For Boys only: Con gái là gì?

fruit NHO

Active Member

chị mà đi cùng thì
từ xưa đến h chị mày xấu xí nên chụp ảnh trông cái nào cũng ngu ngu
bít đâu lại có cơ may túm đc cái ảnh đỡ xí nhất của cả đời
công nhận ảnh đẹp quá
mà thoai...còn chuyện trên kia thì chị cũng sợ quá roài ...hôm nọ có ng ra nói cho mình 1 trận .....bảo vệ em Tiến và Em Dũng "của ng ấy" rùi kêu mình ko đc lôi ng ta vào chuyện ...ko đc nói tên ng` ta ra ..<từ nãy h ko nói nhé>.....sợ quá!

Ai?Ai?Cái gì?Tại sao?Bao giờ?Như thế nào?Mà Tiến vs Dũng thì liên wan chi tới họ chớ?Nếu họ thích thì chị bảo lên đây cãi nhau với em nè!Đúng là cái đồ...

fruit NHO

Active Member
chị chả dám bảo họ
chị chả dây
thoai
ko nói chuyện đó nữa
h nếu như vậy thật thì thôi
thằng Tiến coi như ko cần fai? là em chị nữa
chúng mi có thấy chị với nó như ng dưng đùng hỏi!
còn Dũng thì chị với nó nói chuyện xong
uki!
^_^

Hôm wa gặp chị Trang vs Un trên đường đi học.Cảm động wá vì các chị lại chào mình trước,lại còn hỏi mình đã ăn sáng chưa mà mặt bùn thế (làm mình suýt...ngất vì nhớ ra mình đang đói).Kể ra thì con gái là những người lun tâm lí hơn con trai nhỉ?Mà bởi họ à UFO nên con trai mới thấy...lạ.Mà lạ thì phải để ý.Mà đã để ý thì...

fruit NHO

Active Member
hơ hơ ...
có ng tự dưng ko gọi mà thưa ko tra mà tự xưng ...
chẹp
đời thiếu gì khi phạm húy hả em ........
@SH:ông đừng có lạc đề spam .....><

unni_x

Active Member
Longbeomap said:
Hôm wa gặp chị Trang vs Un trên đường đi học.Cảm động wá vì các chị lại chào mình trước,lại còn hỏi mình đã ăn sáng chưa mà mặt bùn thế (làm mình suýt...ngất vì nhớ ra mình đang đói).Kể ra thì con gái là những người lun tâm lí hơn con trai nhỉ?Mà bởi họ à UFO nên con trai mới thấy...lạ.Mà lạ thì phải để ý.Mà đã để ý thì...
nghe em nói chị cũng thấy cảm động quá :>>

Red Devil

Member
Longbeomap said:
Thằng này láo nhỉ, tao cấm mày để ý chị kết nghĩa của tao X( X( , còn chị Trang thì nếu mày dám thì tao kô can thiệp đâu, mày sẽ thảm lắm đấy. (đừng có ai xui bà Trang vào đây đọc nhé, liên quan đến tính mạng cả đấy).

Mày chết rùi con ơi!Hôm wa gặp bồ mày đang khóc sướt mướt vì...bị đá.Nó biểu tao kêu mày hãy way lại với nó (Chắc là mày ko đồng ý).Thế này thì...
Mà em chỉ nói vầy thui chớ có dám để ý các chị đâu!Chị NHo cứ trêu em hoài à!Nếu để ý thì cũng chỉ với tư cách của 1 đứa em với chị thui mờ!Có sao đâu!Các chị con gái nên cứ là hay tưởng bở,để đến khi nó thành...quả dưa bở thì.............

Red Devil

Member
Longbeomap said:
Mày chết rùi con ơi!Hôm wa gặp bồ mày đang khóc sướt mướt vì...bị đá.Nó biểu tao kêu mày hãy way lại với nó (Chắc là mày ko đồng ý).Thế này thì.......
Nếu hôm thứ 2 thấy tao mang tông thì mày chuẩn bị đi nhé. Tình cảm người ta đang tốt đẹp mà cứ trù ẻo, khốn nạn.... X( X( X( X(
To un: có vẻ như em đang bảo vệ thằng Long đấy. =)) =)) =)) =))

estrella

Active Member
=)) =)) =)) thằng Duơng này nói hay, Hằng ơi mày thấy chưa thằng em mày đấy =)), thế chuyện tình cảm của thằng em thế nào rùi, kể cái nghe coi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000