.....
Hie hie hie! Sao anh Dương nỡ suy bụng ta ra bụng người thế???
@ chị Thảo: em chị thì phải chí lí chứ!!!! :D:D:D

Xem ra ở đây xôm thiệt! :D Ê Dương!Sao có đề tài hay mà không cho anh em bít hả??? X( Làm đây tốn công ngồi viết mấy bài thiệt hay mà lại hổng có khách à! :( Có tao làm viện binh đồng cam cộng...Quýt với mày rùi!Yên tâm đi cu,có đại ca ở đây thì chả phải lo đâu.Dù trời có sập cũng có anh đỡ cho chú,mà anh không đỡ được thì......chú tự chịu lấy thui!!!! .:)Mà này,tao thấy mày nhìu lúc cũng tâm tư ra phết đấy!Con về chuyên bọn con gái là cái rì thì xin miễn bàn nha!Anh đây ko cần bít.Miệt đầu!!! ;)

Chậm hỉu nhưng khi đã hỉu ra rùi thì.....Coi cho kĩ nè:longbeomap.
Ok?Mà hôm rùi đi hát với chị Thảo D4 zui quá (2 only đó)!Thấy chị cũng dễ thương thiệt!

fruit NHO

Active Member
oài ...
hôm nọ nghe kể chuyện chúng nó đi hát karaoke ...đến đoạn mất điện phòng thì tối
chả hiểu sao thằng Tiến cứ rú ầm lên "chị Thảo ....ko phải chỗ ấy ....ấy ...đau ..chỗ ....này cơ....."
chịu thật !!!
ko hỉu em Long lại còn đi riêng thì thế nào nữa ....

Red Devil

Member
fruit NHO said:
chả hiểu sao thằng Tiến cứ rú ầm lên "chị Thảo ....ko phải chỗ ấy ....ấy ...đau ..chỗ ....này cơ....."
chịu thật !!!
ko hỉu em Long lại còn đi riêng thì thế nào nữa ....
Chắc là Tiến định thi triển chiêu "Mãnh hổ vồ xôi" nhưng chị Thảo nhanh tay hơn lại đánh ra chiêu "Thiên lôi bóp chuối". =)) =)) =)) =)) =))

Ai biểu chị Nho ko thèm đi chung với bọn này mà cứ thích đi với cái anh đẹp trai đi Dylan cơ!Bây h chắc tiếc hùi hụi rùi chứ gì?Mà hôm nọ thằng cu Tiến nó hét lên vì bị...điện giựt chứ ko phải vì chị Thảo đâu nha!Có em làm chứng mà!!!Mà wa chuyện này thấy thông tin mà từ con gái truyền đi thì nguy hiểm thiệt đó!Chỉ có mỗi cái giựt điện thui mà đã thành ra chiêu thức võ công gì gì đó rùi!(Hic!!)Đó là điểm đáng sợ nhứt ở con gái đó!!!

fruit NHO

Active Member
đấy ko phải chị truyền mà chị đc nghe kể lại nguyên xi như thế
hôm nay còn đc kể chuyện các em <3 đôi lẻ thằng bảo anh > đi làm người mẫu cho báo an ninh thủ đô về tình trạng học sinh bỏ khai giảng đi chơi riêng trên đường thanh niên nữa cơ
chả hiểu sao mà thu hút các bác phóng vien theo ra tận vườn hồng với lăng bác ..
chẹp!
mà ai đi dylan cơ em ?
giới thiệu xem nào !

Red Devil

Member
Longbeomap said:
Ai biểu chị Nho ko thèm đi chung với bọn này mà cứ thích đi với cái anh đẹp trai đi Dylan cơ!Bây h chắc tiếc hùi hụi rùi chứ gì?Mà hôm nọ thằng cu Tiến nó hét lên vì bị...điện giựt chứ ko phải vì chị Thảo đâu nha!Có em làm chứng mà!!!Mà wa chuyện này thấy thông tin mà từ con gái truyền đi thì nguy hiểm thiệt đó!Chỉ có mỗi cái giựt điện thui mà đã thành ra chiêu thức võ công gì gì đó rùi!(Hic!!)Đó là điểm đáng sợ nhứt ở con gái đó!!!
Ơ chiều thức võ công là do tao nghĩ ra mà sao lại bảo con gái đáng sợ. :q: :q: :q:

Sợ là vì mày nghĩ ra nhưng...chúng nó mới là người thực hành.
@Oanh:Anh đi Dylan trông mặt rất...đần ý.Ha ha!Hỏi gì nữa ko?Mà người ta thấy đẹp thì mới mời tụi em chụp chớ bộ!Chắc là ghen rùi chớ gì?Chị mà đi cùng thì...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000