For Boys only: Con gái là gì?

Red Devil

Member
Con gái không được đọc, đọc thì không được bình luận, bình luận thì chết ráng chịu.
Hỡi anh em giai, có ai bít con gái là cái quái gì không(chắc chắn không phải là con giai rồi). Đó là một tổ hợp tế bào mang gen XX. Cấu tạo phần lớn giống chúng ta và đều được gọi là người (chứ không phải khỉ). Nhưng tính cách của họ là hoàn toàn khác chúng ta. Họ yếu đuối hơn chúng ta, họ mong manh hơn chúng ta (nhưng tát và nhéo cực đau). Họ thích mua sắm, ăn quà vặt, ăn vạ, thích mặc theo mốt bất kể xấu đẹp, thích bòn rút tiền của chúng ta một cách triệt để qua công cụ là cái sự "galant" của chúng ta. Nhiều khi họ đánh cắp trái tim của chúng ta rồi vứt đâu không biết khiến chúng ta ngơ ngơ ngẩn ngẩn như mấy thằng điên, họ có thể dễ dàng làm chúng ta đau khổ với vài câu đơn giản. Mà chúng ta không thể thù họ được (hoặc ít nhất là tui không thù), không thể căm họ được vì chúng ta không nỡ. Chúng ta không thể thiếu họ, mặc dù có lúc chúng ta không thể ưa họ được. Còn ai nói được gì nói nốt nhé vì tui mà nói tiếp chắc đụng chạm nhiều lắm, xin lỗi các chị em nha.

p3yeu

Member
>>> con này được gọi là con gái này :D:D:D
>>> đây thì được gọi là con trai

>>>> đây thì được gọi là nửa trai nửa gái
:D:D:D tớ cho ấy 3 thí dụ để phân biệt con gái rồi đấy =)) =))

mark_ecstasy

Cái này gọi là có qua có lại ý mà ;-) ;-)
Xùy xuỳ, con gái thế còn hơn bọn con trai vừa vô tâm vô duyên lại còn háo sắc :q: :q: :p
Bạn bupbelight ơi, sao mí ảnh trên ko xem được :-/
Để tớ tìm mấy cái ảnh nửa trai nửa gái bisexual tí nữa pozz nha :D :D

Thu Hoa

Member
Em ko phải con gái...lesbian có được ko dza^y....he`he`...Red devil nói bùn cười...Con trai mà nghĩ con gái thế kia là hỏng roài ...hehehehehehe.....Còn ai mà nghĩ con gái thế này ...chắc ....hehehehe....bisexual!!!!!!!

Red Devil

Member
Ô hay thế nào là buồn cười nhỉ, nói đúng mà. Con gái là chúa rắc rối nhưng càng rắc rối lại càng yêu...nghe có vẻ bệnh hoạn nhỉ......hehehehe

baby love

Moderator
Red Devil said:
Con gái không được đọc, đọc thì không được bình luận, bình luận thì chết ráng chịu.
Hỡi anh em giai, có ai bít con gái là cái quái gì không(chắc chắn không phải là con giai rồi). Đó là một tổ hợp tế bào mang gen XX. Cấu tạo phần lớn giống chúng ta và đều được gọi là người (chứ không phải khỉ). Nhưng tính cách của họ là hoàn toàn khác chúng ta. Họ yếu đuối hơn chúng ta, họ mong manh hơn chúng ta (nhưng tát và nhéo cực đau). Họ thích mua sắm, ăn quà vặt, ăn vạ, thích mặc theo mốt bất kể xấu đẹp, thích bòn rút tiền của chúng ta một cách triệt để qua công cụ là cái sự "galant" của chúng ta. Nhiều khi họ đánh cắp trái tim của chúng ta rồi vứt đâu không biết khiến chúng ta ngơ ngơ ngẩn ngẩn như mấy thằng điên, họ có thể dễ dàng làm chúng ta đau khổ với vài câu đơn giản. Mà chúng ta không thể thù họ được (hoặc ít nhất là tui không thù), không thể căm họ được vì chúng ta không nỡ. Chúng ta không thể thiếu họ, mặc dù có lúc chúng ta không thể ưa họ được. Còn ai nói được gì nói nốt nhé vì tui mà nói tiếp chắc đụng chạm nhiều lắm, xin lỗi các chị em nha.
Thế thì làm sao
Con gái như thế chẳng nhẽ không được à
:> :> :>

Red Devil

Member
baby love said:
Thế thì làm sao
Con gái như thế chẳng nhẽ không được à
:> :> :>
Mù chữ àh, tôi có bảo là không được đâu, cứ hiểu sai ý nghĩa người ta, đúng là con gái cứ suy bụng ta ra bụng ai đấy....... =)) =)) :q: :cool:

mark_ecstasy

Kìa kìa, bạn Dương việc zì phải bảo bạn ý mù chữ thế ;;), mọi người đều đã hiểu ý bạn là "Tôn vinh vẻ đẹp phụ nữ" rồi mà :D :D :D
Riêng tui thick mỗi bisexual, con trai con gái ok hết :q: :D :|

Hie hie! Cái anh có cái avatar hình Pikachu nói về con gái cũng khá là đúng! Thế nhưng mừ nếu nói như vậy thì đâu cần anh fải bắt chước pọn iem là "con gái ko đọc nếu đọc thì miễn phình luận" ?

Thu Hoa

Member
Red Devil said:
Ô hay thế nào là buồn cười nhỉ, nói đúng mà. Con gái là chúa rắc rối nhưng càng rắc rối lại càng yêu...nghe có vẻ bệnh hoạn nhỉ......hehehehe
++++>>>Ai bảo yêu là chi...mà bệnh hoạn...bệnh hoạn khó thuốc chữa lém é.,.....Cú phải có cô bé nèo giống như "bài văn tế" trên kia thì may ra mới thoát ...hiểm nghèo hehehe...Con gái mà 100% tính chất nhữ tính thế là hiếm lém đó...He`he`

Thu Hoa

Member
mark_estasy said:
Kìa kìa, bạn Dương việc zì phải bảo bạn ý mù chữ thế ;;), mọi người đều đã hiểu ý bạn là "Tôn vinh vẻ đẹp phụ nữ" rồi mà :D :D :D
++>>>Dám ko đó trời???Nhầm đám ko đó người!!!

Red Devil

Member
mark_estasy said:
Lần đầu tiên thấy người bệnh hơn cả mình....sợ thật.
to styleliza_e2: cái này không phải là bắt chước mà là sáng tạo thêm từ cái đã có..hàhà......
to Thu Hoa : may là hiếm đấy chứ nếu không thì chết àh. :9 :9

mark_ecstasy

He he, zậy là mục đick làm cho người khác sợ mình đã thành công :D :D :D
Ủa mà bạn Dương bệnh... gì vậy ;-) ,có khi còn nặng hơn mình :q: ;-)

Thu Hoa

Member
Red Devil said:
to Thu Hoa : may là hiếm đấy chứ nếu không thì chết àh. :9 :9
+++>>>Chết là chết thế nào...chưa nghe..."Ai bảo chăn trâu là khổ...Anh chăn em còn khổ hơn trâu à"....Con gái làm con trai điên lên...thế mới thú vị...chứ cứ hiền như cô tấm....Xưa roài...
++>>To M.E:hehehehe Spam cho vui...Sợ!!! là gì có ăn được ko...bạn nghĩ đến đâu roài...nói tiếp đi !!!!

fruit NHO

Active Member
hình như chủ top này có uất ức gì đó khi sang bên kia bị các girl đả kích cho 1 trận vì tội nói năng linh tinh ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000