For Boys only: Con gái là gì?

unni_x

Active Member
Con gái là gì thì con trai luôn là người hiểu rõ nhất mà ;-) :>> Em Dương dạo này để ý bạn gái nào à, sao nhìu tâm tư thía :p

Red Devil

Member
hơ thế này là mình bị quây ah. Chết thật số lượng tâm tư lại tăng lên 1 cái. Giờ ngẫm thấy cãi nhau với con gái là sai lầm vì hình như con gái là chuyên gia bốp chát thì phải(lại thêm một đặc điểm nữa). ĐÚng là cái máy tính cổ xưa nhất mà lại được ưa dùng nhất(lấy ý tưởng trên HHT đó).Surrender!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mark_ecstasy

bupbelight said:
bạn Hạnh cá tính quá T____________T sợ :-( :-( ;-) ;-) ;-)
>>>> Bisexual là cá tính hả ấy ;-) ;-) :D . Thường thì mọi người toàn khen tớ "hiền dịu" :>> :> :D <<<< =)) , viết xong thấy shy :>>

Deathknight

Active Member
chẹp
con trai VS con gái
cãi nhau kiểu này chẳng bao giờ hết
nhưng nhìn tương quan lực lượng tron topic này thì thấy chú Dương đang thất thế
cứ cố gắng ở lại nhé, anh đi gọi viện binh cho hehe :)

Iem có yêu cầu thế này! COn rai con gái chúng ta làm hòa đi! Iem vừa nhận ra 1 điều cực kì quan trọng! Là nếu ko có con giai thì cũng chẳng có con gái trên đời này :D và.... COn trai đâu có đáng ghét lém nhẩy?

Red Devil

Member
Mấy ông trên này đểu thật nhỉ bỏ rơi anh em thế ah. May mắn thay hòa bình được lập lại và hứa hẹn một cuộc chiến mới(không phải lúc này). Hơ mà bây giờ mới thấy được một tính tốt của con gái đấy........hehe

Này! Có phải đằng ấy lại muốn gây chuyện ko hả? Đằng này nói cho đằng ấy biết đằng ấy mà để đằng này nổi điên lên thì đằng ấy xác định đi nhớ!

Red Devil

Member
chị nói thế thì em cũng đểu à..........chỉ hơi đểu thui. Mà không có ý gây chiến đâu, chỉ là mọi người không hay thể hiện thôi........

Deathknight

Active Member
đểu một tý mới hay chứ
đểu là một phần biểu hiện của tría tuệ
có ai bảo 1 thằng đần là thằng đểu đâu :)

rikku

Active Member
con gái là những người có tác động lớn nhất đến tâm lý con trai; từ buồn sang vui or ngược lại T_T người ta gọi là "ko đỡ được" heh; ^^

p3yeu

Member
:>> :>> đểu 1 tí thì đúng hay thật,đáng yêu :>> nhưng mà đểu nhiều tí thì chết với con gái :) :) ;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000